เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 07:33:50
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  ถึงท่านผู้ดูแลเวปบอร์ด เนื่องจาก........
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน ถึงท่านผู้ดูแลเวปบอร์ด เนื่องจาก........  (อ่าน 3629 ครั้ง)
don-inphon
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 09:06:57 »

เสียใจ๋ ตวย นะครับ
CR.COM
อุ้ม เสื้อยืด 999
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 09:34:01 »

เสียใจ๋ ตวย นะครับ
ยินดีจาดนัก  เจ้า

ขายปลีก/ส่ง เสื้อยืดเด็ก-ชุดเด็ก ราคาถูก แวะชมและสั่งซื้อสินค้าตามลิงค์นี้ค่ะ https://www.facebook.com/12345Thailand
arm phan
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 09:54:09 »

เสียใจตวยเน้อ กึ๊ดว่า มันจะเกิดมาเป็นคนดี แล้วกั๋น
CR.COM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 13:49:50 »

^
           ^
           ^
           ^
      เจ้า ^     ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ขายปลีก/ส่ง เสื้อยืดเด็ก-ชุดเด็ก ราคาถูก แวะชมและสั่งซื้อสินค้าตามลิงค์นี้ค่ะ https://www.facebook.com/12345Thailand
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 13:59:08 »

หมาของอุ้มโดนรถชนเมื่อสิบนาทีที่ผ่านมานี้เอง เสียใจจริงๆ เศร้าจนน้ำตาไหล มันชอบวิ่งตามเวลาออกไปข้างปกติจะล่ามโซ่มันไว้น่ะ  แต่เมื่อกี้ตอนออกไปข้างนอกเห็นมันวิ่งหลบเพราะกลัวโดนล่ามก็เลยคิดว่ามันคงจะไม่ตาม  เสียใจจริงๆเลยค่ะ

เหตุการณ์นี้เคยเกิดขึ้นกับกอย่าเหมือนกันค่ะ  ตอนนั้นเสียใจมากๆ  

ตั้งแต่นั้นมา  เอาใจใส่หมาทุกตัวมากขึ้นกว่าเดิมค่ะ  

อย่าเสียใจให้มากไปเลย  ...ถ้าลูกหมี  เจ้าหมี หรือไอ่หมีเค้ารู้  เค้าจะไม่สบายใจนะคะ...  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
CR.COM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 14:03:01 »

หมาของอุ้มโดนรถชนเมื่อสิบนาทีที่ผ่านมานี้เอง เสียใจจริงๆ เศร้าจนน้ำตาไหล มันชอบวิ่งตามเวลาออกไปข้างปกติจะล่ามโซ่มันไว้น่ะ  แต่เมื่อกี้ตอนออกไปข้างนอกเห็นมันวิ่งหลบเพราะกลัวโดนล่ามก็เลยคิดว่ามันคงจะไม่ตาม  เสียใจจริงๆเลยค่ะ
  ขอบคุณนะคะพี่ได้มาอ่านกระทู้ของพี่แล้ว น้ำตาก็ไหลออกมาอีกรอบ เสียใจจริงๆเลยค่ะ

เหตุการณ์นี้เคยเกิดขึ้นกับกอย่าเหมือนกันค่ะ  ตอนนั้นเสียใจมากๆ  

ตั้งแต่นั้นมา  เอาใจใส่หมาทุกตัวมากขึ้นกว่าเดิมค่ะ  

อย่าเสียใจให้มากไปเลย  ...ถ้าลูกหมี  เจ้าหมี หรือไอ่หมีเค้ารู้  เค้าจะไม่สบายใจนะคะ...  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ละอ่อนโบราณ

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 14:06:16 »

เสียใจด้วยครับ  เคยเจอเหตุการณ์อย่างนี้มาเหมือนกัน

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=13926.0

..............
CR.COM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 14:33:28 »

หมีนั่งลงลูก ขอมือหน่อย ครับ....เก่งมากลูก สวัสดีครับ...โอ๋ลูกรัก  เค้าไปดีแล้วล่ะทำใจไม่ได้จริงๆเลยรักหมาตัวนี้มากจริงๆเลยค่ะ

* Photo-0005_1.jpg (65.22 KB, 640x480 - ดู 123 ครั้ง.)

* Photo-0006_e1.jpg (22.72 KB, 530x480 - ดู 131 ครั้ง.)

* Photo-0001.jpg (119.52 KB, 640x480 - ดู 131 ครั้ง.)

ละอ่อนโบราณ

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 14:41:22 »

เวลาจะช่วยเยียวยาทุกสิ่ง
แนะนำ...อย่าเปิดดูรูปเขาในตอนนี้ เพราะยิ่งดูยิ่งเศร้า
ความผูกพันนี่นะ ใครไม่เคยไม่รู้...เมื่อเวลาผ่านไปความเสียใจ ความคิดถึง ความรู้สึกต่างๆที่เกี่ยวกับเขาจะค่อยๆดีขึ้น...และอย่าโทษตัวเอง คิดว่าเขามาได้เท่านี้......ตอนนี้ให้ทำอย่างเดียวคือ ทำใจ สู้ๆนะ  ยิ้มกว้างๆ

ramill
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 15:02:54 »

เสียใจด้วยครับ จากใจจริง ผมก็เพิ่งเสียสุนัขไปเนื่องจากอุบัติเหตุ เกือบเดือนแล้วครับ จิตใจยังไม่ดีขึ้นเลย แต่เขาคงไปภพภูมิที่ดีแล้ว คิดได้ก็สบายใจขึ้นมาบ้าง เข้มแข็งนะครับ ผู้ที่จากไปคือผู้ที่พ้นทุกข์ครับ
CR.COM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 15:08:25 »

ความผูกพันนี่นะใครไม่เคยไม่รู้ นี่คือเรื่องบางคนอาจคิดว่าบ้าค่ะ

Ck 401
"....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
แฟนพันธ์แท้
*

...งานหนักไม่เคยฆ่าคน...

