เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 09 มิถุนายน 2024, 03:24:22
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ทำไมเชียงราย ทอมดี้ เยอะจัง?
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน ทำไมเชียงราย ทอมดี้ เยอะจัง?  (อ่าน 7328 ครั้ง)
CR.COM
อุ้ม เสื้อยืด 999
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #60 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2010, 17:18:14 »

ทอมเจียงฮายที่เห็นส่วนมาก(เดี๋ยวจะมีควายบ่อเข้าใจคำว่าส่วนมากแต่บ่อใช่ทั้งหมดหนาคับ)
อ้วน เตี้ย ตั๋วน้อยๆ เงินบ่อค่อยมี แต่งตัวกันดาร ชอบทำเท่ห์ใส่คนอื่นแต่พอโดนถามตี๋ก็หายแซ๊บ

แต่ถ้าทอมที่เหมือนป้อจายก็ก็เท่ห์ไปเลย แบบป้อจายข๋อยอ่ะ หล่อ ขาว สูง ขับรถหรู เมียงาม แมนอย่างเป็นธรรมชาติ

ตั้งแต่เกิดมาผมเห็นทอมที่เหมือนป้อจายที่สุดคือเพื่อนผม มันเป็นทอม บ่อมีนมมีแต่หน้าอกเหมือนป้อจายนี่ละ
เพราะเห็นตอนมันแก้เสื้อขี่รถเครื่อง จะขอผ่อว่าตั๊ดหั้นมันเป็นหอยว่าเป็นจ้างก็กลัวโดนมันตั่ง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
  ขอโทษนะคะ หัว....ใหญ่ไหมอ่ะหรือว่าเหมือนของผู้ชายเดี๊ยะเลย

ขายปลีก/ส่ง เสื้อยืดเด็ก-ชุดเด็ก ราคาถูก แวะชมและสั่งซื้อสินค้าตามลิงค์นี้ค่ะ https://www.facebook.com/12345Thailand
Go Mi Nyu
มัธยม
**

« ตอบ #61 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2010, 17:24:18 »

ทอมเจียงฮายที่เห็นส่วนมาก(เดี๋ยวจะมีควายบ่อเข้าใจคำว่าส่วนมากแต่บ่อใช่ทั้งหมดหนาคับ)
อ้วน เตี้ย ตั๋วน้อยๆ เงินบ่อค่อยมี แต่งตัวกันดาร ชอบทำเท่ห์ใส่คนอื่นแต่พอโดนถามตี๋ก็หายแซ๊บ

แต่ถ้าทอมที่เหมือนป้อจายก็ก็เท่ห์ไปเลย แบบป้อจายข๋อยอ่ะ หล่อ ขาว สูง ขับรถหรู เมียงาม แมนอย่างเป็นธรรมชาติ

ตั้งแต่เกิดมาผมเห็นทอมที่เหมือนป้อจายที่สุดคือเพื่อนผม มันเป็นทอม บ่อมีนมมีแต่หน้าอกเหมือนป้อจายนี่ละ
เพราะเห็นตอนมันแก้เสื้อขี่รถเครื่อง จะขอผ่อว่าตั๊ดหั้นมันเป็นหอยว่าเป็นจ้างก็กลัวโดนมันตั่ง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
  ขอโทษนะคะ หัว....ใหญ่ไหมอ่ะหรือว่าเหมือนของผู้ชายเดี๊ยะเลย
อืม....แล้วทำไมผู้หญิงถึงเป็นทอมเหรอคะ
  แบบว่าโดนผู้ชายหักอกแบบนี้มีหรือเปล่าคะ
แรงส์ ขนาดเลย
ตอบให้เลยนะ  ตรงนั้น ตรงนี้ก็เหมือนผู้หญิง อยู่ที่นมน่ะ ใหญ่ หรือ ไม่มี มีก็รัดให้แบนๆ ไม่มีก็โชคดีมากๆฮอโมนเพศชายมันแรงส์ แต่ว่าก็เป็นเมนส์เหมือนผู้หญิง ต้องไปตัดมดลูกออกแต่หมอไม่ยอมทำให้หรอกน๊ะส์....ส์
แล้วทำไมถึงเป็นทอม ไม่ได้อกหักจากผู้ชายหรอก เพราะเขายังไม่เคยคบผู้ชายคบแต่ผู้หญิง แต่ว่า พอเกิดมามันก็เป็นเอง เหมือนผู้ชายเกิดมาเพื่อเป็นกะเทยไง .....ส์ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
pond_marine49
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2010, 17:52:15 »

