เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 17:38:31
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  @@ดอกบัวตองที่ดอยหัวแม่คำ@@
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน @@ดอกบัวตองที่ดอยหัวแม่คำ@@  (อ่าน 2052 ครั้ง)
Maxza555
ไม่รู้จะขอบคุณยังไงดี ^^
สมาชิกลงทะเบียน
แฟนพันธ์แท้
*

Do you belive in love ?

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2012, 07:58:28 »

ภาพบรรยากาศสดชื่นแทนจริงๆ ยิงฟันยิ้ม

WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2012, 12:30:51 »

บรรยากาศสวยมากครับ จะรอให้เขาจัดงานดอกบัวตองบานเสร็จก่อนแล้วจะไปอีกอาทิตย์หนึ่ง ไม่รู้จะเหลือดอกบัวตองให้ดูหรือเปล่า  ยิงฟันยิ้ม

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 06:28:05 »

ไม่เห็นมีรูปทางโหดเลยครับ เห็นแต่รูปสวยๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
BRRCR
ชั้นประถม
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 10:54:46 »

มีทะเลหมอกด้วย งดงามครับ

auddy2507
" ผู้มีความกล้า " ย่อมมี " ความหวังเสมอ "
มัธยม
**

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 12:18:21 »

ดอกสวย..หมอกงาม..ครับ

"เมื่อมีจงรู้จักให้  เมื่อได้จงรู้จักพอ  เมื่อขอจงรู้จักคุณค่า"
BoYsUpErzA
Canon EOS 60D
มัธยม
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 14:22:40 »

ไม่เห็นมีรูปทางโหดเลยครับ เห็นแต่รูปสวยๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มีที่กล้องคนอื่นคับ กล้องผมไม่มี....อิอิ

ละอ่อนโบราณ
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2012, 19:14:35 »

สวยทุกภาพเลย

..............
BoYsUpErzA
Canon EOS 60D
มัธยม
*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2012, 09:19:38 »

สวยทุกภาพเลย
ขอบคุณมากคับ

じ☆ve MAINBOARD ✿☆卐
มัธยม
**

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2012, 09:39:40 »

รบกวนสอบถามครับ ...
จากแม่จันขึ้นไปประมาณกี่กิโลครับท่าน
เอารถเก๋งขึ้นได้มั้ยครับ
มีที่พัเและอาหารมั้ยครับ....
ช่วงนี่เริ่มจัดงานแล้วยังครับ....
ไปเวลาไหนถึงจะได้ภาพสวยๆ ๆ แบบท่านครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ....

WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2012, 10:19:36 »

จากแม่จันขึ้นไปประมาณกี่กิโลครับท่าน
ช่วงนี่เริ่มจัดงานแล้วยังครับ....
ไปเวลาไหนถึงจะได้ภาพสวยๆ ๆ แบบท่านครับ

ระยะทางไกลพอสมควรนะครับ ไม่รู้ว่ากี่กิโล ถ้าจะไปเที่ยวงานดอกบัวตอง รถเก๋งไปได้ถึงบริเวณที่จัดงานสบายมากครับ  แต่ถ้าจะขึ้นไปถ่ายรูปวิวเหมือนในกระทู้นี้ ถ้าฝนไม่ตกรถเก๋งอาจจะขึ้นได้ แต่ถ้าฝนตกลองติดต่อคนในหมู่บ้านให้ขึ้นไปส่งได้ครับ อยู่ไม่ไกลจากบริเวณที่เขาจัดงาน ช่วงเวลาที่เหมาะน่าจะเป็นตอนเช้าๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

งานดอกบัวตองบ้าน มีวันที่ 23-24 รายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ
http://www.chiangraifocus.com/news/details.php?id=2642

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
じ☆ve MAINBOARD ✿☆卐
มัธยม
**

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 26 พฤศจิกายน 2012, 23:37:03 »

ระยะทางไกลพอสมควรนะครับ ไม่รู้ว่ากี่กิโล ถ้าจะไปเที่ยวงานดอกบัวตอง รถเก๋งไปได้ถึงบริเวณที่จัดงานสบายมากครับ  แต่ถ้าจะขึ้นไปถ่ายรูปวิวเหมือนในกระทู้นี้ ถ้าฝนไม่ตกรถเก๋งอาจจะขึ้นได้ แต่ถ้าฝนตกลองติดต่อคนในหมู่บ้านให้ขึ้นไปส่งได้ครับ อยู่ไม่ไกลจากบริเวณที่เขาจัดงาน ช่วงเวลาที่เหมาะน่าจะเป็นตอนเช้าๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

งานดอกบัวตองบ้าน มีวันที่ 23-24 รายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ
http://www.chiangraifocus.com/news/details.php?id=2642

ขอบคุณครับท่านเวบ

nakornping
ชั้นประถม
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2012, 07:37:58 »

สวยงาม บรรยากาศดูแล้วสดชื่นดีครับ
wirada
yingnok
ระดับ ป.ตรี

ไม่ต้องรักกันมากขอแค่อย่าเข้าใจกันยากก็พอ!

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2012, 15:06:10 »

ภาพสวยคร๊า

แฟนเคยไปขายประกันบอก ทางโหดมากก  แต่ก่อนไม่ได้ลาดยาง  สุดยอดเลย  ฝุ่นหนาเตอะ  ต้องคนชำนาญการขับรถจริงๆ  ทั้งลาดชันและคดเคี้ยว  ไม่เจ๋งจิงมีหวังได้ดิ่งพสุธา

หน้า: 1 [2] พิมพ์