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 16:32:42 »

เสียใจด้วยครับ

"....คณะเรา ไม่ยอมให้ด้อยถอยลง ต่ำเราต้องค้ำชูให้สูงจรุงศรี....."
....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา  ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 22:04:00 »

ความผูกพันนี่นะใครไม่เคยไม่รู้ นี่คือเรื่องบางคนอาจคิดว่าบ้าค่ะ

ไม่บ้าหรอกค่ะ  คนที่รักและได้เลี้ยงสัตว์เท่านั้น  ถึงจะรับรู้ถึงความรู้สึกนี้

อย่าเศร้าให้มากเลยนะคะ  ตอนนี้ไอ่หมีไปเกิดเป็นนายแบบแล้วก็ไม่รู้  เค้าไม่ได้เศร้าอย่างที่เราเป็นอยู่นี้หรอกนะคะ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
ละอ่อนโบราณ

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 22:23:52 »

ไม่บ้าหรอกค่ะ  คนที่รักและได้เลี้ยงสัตว์เท่านั้น  ถึงจะรับรู้ถึงความรู้สึกนี้

อย่าเศร้าให้มากเลยนะคะ  ตอนนี้ไอ่หมีไปเกิดเป็นนายแบบแล้วก็ไม่รู้  เค้าไม่ได้เศร้าอย่างที่เราเป็นอยู่นี้หรอกนะคะ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม สุดยอดเลย ไอ่หมีไปเกิดเป๋นนายแบบ โทะ..สุดยอดกำปลอบ ..กึ๊ดได้จาใดนี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 22:29:36 โดย ละอ่อนโบราณ » IP : บันทึกการเข้า

Once Again
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 22:45:01 »

ทำไมคุณกอย่าถึงชอบพิมพ์ตัวใหญ่ และตัวหนาด้วย เห็นทุกครั้งที่ตอบหรือถาม ผมว่าพิมพ์แบบธรรมดา หรือนานๆครั้งก็ดูจะสวยกว่า หรือว่าไม่ใหญ่พอ

มีเพื่อนดีๆสัก 2 -3 คน ดีกว่ามีเพื่อนเลวเป็น 10
morivaki(รักในหลวง)
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 22:54:51 »

ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
ละอ่อนโบราณ

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 22:57:14 »

ทำไมคุณกอย่าถึงชอบพิมพ์ตัวใหญ่ และตัวหนาด้วย เห็นทุกครั้งที่ตอบหรือถาม ผมว่าพิมพ์แบบธรรมดา หรือนานๆครั้งก็ดูจะสวยกว่า หรือว่าไม่ใหญ่พอ

มาชี้แจงแทนคุณกอย่าครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ละอ่อนฯ ก็เห็นคุณกอย่าเขาใช้ตัวขนาดธรรมดานะครับ เพียงแต่ใสสีตัวอักษรไปเท่านั้นเอง แต่ถ้าหมายถึงข้อความนี้   
ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ .......เธอจงเป็นเช่นหินผา แกร่งและกล้าอย่างท้าทาย เมื่อผ่านพายุร้าย จงหยัดกายอย่างทรนง .......♥ • KohYa™..(^)_.•ஐ-`๑'-สู้ๆ-`๑'- 
มันคือลายเซ็นน่ะครับ คือเราพิมพ์ครั้งเดียวมันก็จะติดตามเราไปทุกกระทู้ที่เราโพสนะครับ  ยิงฟันยิ้ม

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 23:02:34 »

??? ฮืม  เข้าใจอะไรผิดรึป่าวคะ   ดูๆ แล้ว กอย่าก็พิมพ์เหมือนคุณเลยนะ  ตัวหนังสือยังใช้สีน้ำเงินเหมือนที่คุณใช้อีกต่างหาก  
(และใช้สีนี้ทุกครั้งของการแสดงความคิดเห็นค่ะ เ็ป็นเอกลักษณ์ไปแล้ว ยิ้มเท่ห์)

แล้วที่ท่านละอ่อนชี้ืแจงแทนกอย่านั้น ถูกต้อง ตรงจุดที่คุณสงสัยรึป่าวเอ่ย...   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 02 ตุลาคม 2010, 23:06:23 โดย แชทซาโนย่า ฉิก~ฉิก~*-. » IP : บันทึกการเข้า

CR.COM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 03 ตุลาคม 2010, 17:51:04 »

ฮึ  ตางบนเปิ้นอู้อะหยังกันน่ะเจ้า.....

JooK Freeway
ระดับ ป.ตรี

Freeway.ChiangRai Thailand.

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2010, 06:59:06 »

เสียใจกับ จขกท.ด้วยนะครับ  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

เค้าไปดีละก็ขอให้ได้เกิดในภพภูมิที่ดีกว่านี้ด้วยละกันครับ  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

หายเศร้าโศกโดยไวครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

D'tracker X 250.:2012. My Baby Blue.
Two wheel one heart world wide adventure.
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์