คบผู้หญิง แต่แมนแบบชาย น่าจะสบายใจมากกว่า ไม่โดนทิ้ง แถมไม่ท้องแน่นอนอีก
CR.COM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #63 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2010, 15:31:38 »

อืม....แล้วทำไมผู้หญิงถึงเป็นทอมเหรอคะ
  แบบว่าโดนผู้ชายหักอกแบบนี้มีหรือเปล่าคะ
แรงส์ ขนาดเลย
ตอบให้เลยนะ  ตรงนั้น ตรงนี้ก็เหมือนผู้หญิง อยู่ที่นมน่ะ ใหญ่ หรือ ไม่มี มีก็รัดให้แบนๆ ไม่มีก็โชคดีมากๆฮอโมนเพศชายมันแรงส์ แต่ว่าก็เป็นเมนส์เหมือนผู้หญิง ต้องไปตัดมดลูกออกแต่หมอไม่ยอมทำให้หรอกน๊ะส์....ส์
แล้วทำไมถึงเป็นทอม ไม่ได้อกหักจากผู้ชายหรอก เพราะเขายังไม่เคยคบผู้ชายคบแต่ผู้หญิง แต่ว่า พอเกิดมามันก็เป็นเอง เหมือนผู้ชายเกิดมาเพื่อเป็นกะเทยไง .....ส์ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไม่ได้แรงหรอกจ้า  สงสัยก็ถามดู ไม่ได้อกหักจากผู้ชายจริงๆเหรอ อ่ีา...แบบว่าเคยได้ยินมาน่ะ

ขายปลีก/ส่ง เสื้อยืดเด็ก-ชุดเด็ก ราคาถูก แวะชมและสั่งซื้อสินค้าตามลิงค์นี้ค่ะ https://www.facebook.com/12345Thailand
เสือไฟ
ระดับ ป.ตรี

บำบัดทุกข์ บำรุงสุข

« ตอบ #64 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2010, 15:34:34 »

นิ้วเย็นๆ ฤาจะสู้ N อุ่นๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
CR.COM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #65 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2010, 16:01:19 »

นิ้วเย็นๆ ฤาจะสู้ N อุ่นๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

NT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2010, 16:16:05 »

แต่ N อุ่นๆ ก็แพ้นิ้วเย็นๆมานักต่อนักแล้วหนา

เรื่องแบบนี้มันขึ้นอยู่กับจิตใจเป็นอะไรก็ไม่สำคัญขอให้เป็นคนดีก็พอ

ส่วนมากเพศที่สามก็เป็นสีสรรค์ของสังคมทำให้สังคมน่าอยู่อีกเยอะ

อยากให้เข้าใจบ้างไม่ใช่ว่าจะเกี่ยวกับโลกร้อนหรืออะไรหรอกนะอยากให้ทุกท่านได้ทราบกัน

ทอมก็มีหัวใจนะเอาแต่ว่าอยู่ได้ถ้าลูกหลานคุณเป็นบ้างละ คุณจะรู้ึสึกอย่างไร

คนเราเปลี่ยนความคิดกันไม่ได้แต่คนเราเลือกที่จะเป็นคนดีได้นิ
CR.COM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #67 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2010, 16:18:51 »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

