เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 22:11:00
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ข้างห้อง มัน......กับสามีให้มัน เสียงดังหน้ารำคาญมาก (ขอบ่นหน่อย)
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน ข้างห้อง มัน......กับสามีให้มัน เสียงดังหน้ารำคาญมาก (ขอบ่นหน่อย)  (อ่าน 6972 ครั้ง)
pkkkk
ชั้นประถม
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 19:42:45 »

เกรงใจทำไม บอกเจ้าของหอไปเลยค่ะ รบกวน เสียสมาธิ ในการทำงานหมด

ขอแอบนอกเรื่องนิดนึง จขกท เป็นผู้ชายหรือหญิงกันแน่คะ เดี๋ยวคับเดี๋ยวคะ แอบงง  ฮืม
อ่อ คือผมก็อปมาจากกฏ ของห้อง ที่แอดมินพิมไว้อ่ะครับ ผมเป็น ผช แน่นอน 70 % 55555
samurai_ฅนเมือง
VIP
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 20:59:58 »

จขกท. ระวังเรื่องการใช้คำด้วยค่ะ สรรพนามผู้หญิงไม่งามเลย
เกรงใจและให้เกียรติผู้หญิงที่เข้ามาอ่านบ้างเถอะนะคะ

ขึ้นชื่อว่า "ห้องนั่งเล่น"  กอย่าก็ไม่อยากให้มีกฏเกณฑ์อะไร  อยากให้เป็นห้องที่สบายๆ  ใครอยากแบ่งปันอะไรก็มาโพสได้  มีสาระบ้าง ไม่มีบ้าง ก็ไม่ว่ากัน
แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น  ไม่ได้หมายถึงให้มาแสดงความคิดเห็นตอบโต้กันดังเช่น msn skype หรือ facebook ในกระทู้
หากไม่รู้จะไปไหนจริงๆ   อยากแนะนำให้ pm นัดแนะกันไปคุยที่ห้องแชท  เปิดตลอด 24 ชั่วโมง มีเพลงให้ฟัง  ขอเพลงก็ได้  ไม่รบกวนสายตา และหน้าอัพเดทของเพื่อนสมาชิกท่านอื่นด้วย

ที่ผ่านมา  กอย่าและท่าน Wm เคยขอความร่วมมือ  เคยเตือน  แต่วันนี้  คงต้องขอบัญญัติ!!  เอาตามนี้นะคะ

กระทู้ไหนที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นโต้ตอบกันโดยนอกเรื่องจากชื่อกระทู้  ผู้ดูแลบอร์ดจะทำการลบกระทู้นั่นๆ ออกจากระบบ
ยกเว้น.. กรณีที่เจ้าของกระทู้ไม่ได้โต้ตอบด้วย  ผู้ดูแลบอร์ดจะทำการล๊อกกระทู้
และระงับการใช้งานยูสเซอร์  7 วัน เป็นรายบุคคล สำหรับผู้ฝ่าฝืนกฏ

ยิงฟันยิ้ม+1

หลายคนเรียนไม่จบแต่พบความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่ เพราะเป็นคนใฝ่เรียนรู้ด้วยตนเอง ปัญญาไม่ได้อยู่ในมหาวิทยาลัยแต่อยู่ในจิตใจที่ใฝ่รู้
porridge
มัธยม
**

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 21:04:27 »

รีบหาแฟนแล้ว...แข่งข้างห้องไปเลยไหวป่าว ยิงฟันยิ้ม
pkkkk
ชั้นประถม
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 21:07:04 »

รีบหาแฟนแล้ว...แข่งข้างห้องไปเลยไหวป่าว ยิงฟันยิ้ม
Good Ideas.
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 21:09:41 »

เกรงใจทำไม บอกเจ้าของหอไปเลยค่ะ รบกวน เสียสมาธิ ในการทำงานหมด

ขอแอบนอกเรื่องนิดนึง จขกท เป็นผู้ชายหรือหญิงกันแน่คะ เดี๋ยวคับเดี๋ยวคะ แอบงง  ฮืม
อ่อ คือผมก็อปมาจากกฏ ของห้อง ที่แอดมินพิมไว้อ่ะครับ ผมเป็น ผช แน่นอน 70 % 55555

