เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 20:55:59
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  สมาชิกห้องภาพแนะนำตัวกันหน่อยครับ
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 พิมพ์
ผู้เขียน สมาชิกห้องภาพแนะนำตัวกันหน่อยครับ  (อ่าน 63243 ครั้ง)
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #420 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2011, 09:35:37 »

สวัสดีครับ... สมาชิกห้องภาพ เชียงรายโฟกัส
วันนี้..เพิ่งเปิดมาเจอเวปนี้รู้สึกดีใจมากครับ เป็นคนกรุงเทพฯ..ครับ
แต่มีใจชื่นชอบภาษา ประเพณี วัฒนธรรมล้านนา
ได้มาเที่ยวที่เชียงรายชื่นชอบและติดใจที่นี่มากๆ
ผมมาซื้อบ้านพักไม่ไกลจากตัวเมืองเชียงรายครับ
ช่วงไหนไม่มีไฟลท์บินทำงานผมก็จะบินมาอยู่บ้านที่เชียงรายครับ...

วันนี้ขออนุญาตมาแนะนำตัวก่อนนนะครับ..(รูปจะมาโพสต่อเรื่อยๆนะครับ)
ชื่อ... กฤษณ์ 
Flight Attendant : Thai Airways

ปกติผมเป็นคนชอบเที่ยวชอบถ่ายรูปครับ
เวลาทำงานทุกไฟลท์ทุกเมืองที่บินไปผมจะพกกล้องติดตัวไปตลอด
และชอบออกเที่ยวตามสถานที่ต่างๆของเมืองนั้นๆที่บินไป
อุปกรณ์ติดตัวที่ใช้ SONY A850

และเชื่อมั๊ยครับว่า...
เชียงราย : Chiang Rai : CEI : VTCT
คือสถานีปลายทางและคือเมืองในฝันของลูกเรือหลายคน

ยินดีต้อนรับครับ
 ยิ้มเท่ห์ จะรอชมรูป

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
เบียร์นุ่ม><”
Be used to Discouragement. But is never recede.
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #421 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2011, 15:56:52 »

แนะนำตัวอีกที ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ชื่อ เบียร์ เชียงรายวิท
อาวุธ 600D  kit

บธ.บ ท่องเที่ยว
Line : beernoomm
nataann
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #422 เมื่อ: วันที่ 01 เมษายน 2011, 14:40:01 »

ผมนายโจนาธานครับ
เกิดที่เชียงราย โตที่กรุงเทพ
ทำงานเกี่ยวกับเอเจนซี่โฆษณา
เทคคอร์สเกี่ยวกับการถ่ายรูปคน Model
จึงไม่ถนัดภาพวิว
อาวุธกล้องมีหลายแบบหลายอัน
แล้วแต่จะหยิบอันไหนขึ้นมา
อยากมามีส่วนร่วมในการแชร์ประสบการณ์ครับ
ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ..ยินดีต้อนรับครับ...แวะมาเยี่ยมเยือนกันบ่อยๆนะครับ

รอฮูปสาวงามๆๆ อ่ะน้ออ้าย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ได้ครับผม อิอิ
imagestyle
ชั้นประถม
*

« ตอบ #423 เมื่อ: วันที่ 05 เมษายน 2011, 00:51:31 »

ใช้มาก็นานแล้ว ลืมแนะนำตัวครับ

ชื่อแจ็ค

ชื่อในวงการถ่ายภาพ imagestyle

อุปกรณ์ที่มีอยู่

eos 400D 2 ตัว
sigma 10-20
canon lens 18-55 is
canon lens 55-250 is
แฟล็ช YN 460ll

อาชีพนักศึกษา

รับงานถ่ายรูปทั่วไป ที่คิดว่าน้ำหน้าอย่างผมจะทำได้

ผลงานก็ข้างล่างเลยครับ

v
v
v

nek
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #424 เมื่อ: วันที่ 11 เมษายน 2011, 17:41:03 »

สวัสดีครับ รายงานตัวด้วยคนครับ canon 50D พึ่งได้มา ครับผม
aree_m
ชั้นประถม
*

ขอลาออกจากความทุกข์

« ตอบ #425 เมื่อ: วันที่ 12 เมษายน 2011, 13:03:40 »