~KT 2 U~
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

♥ แม่ค้าออนไลน์ ผู้ซึ่งเลี้ยงลูกอยู่บ้าน ♥

« ตอบ #68 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2010, 17:00:07 »

ส่วนมากผู้หญิงที่ถูกผู้ชายหักอกจะไปเป็น  " ดี้ "  ซะมากกว่าอะค่ะ เหอะๆ

(น้องของเพื่อนก็ไปแล้วคนนึง  ยิงฟันยิ้ม)

N'zii~♥
ชั้นประถม
*

# Sweet Life :'D

« ตอบ #69 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2010, 17:02:24 »

ส่วนมากผู้หญิงที่ถูกผู้ชายหักอกจะไปเป็น  " ดี้ "  ซะมากกว่าอะค่ะ เหอะๆ

(น้องของเพื่อนก็ไปแล้วคนนึง  ยิงฟันยิ้ม)

คงบางส่วนมั้งคะ แต่แนนไม่เคยโดนผู้ชายหักอก
แค่รักเพราะรัก แค่นั้นก็พอแล้วมั้งคะ ยิ้ม ยิ้ม

เสพ "สื่อ" อย่างมี "สติ"
@ไอ้อ้วน@
ระดับ ป.ตรี

2 มือ ที่ดูเหมือนจะบอบบาง

« ตอบ #70 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2010, 17:13:46 »

รักหญิงเพราะรัก มันมีปัจจัยหลายอย่างที่คน2คนรู้ดี จะทอมหรือดี้ หรือ เลส หรืออะไรก็ตาม คือคนที่สามารถทำประโยชน์ให้ประเทศชาติได้เหมือนกัน ตอนนี้มีทุกอาชีพจริงๆราชการก็เยอะ ข้างนอกแมนข้างในจุ๋มจิ๋ม ผูhหญิงบางคนแมนมากๆแต่ไม่ใช่ทอมก็มี คุณทั้งหลายที่เห็นอาจยังไม่รู้จักพวกเขาเหล่านั้นดีพอ  จิตใจคนยากที่จะหยั่งถึง    I love lesbian

สมองดี แกมโกง แต่เลือกที่จะเดินทางผิดเอง ก็ต้องยอมรับในสิ่งที่เป็นไป
เสือไฟ
ระดับ ป.ตรี

บำบัดทุกข์ บำรุงสุข

« ตอบ #71 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2010, 17:23:23 »

แต่ N อุ่นๆ ก็แพ้นิ้วเย็นๆมานักต่อนักแล้วหนา

เรื่องแบบนี้มันขึ้นอยู่กับจิตใจเป็นอะไรก็ไม่สำคัญขอให้เป็นคนดีก็พอ

ส่วนมากเพศที่สามก็เป็นสีสรรค์ของสังคมทำให้สังคมน่าอยู่อีกเยอะ

อยากให้เข้าใจบ้างไม่ใช่ว่าจะเกี่ยวกับโลกร้อนหรืออะไรหรอกนะอยากให้ทุกท่านได้ทราบกัน

ทอมก็มีหัวใจนะเอาแต่ว่าอยู่ได้ถ้าลูกหลานคุณเป็นบ้างละ คุณจะรู้ึสึกอย่างไร

คนเราเปลี่ยนความคิดกันไม่ได้แต่คนเราเลือกที่จะเป็นคนดีได้นิ

อย่าซีเรียสเลยครับ แซวเล่นขำขำกันนะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม อย่างที่คุณพูดถูกแล้วเป็นอะไรก็ได้ขอเป็นคนดีก็พอแล้ว

แต่มีใครสังเกตเหมือนผมไหมครับทำไมทอมส่วนใหญ่เขาถึงชอบขี้เก๊กขี้มาดจังครับอยากรู้จริงๆ
~KT 2 U~
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

♥ แม่ค้าออนไลน์ ผู้ซึ่งเลี้ยงลูกอยู่บ้าน ♥

« ตอบ #72 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2010, 18:25:45 »

