เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 08:09:31
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  +++ มันคงเป็นความรัก +++
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน +++ มันคงเป็นความรัก +++  (อ่าน 2562 ครั้ง)
HARLEY DAVIDSON
BIKER
แฟนพันธ์แท้
*

HARLEY DAVIDSON & MERCEDES BENZ

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 01 ธันวาคม 2012, 22:16:24 »

ยินดีกับความรักอันสดใสของนายเมรัยด้วยครับ

ยินดีด้วยครับ  ยิงฟันยิ้ม

ขาดแคลนเงินตรา  แต่งชุดนักศึกษามาหาพี่
สุขใดไหนจะเท่า เมื่อล้วงกระเป๋าแล้วเจอตังค์
©®*
cr-nettech ltd.,part.
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 01 ธันวาคม 2012, 22:24:56 »

เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ขอแสดงความยินดีครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ยินดีกับความรักอันสดใสของนายเมรัยด้วยครับ

ยินดีด้วยครับ

ขอบคุณครับ  ยิ้มกว้างๆ

สวยดีครับไปถ่ายที่ไหนมาครับ ยิงฟันยิ้ม

นั่นสิครับ เจ้าบ่าวก็หล่อนะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

จริงด้วยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ช่วงนี้มีก้าคนแต่งงานผ่อหยังดาราฮ้องกงเน๊าะครับ ยิ้ม

555 เซียนตัดเซียนก๋าครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 01 ธันวาคม 2012, 22:44:24 »

ยิ้มกว้างๆ.....จะแต่งงานเป็นเรื่องเป็นราวละกะนิ.....ยินดีตวยเน้อ......

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
©®*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2012, 09:04:59 »

ยิ้มกว้างๆ.....จะแต่งงานเป็นเรื่องเป็นราวละกะนิ.....ยินดีตวยเน้อ......

ขอบคุณครับ ยิ้ม

แต่ขอเปลี่ยนเป็นซองเน้อพ่อเลี้ยง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

chate
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2012, 11:56:48 »

ยินดีตวยคับ ยิงฟันยิ้ม
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2012, 16:16:37 »

เห็นภาพแล้ว น่าซื่นมืนหลายดีแท้
ปล.คิงบ่อ้ายเปิ้ลก๋า อ้ายใหญ่
ยิงฟันยิ้ม
kruFleurs
ชั้นประถม
*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2012, 16:22:57 »

เจ้าสาวก็น่ารัก เจ้าบ่าวก็....................หล่อ  อิ อิ

ขอแสดงความยินดี ด้วยนะค่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

www.facebook.com/Maliwanphulae
สับปะรด"มลิวัลย์ภูแล" OTOP 5 ดาว
©®*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2012, 19:31:53 »

เห็นภาพแล้ว น่าซื่นมืนหลายดีแท้
ยิงฟันยิ้ม

ปล.ผมไม่ช่ายนางอายนิ แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Ck 401
"....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
แฟนพันธ์แท้
*

...งานหนักไม่เคยฆ่าคน...

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2012, 20:12:31 »

เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ขอแสดงความยินดีครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ยินดีด้วยครับ

ขอบคุณครับ  ยิ้มกว้างๆ

สวยดีครับไปถ่ายที่ไหนมาครับ ยิงฟันยิ้ม

นั่นสิครับ เจ้าบ่าวก็หล่อนะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

จริงด้วยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ช่วงนี้มีก้าคนแต่งงานผ่อหยังดาราฮ้องกงเน๊าะครับ ยิ้ม

555 เซียนตัดเซียนก๋าครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
นึกว่าน้องรักตัดเหลี่ยมโหด อิอิ ยิงฟันยิ้ม

"....คณะเรา ไม่ยอมให้ด้อยถอยลง ต่ำเราต้องค้ำชูให้สูงจรุงศรี....."
....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา  ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
BIKER
แฟนพันธ์แท้
*

HARLEY DAVIDSON & MERCEDES BENZ

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2012, 20:21:54 »

ยิงฟันยิ้ม

ปล.ผมไม่ช่ายนางอายนิ แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แฮะ แฮะ จะอายยะหยังครับท่าน สวยงามดีเน้อ ยิงฟันยิ้ม

ขาดแคลนเงินตรา  แต่งชุดนักศึกษามาหาพี่
สุขใดไหนจะเท่า เมื่อล้วงกระเป๋าแล้วเจอตังค์
Boyloso
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2012, 22:32:33 »

ชอบตอนขับรถครับ ได้อารมย์ดี  ยิ้ม

รับถ่ายภาพบุคคล, พรีเวดดิ้ง, งานรับปริญญา, ถ่ายพระเครื่อง ราคากันเองครับ 081-6737998 บอยครับ ^^"
Facebook : http://www.facebook.com/boy.crutdfc
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2012, 22:34:39 »

เมื่อวาน ลงรูปเสร็จ

อ้วกสองสามรอบ อาบน้ำ กินยา หลับเลย

ผมเมาความรักครับ >< จนถึงวันนี้ยังมึนไม่หายเลย

ความรักนี่มีอิทธิพลรุนแรงจริงๆ

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
เทพบุตรเ้กิบกี๊บ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 03 ธันวาคม 2012, 05:22:11 »

สวยๆ

สบายแมน

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 03 ธันวาคม 2012, 12:48:44 »

เจ้าบ่าวเจ้าสาวจะไปฮันนีมูนกันที่ไหนบ่าฮู้หน้อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 03 ธันวาคม 2012, 15:15:47 »

อ้วกสองสามรอบ อาบน้ำ กินยา หลับเลย

ผมเมาความรักครับ >< จนถึงวันนี้ยังมึนไม่หายเลย

ความรักนี่มีอิทธิพลรุนแรงจริงๆ

ยิ้มกว้างๆ...ว่าแต่ชื่อกระทู้นี่เหมือนไม่ค่อยมั่นใจเลยเน๊าะ....

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 03 ธันวาคม 2012, 17:33:54 »

ยิ้มกว้างๆ...ว่าแต่ชื่อกระทู้นี่เหมือนไม่ค่อยมั่นใจเลยเน๊าะ....

เอามาจากเพลงนี้น่ะครับ ...  ยิ้มกว้างๆ

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
©®*

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 13:43:27 »

ขอขอบคุณตากล้อง(นายปวดตับ)มา ณ ที่นี้ด้วยครับ ที่เสียสละเวลาไปเก็บภาพให้ โดยไม่คิดค่าใช้จ่าย

ขอบคุณจริงๆครับ ยิงฟันยิ้ม

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:23:36 »

ประทับใจทุกรูปเลยค่ะ

ธ สถิตย์ในใจตราบนิรันดร์กาล
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:28:32 »

ขอขอบคุณตากล้อง(นายปวดตับ)มา ณ ที่นี้ด้วยครับ ที่เสียสละเวลาไปเก็บภาพให้ โดยไม่คิดค่าใช้จ่าย

เมารถด้วยแหละ  แลบลิ้น แลบลิ้น

BIKER
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:44:14 »

เมารถด้วยแหละ  แลบลิ้น แลบลิ้น
เห็นภาพผลงานตัวเองแล้วน่าจะหายเมานะครับ สวดยอด  ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์