ตอนที่ 1.   สวัสดีครับ ขอแนะนำตัวครับ  ผมชื่ออารี กำลังจะเป็นว่าที่ชาวเชียงรายคนหนึ่ง ขอเล่าที่ไปที่มาหน่อยนะครับ  จริงๆแล้วผมเป็นคนใต้ (เกิดจังหวัดตรังทำงานและมีครอบครัวที่จังหวัดสงขลา) เคยฝันไว้นานหลายปีแล้วว่าอยากไปอยู่ทางภาคเหนือ หลังจากไปเที่ยวภาคเหนือหลายจังหวัดแล้ว สุดท้ายตั้งเป้าหมายไว้ที่จังหวัดเชียงราย เหตุผลเพราะชอบบ้านเมือง ชีวิตความเป็นอยู่ ความมีอัธยาศัยและโดยเฉพาะความน่ารักของชาวเชียงราย
ตอนที่ 2.    วันที่ 30 กันยายน 2553 ขอลาออกจากราชการก่อนกำหนด วันที่ 10 ตุลาคม 2553 ตัดสินใจซื้อกล้องแคนนอน EOS 500D(เป็นตัวแรก) พร้อมเลนส์คิท และซื้อเลนส์ EFS 55-250 พร้อมขาตั้งกล้อง(ผ่อน 0% 10 งวดครับ.....อายจัง) ซื้อหนังสือคู่มือเทคนิคต่างๆของการใช้กล้องและการถ่ายภาพ รวมทั้งศึกษาจากอีตูบ(Y TUBE) คิดว่าน่าจะเรียนรู้เองได้ถ้ามีความตั้งใจ ศึกษาอยู่เดือนกว่าๆ รู้สึกว่าร้อนวิชา ต้องออกท่องยุทธภพแล้วพร้อมด้วยรถคู่ใจและหวานใจที่ไปได้บางครั้ง(ยังทำงานอีกครับ) หลังจากท่องเที่ยวหลายจังหวัด เดือนก.พ. 54 ก็มาถึงจังหวัดเชียงราย
ตอนที่ 3.   ก่อนมาเชียงรายได้จองที่พักไว้ที่ v.p แมนชั่น อยู่ทางไปสนามบิน จองไว้หนึ่งเดือน ก่อนจะเข้าที่พักแวะกราบสักการะพ่อขุนเม็งรายมหาราช พร้อมอฐิษฐานขอให้การมาครั้งนี้เพื่อมาหาซื้อที่ดินเพื่อปลูกสร้างบ้านให้มีความสำเร็จ ได้มาเป็นลูกหลานของท่านสักคน ขอให้ความฝันเป็นจริง ทุกๆ วันจะขับรถเพื่อหาซื้อที่ดินตามที่ดูในเวบบ้างตามที่ประกาศขายบ้าง สุดท้ายโชคดีหาซื้อที่ดินได้ที่อำเภอแม่จัน เกือบ 1 ไร่ คืดว่าแม่จันน่าจะเป็นศูนย์กลางของการไปสู่จุดท่องเที่ยวต่างของจังหวัดเชียงรายเช่นจะไปแม่สาย,เชียงแสน,ท่าตอน,แม่สะลอง,ดอยตุงหรือจะเข้าตัวจังหวัดก็ไม่ไกลมาก ไปจดทะเบียนซื้อขายที่สำนักงานที่ดินจังหวัดเชียงรายสาขาแม่จัน เมื่อวันที่ 21 ก.พ. 54
ตอนที่ 4.   ในระหว่างที่หาซื้อที่ดิน เข้าดู web ต่างๆ เจอ เชียงรายโฟกัส ก็เลยขอสมัครเป็นสมาชิก(จะมาเป็นชาวเชียงรายแล้วนี่ครับ) หลังจากนั้นก็เข้าไปดู เชียงรายโฟกัสเว็บบอร์ด  เกี่ยวกับการซื้อขายบ้านที่ดิน ,ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ ฯลฯ ก็เป็นความโชคดีอีกครั้ง ได้พูดคุยเรื่องการสร้างบ้านตามแนวคิดของเรา กับทาง ECO HOUSE โดยคุณธีระวัฒน์ จน ณ วันนี้แบบแปลนบ้านใกล้จะเสร็จสมบูรณ์แล้วครับ ตกลงว่าผมจะลงเสาเอกในวันที่ 3 พ.ค.นี้ ก่อสร้างเสร็จเมื่อไหร่(จะลงรูปให้ชมนะครับ)  ได้มาอยู่เป็นลูกหลานของพ่อขุนเม็งรายมหาราช มาเป็นสมาชิกครอบครัวหนึ่งของชาวเชียงราย(คงต้องมาหัดอู้คำเมือง) สำหรับการถ่ายภาพยังเป็นมือใหม่มากๆ คงต้องหาประสบการณ์และแลกเปลี่ยนความรู้กับสมาชิกทุกท่านนะครับ
บทส่งท้าย     ผมหวังว่าชาวเชียงรายทุกท่านคงยินดีต้อนรับนะครับ ยังไงถ้าเห็นรถโตโยต้า วีโก้ 4 ประตูสีดำ ทะเบียน กบ-4398 สงขลา ขับอยู่แถวๆจังหวัดเชียงราย เข้ามาทักทายได้นะครับ จะยินดีและดีใจมากๆ  อยากรู้จักและมีทั้งพี่ๆ เพื่อน ๆ และน้องๆชาวจังหวัดเชียงราย สุดท้ายฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
                                                              อารี(aree_m)
                                         (มือใหม่ถ่ายภาพ+น้องใหม่ของชาวเชียงราย) 