ส่วนมากผู้หญิงที่ถูกผู้ชายหักอกจะไปเป็น  " ดี้ "  ซะมากกว่าอะค่ะ เหอะๆ

(น้องของเพื่อนก็ไปแล้วคนนึง  ยิงฟันยิ้ม)

คงบางส่วนมั้งคะ แต่แนนไม่เคยโดนผู้ชายหักอก
แค่รักเพราะรัก แค่นั้นก็พอแล้วมั้งคะ ยิ้ม ยิ้ม

หมายถึงว่าถ้าผู้หญิงที่ถูกผู้ชายหักอกแล้ว  แทนที่จะเป็นทอม แต่กลับจะเป็นดี้ น่ะค่ะ
ไม่ได้หมายถึงว่าคนที่เป็นดี้ทุกคน ถูกผู้ชายหักอกมาน่ะค่า  ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 10 ตุลาคม 2010, 18:29:15 โดย ~หมูllว่ีีullดง~ » IP : บันทึกการเข้า

N'zii~♥
ชั้นประถม
*

# Sweet Life :'D

« ตอบ #73 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2010, 20:03:44 »

ส่วนมากผู้หญิงที่ถูกผู้ชายหักอกจะไปเป็น  " ดี้ "  ซะมากกว่าอะค่ะ เหอะๆ

(น้องของเพื่อนก็ไปแล้วคนนึง  ยิงฟันยิ้ม)

หมายถึงว่าถ้าผู้หญิงที่ถูกผู้ชายหักอกแล้ว  แทนที่จะเป็นทอม แต่กลับจะเป็นดี้ น่ะค่ะ
ไม่ได้หมายถึงว่าคนที่เป็นดี้ทุกคน ถูกผู้ชายหักอกมาน่ะค่า  ยิ้มกว้างๆ
ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

เสพ "สื่อ" อย่างมี "สติ"
~ Bullet for my Brother ~
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #74 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2010, 20:48:37 »

ผมถามเพื่อนที่เป็นดี้ได้ใจความประมาณว่า

ชอบเรื่องการดูแลเอาใจใส่ ทอมจะเข้าใจและทำได้ดีมากๆ
เพราะทอมก็คือผู้หญิง เลยรู้ความต้องการของผู้หญิง แถมความรุนแรงก็น้อยกว่าผู้ชาย
เรื่องบนเตียงก็สัมผัสได้ตรงจุด รู้ด้วยว่าชอบแบบไหน ตรงไหนต้องลงหนักเบายังไง

ถ้าสนิทกันผมจะพยายามขอตามไปดูฉาก 18+ แล้วมาบรรยายว่าเขาทำยังไงบ้างถึงดีกว่าผู้ชายครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
biki073
มัธยม
**

« ตอบ #75 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2010, 21:53:12 »

มันก็แค่เป็นเรื่องรสนิยม อะเนอะ

อยากชิมกล้วยเบรคแตก กล้วยไข่กรอบ อร่อยๆ กด like เลย
https://www.facebook.com/JNbanana
pond_marine49
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2010, 07:31:23 »

ผมถามเพื่อนที่เป็นดี้ได้ใจความประมาณว่า

ชอบเรื่องการดูแลเอาใจใส่ ทอมจะเข้าใจและทำได้ดีมากๆ
เพราะทอมก็คือผู้หญิง เลยรู้ความต้องการของผู้หญิง แถมความรุนแรงก็น้อยกว่าผู้ชาย
เรื่องบนเตียงก็สัมผัสได้ตรงจุด รู้ด้วยว่าชอบแบบไหน ตรงไหนต้องลงหนักเบายังไง

ถ้าสนิทกันผมจะพยายามขอตามไปดูฉาก 18+ แล้วมาบรรยายว่าเขาทำยังไงบ้างถึงดีกว่าผู้ชายครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

รอครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์