* IMG_2820.jpg (297.62 KB, 800x534 - ดู 299 ครั้ง.)

“สัพเพ ธัมมา นาลัง อะภินิเวสายะ”
“สิ่งทั้งหลายทั้งปวงอันบุคคลไม่ควรยึดติดถือมั่น”
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #426 เมื่อ: วันที่ 12 เมษายน 2011, 14:07:48 »

ตอนที่ 1.   สวัสดีครับ ขอแนะนำตัวครับ  ผมชื่ออารี กำลังจะเป็นว่าที่ชาวเชียงรายคนหนึ่ง ขอเล่าที่ไปที่มาหน่อยนะครับ  จริงๆแล้วผมเป็นคนใต้ (เกิดจังหวัดตรังทำงานและมีครอบครัวที่จังหวัดสงขลา) เคยฝันไว้นานหลายปีแล้วว่าอยากไปอยู่ทางภาคเหนือ หลังจากไปเที่ยวภาคเหนือหลายจังหวัดแล้ว สุดท้ายตั้งเป้าหมายไว้ที่จังหวัดเชียงราย เหตุผลเพราะชอบบ้านเมือง ชีวิตความเป็นอยู่ ความมีอัธยาศัยและโดยเฉพาะความน่ารักของชาวเชียงราย
ตอนที่ 2.    วันที่ 30 กันยายน 2553 ขอลาออกจากราชการก่อนกำหนด วันที่ 10 ตุลาคม 2553 ตัดสินใจซื้อกล้องแคนนอน EOS 500D(เป็นตัวแรก) พร้อมเลนส์คิท และซื้อเลนส์ EFS 55-250 พร้อมขาตั้งกล้อง(ผ่อน 0% 10 งวดครับ.....อายจัง) ซื้อหนังสือคู่มือเทคนิคต่างๆของการใช้กล้องและการถ่ายภาพ รวมทั้งศึกษาจากอีตูบ(Y TUBE) คิดว่าน่าจะเรียนรู้เองได้ถ้ามีความตั้งใจ ศึกษาอยู่เดือนกว่าๆ รู้สึกว่าร้อนวิชา ต้องออกท่องยุทธภพแล้วพร้อมด้วยรถคู่ใจและหวานใจที่ไปได้บางครั้ง(ยังทำงานอีกครับ) หลังจากท่องเที่ยวหลายจังหวัด เดือนก.พ. 54 ก็มาถึงจังหวัดเชียงราย
ตอนที่ 3.   ก่อนมาเชียงรายได้จองที่พักไว้ที่ v.p แมนชั่น อยู่ทางไปสนามบิน จองไว้หนึ่งเดือน ก่อนจะเข้าที่พักแวะกราบสักการะพ่อขุนเม็งรายมหาราช พร้อมอฐิษฐานขอให้การมาครั้งนี้เพื่อมาหาซื้อที่ดินเพื่อปลูกสร้างบ้านให้มีความสำเร็จ ได้มาเป็นลูกหลานของท่านสักคน ขอให้ความฝันเป็นจริง ทุกๆ วันจะขับรถเพื่อหาซื้อที่ดินตามที่ดูในเวบบ้างตามที่ประกาศขายบ้าง สุดท้ายโชคดีหาซื้อที่ดินได้ที่อำเภอแม่จัน เกือบ 1 ไร่ คืดว่าแม่จันน่าจะเป็นศูนย์กลางของการไปสู่จุดท่องเที่ยวต่างของจังหวัดเชียงรายเช่นจะไปแม่สาย,เชียงแสน,ท่าตอน,แม่สะลอง,ดอยตุงหรือจะเข้าตัวจังหวัดก็ไม่ไกลมาก ไปจดทะเบียนซื้อขายที่สำนักงานที่ดินจังหวัดเชียงรายสาขาแม่จัน เมื่อวันที่ 21 ก.พ. 54
ตอนที่ 4.   ในระหว่างที่หาซื้อที่ดิน เข้าดู web ต่างๆ เจอ เชียงรายโฟกัส ก็เลยขอสมัครเป็นสมาชิก(จะมาเป็นชาวเชียงรายแล้วนี่ครับ) หลังจากนั้นก็เข้าไปดู เชียงรายโฟกัสเว็บบอร์ด  เกี่ยวกับการซื้อขายบ้านที่ดิน ,ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ ฯลฯ ก็เป็นความโชคดีอีกครั้ง ได้พูดคุยเรื่องการสร้างบ้านตามแนวคิดของเรา กับทาง ECO HOUSE โดยคุณธีระวัฒน์ จน ณ วันนี้แบบแปลนบ้านใกล้จะเสร็จสมบูรณ์แล้วครับ ตกลงว่าผมจะลงเสาเอกในวันที่ 3 พ.ค.นี้ ก่อสร้างเสร็จเมื่อไหร่(จะลงรูปให้ชมนะครับ)  ได้มาอยู่เป็นลูกหลานของพ่อขุนเม็งรายมหาราช มาเป็นสมาชิกครอบครัวหนึ่งของชาวเชียงราย(คงต้องมาหัดอู้คำเมือง) สำหรับการถ่ายภาพยังเป็นมือใหม่มากๆ คงต้องหาประสบการณ์และแลกเปลี่ยนความรู้กับสมาชิกทุกท่านนะครับ
บทส่งท้าย     ผมหวังว่าชาวเชียงรายทุกท่านคงยินดีต้อนรับนะครับ ยังไงถ้าเห็นรถโตโยต้า วีโก้ 4 ประตูสีดำ ทะเบียน กบ-4398 สงขลา ขับอยู่แถวๆจังหวัดเชียงราย เข้ามาทักทายได้นะครับ จะยินดีและดีใจมากๆ  อยากรู้จักและมีทั้งพี่ๆ เพื่อน ๆ และน้องๆชาวจังหวัดเชียงราย สุดท้ายฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
                                         (มือใหม่ถ่ายภาพ+น้องใหม่ของชาวเชียงราย) 

ถ่ายภาพก็สวย รถก็สวย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ศึกษาเรื่องการถ่ายภาพเดือนกว่าๆเองเหรอครับ ผมติดตามทุกภาพของคุณอารีสวยมากๆเลยครับ หากมีโอกาสเจอกันขอคำแนะนำหน่อยนะครับ

ผมก็ได้ภูมิลำเนาเป็นคนเชียงรายได้เดือนกว่าๆเหมือนกัน

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #427 เมื่อ: วันที่ 13 เมษายน 2011, 12:45:54 »

ตอนที่ 1.   สวัสดีครับ ขอแนะนำตัวครับ  ผมชื่ออารี กำลังจะเป็นว่าที่ชาวเชียงรายคนหนึ่ง ขอเล่าที่ไปที่มาหน่อยนะครับ  จริงๆแล้วผมเป็นคนใต้ (เกิดจังหวัดตรังทำงานและมีครอบครัวที่จังหวัดสงขลา) เคยฝันไว้นานหลายปีแล้วว่าอยากไปอยู่ทางภาคเหนือ หลังจากไปเที่ยวภาคเหนือหลายจังหวัดแล้ว สุดท้ายตั้งเป้าหมายไว้ที่จังหวัดเชียงราย เหตุผลเพราะชอบบ้านเมือง ชีวิตความเป็นอยู่ ความมีอัธยาศัยและโดยเฉพาะความน่ารักของชาวเชียงราย
ตอนที่ 2.   วันที่ 30 กันยายน 2553 ขอลาออกจากราชการก่อนกำหนด วันที่ 10 ตุลาคม 2553 ตัดสินใจซื้อกล้องแคนนอน EOS 500D(เป็นตัวแรก) พร้อมเลนส์คิท และซื้อเลนส์ EFS 55-250 พร้อมขาตั้งกล้อง(ผ่อน 0% 10 งวดครับ.....อายจัง) ซื้อหนังสือคู่มือเทคนิคต่างๆของการใช้กล้องและการถ่ายภาพ รวมทั้งศึกษาจากอีตูบ(Y TUBE) คิดว่าน่าจะเรียนรู้เองได้ถ้ามีความตั้งใจ ศึกษาอยู่เดือนกว่าๆ รู้สึกว่าร้อนวิชา ต้องออกท่องยุทธภพแล้วพร้อมด้วยรถคู่ใจและหวานใจที่ไปได้บางครั้ง(ยังทำงานอีกครับ) หลังจากท่องเที่ยวหลายจังหวัด เดือนก.พ. 54 ก็มาถึงจังหวัดเชียงราย
ตอนที่ 3.  ก่อนมาเชียงรายได้จองที่พักไว้ที่ v.p แมนชั่น อยู่ทางไปสนามบิน จองไว้หนึ่งเดือน ก่อนจะเข้าที่พักแวะกราบสักการะพ่อขุนเม็งรายมหาราช พร้อมอฐิษฐานขอให้การมาครั้งนี้เพื่อมาหาซื้อที่ดินเพื่อปลูกสร้างบ้านให้มีความสำเร็จ ได้มาเป็นลูกหลานของท่านสักคน ขอให้ความฝันเป็นจริง ทุกๆ วันจะขับรถเพื่อหาซื้อที่ดินตามที่ดูในเวบบ้างตามที่ประกาศขายบ้าง สุดท้ายโชคดีหาซื้อที่ดินได้ที่อำเภอแม่จัน เกือบ 1 ไร่ คืดว่าแม่จันน่าจะเป็นศูนย์กลางของการไปสู่จุดท่องเที่ยวต่างของจังหวัดเชียงรายเช่นจะไปแม่สาย,เชียงแสน,ท่าตอน,แม่สะลอง,ดอยตุงหรือจะเข้าตัวจังหวัดก็ไม่ไกลมาก ไปจดทะเบียนซื้อขายที่สำนักงานที่ดินจังหวัดเชียงรายสาขาแม่จัน เมื่อวันที่ 21 ก.พ. 54
ตอนที่ 4.   ในระหว่างที่หาซื้อที่ดิน เข้าดู web ต่างๆ เจอ เชียงรายโฟกัส ก็เลยขอสมัครเป็นสมาชิก(จะมาเป็นชาวเชียงรายแล้วนี่ครับ) หลังจากนั้นก็เข้าไปดู เชียงรายโฟกัสเว็บบอร์ด  เกี่ยวกับการซื้อขายบ้านที่ดิน ,ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ ฯลฯ ก็เป็นความโชคดีอีกครั้ง ได้พูดคุยเรื่องการสร้างบ้านตามแนวคิดของเรา กับทาง ECO HOUSE โดยคุณธีระวัฒน์ จน ณ วันนี้แบบแปลนบ้านใกล้จะเสร็จสมบูรณ์แล้วครับ ตกลงว่าผมจะลงเสาเอกในวันที่ 3 พ.ค.นี้ ก่อสร้างเสร็จเมื่อไหร่(จะลงรูปให้ชมนะครับ)  ได้มาอยู่เป็นลูกหลานของพ่อขุนเม็งรายมหาราช มาเป็นสมาชิกครอบครัวหนึ่งของชาวเชียงราย(คงต้องมาหัดอู้คำเมือง) สำหรับการถ่ายภาพยังเป็นมือใหม่มากๆ คงต้องหาประสบการณ์และแลกเปลี่ยนความรู้กับสมาชิกทุกท่านนะครับ
บทส่งท้าย    ผมหวังว่าชาวเชียงรายทุกท่านคงยินดีต้อนรับนะครับ ยังไงถ้าเห็นรถโตโยต้า วีโก้ 4 ประตูสีดำ ทะเบียน กบ-4398 สงขลา ขับอยู่แถวๆจังหวัดเชียงราย เข้ามาทักทายได้นะครับ จะยินดีและดีใจมากๆ  อยากรู้จักและมีทั้งพี่ๆ เพื่อน ๆ และน้องๆชาวจังหวัดเชียงราย สุดท้ายฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ.....ยินดีต้อนรับสู่เชียงรายครับ... ยิงฟันยิ้ม..ใช้กล้องรุ่นเดียวกันเลยครับ

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #428 เมื่อ: วันที่ 13 เมษายน 2011, 14:53:18 »

ยินดีต้อนรับท่าน aree_m สู่เชียงราย และเป็นสมาชิก chiangraifocus ด้วยนะครับ
moogok
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #429 เมื่อ: วันที่ 14 เมษายน 2011, 10:11:32 »

MOOGOK""รายงานตัวครับ
คนต่างจว.มาอยู่ขุนตาล
ชอบถ่าย/ชอบกล้อง/ชอบเที่ยวครับ
อาวุธ CANON 550D ครับ
ขอฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #430 เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2011, 09:33:34 »

ชอบถ่าย/ชอบกล้อง/ชอบเที่ยวครับ
ขอฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ยินดีต้อนรับนะครับ  ว่างๆก็นำรูปภาพสวยๆมาฝากกันด้วยครับ  ยิงฟันยิ้ม
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #431 เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2011, 21:15:07 »

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ..สมาชิกหนอนมาอีกท่านหนึ่งแล้ว..ยินดีต้อนรับครับ

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
lertchompoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #432 เมื่อ: วันที่ 20 เมษายน 2011, 09:47:34 »

อิอิ..
รายงานตั๋วเจ้า
อ้อยจัง..คนเจียงฮายเจ้า..
ว่างๆๆก็มาเมาส์มอยได้เน้อตี่..aoypv@hotmail.co.th
ฮักเน้อเจียงฮาย..

* หด.jpg (7.57 KB, 259x194 - ดู 250 ครั้ง.)
lam
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #433 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2011, 10:38:05 »

ดีครับ
เป็นคนเชียงใหม่ครับ เห็นเว็ปเชียงรายโฟกัสมานานครับ
วันนี้วันดีเลย สมัครเป็นสมาชิกครับ
D40x + sigma 18-50f2.8 hsm /sb600
ว่างๆปดุรูปถ่ายรูปที่ผ่านมาในอัลบั้มรูปใน facebook ได้ครับ
ใครอยากเเอด กดมาได้ตลอดเวลาครับ ที่ lammetal@hotmail.com
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #434 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2011, 10:45:19 »

ดีครับ
เป็นคนเชียงใหม่ครับ เห็นเว็ปเชียงรายโฟกัสมานานครับ
วันนี้วันดีเลย สมัครเป็นสมาชิกครับ
D40x + sigma 18-50f2.8 hsm /sb600
ว่างๆปดุรูปถ่ายรูปที่ผ่านมาในอัลบั้มรูปใน facebook ได้ครับ
ใครอยากเเอด กดมาได้ตลอดเวลาครับ ที่ lammetal@hotmail.com

ยิ้มเท่ห์ ยินดีต้อนรับครับ ....จะรอชมภาพสวยๆนะครับ

เจ้าคำแก้ว
มัธยม
**

เปลี่ยนmail นะคะ bang_comkall@live.com

« ตอบ #435 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2011, 13:28:04 »

สวัสดีคะ
ชื่อแนนคะ คนเชียงราย
ไม่มีอาวุธหนักเหมือนคนอื่นเขา เอาแบบเบาๆไปก่อน
แต่มีใจรักคะ

เปลี่ยนmail นะคะ bang_comkall@live.com
เบียร์นุ่ม><”
Be used to Discouragement. But is never recede.
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #436 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2011, 13:29:51 »

สวัสดีคะ
ชื่อแนนคะ คนเชียงราย
ไม่มีอาวุธหนักเหมือนคนอื่นเขา เอาแบบเบาๆไปก่อน
แต่มีใจรักคะ
จะรอชมภาพสวยๆเน้อครับ

บธ.บ ท่องเที่ยว
Line : beernoomm
Number9
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #437 เมื่อ: วันที่ 24 เมษายน 2011, 15:19:51 »

อุ้ยเบอร์เก้า ลองถ่ายฮูปบ่ายมแดงมาหื้อผ่อเจ้า

ถ่ายโดยกล้องโบราณ(เหมือนเจ้ามัน)

SONY รุ่น DSC-S85

>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #438 เมื่อ: วันที่ 25 เมษายน 2011, 22:54:04 »

อุ้ยเบอร์เก้า ลองถ่ายฮูปบ่ายมแดงมาหื้อผ่อเจ้า

ถ่ายโดยกล้องโบราณ(เหมือนเจ้ามัน)

SONY รุ่น DSC-S85

หวานก่อครับนี่ รอฮูปงามๆต่อไป  ยิ้มเท่ห์

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
Number9
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #439 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2011, 13:31:45 »

หวานต๋าหลิ่วเจ้า...ส้มมมมมมมขนาด...อิอิ

ถ้ามีฮูปงามๆ ก็จะเอามาอวดแห๋มเน้อเจ้า... ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 พิมพ์