ยิ้มกว้างๆ...นั่น!!...รู้ละ......อิจฉาผู้หญิงข้างห้องแน่ๆ...อิอิ

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
☺ (ต้นฟ้า1 อิดเหนื่อย) ☺
มีเงินล้นฟ้า ไม่เท่าค่าของคน
ระดับ :ป.โท

** ความสุขเล็กๆ **

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 21:11:38 »

บ่าเจื่อครับอู้ลอยๆบ่ามีคลิปหรือฮูปมายืนยัน อิอิ(ว่าเล่นเน้อครับจะไปเอามาลงหนาถ้ามีส่งมาทาง pm เอา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม)อิดเหนื่อย

รับซื้อ-ขายมือถือ มือ 2 ทุกรุ่น ราคามิตรภาพ Line id = spphone  อิดเหนื่อย
สบายแมน

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 21:13:55 »

ยิ้มกว้างๆ...นั่น!!...รู้ละ......อิจฉาผู้หญิงข้างห้องแน่ๆ...อิอิ

ยิงฟันยิ้ม คริ คริ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

tom1963
มัธยม
**

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 21:15:03 »

แม่นๆ ต้องมีหลักฐาน จะได้ปากันไปพิสูจน์..55

เบอร์โทรติดต่อ>>>>
085 039 7303
b'ngo-nga

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 21:21:05 »

หอแถวไหนน่ะ

เอาสว่าน  เจาะกำแพง  ถ่ายคลิปไว้ขายเลยค่ะ

เอากันขนาดนั้น
คุณหนู
คนงาม
ชั้นประถม
*

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 21:22:45 »

จริงๆ  มันก็เรื่องส่วนตัวอ่ะเนาะ  เรื่องนี้ก็ถือเป็นเรื่องธรรมดามากสำหรับหอพักน่ะค่ะ
เข่มนกันไปก็พาลจะไม่มีความสุขเสียเปล่า  ยิ่งเราทำท่าไม่พอใจเค้าก็จะยิ่งดังไปใหญ่
แหมๆ  ถ้า  จขกท.ได้แฟนเสียงดังบ้างล่ะก็  จะเข้าใจเองล่ะจร้า  คริคริคริ ยิงฟันยิ้ม

ลิขิตฟ้า  หรือจะสู้  มานะคน
©®*
cr-nettech ltd.,part.
ผู้ดูแลบอร์ด
*

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2012, 23:56:58 »

ของมันม่วนน่อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  กะว่าไผจะเถียง ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

au_toyo
ระดับ ป.ตรี

อู๋แม่จัน 086-6732616

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 02 กันยายน 2012, 01:02:35 »

เป็นผมเอาสว่านเจาะฮูผ่อแล้ว ถ่ายคลิปไว้โตย555
7
มัธยม
**

....

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 02 กันยายน 2012, 02:51:56 »

เมื่อกี้ได้คุยกับเพื่อน เพื่อนแนะนำมาว่าเคยใช้วิธีนี้แล้วได้ผล
เขียนคำถามใส่กระดาษแล้วสอดผ่านประตูไปว่า
"มันมั๊ยครับ?"

nicky629
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 02 กันยายน 2012, 06:16:05 »

ของมันม่วนน่อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  กะว่าไผจะเถียง ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
แม่นแล้วแซะ หอใหนหนอ จขกท.ถ้าย้ายออกจะเซ้งต่อกำลอ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
>_อนัตตา_<

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 02 กันยายน 2012, 07:45:57 »

แอบมาดูผู้ใหญ่เค้าคุยไรกัน อิอิ ^^
zorrow
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 02 กันยายน 2012, 09:02:29 »

เฮาบ่าเจื่อ ต้องมีหลักฐานครบ รูปถ่าย วีดีโอ แผนที่ตั้ง เห็นหน้าชัดเจน ยิงฟันยิ้ม
chate
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 02 กันยายน 2012, 10:35:13 »

ขาหื่นทั้งน๊าน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
นางมารขี้สวก^^
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 02 กันยายน 2012, 11:49:43 »

เอาจะอี้บ๋อออออ ยิงฟันยิ้ม

corolado4

บ้านสวน ดอยพระบาท11 (ธารน้ำกรณ์2)

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 02 กันยายน 2012, 11:53:12 »

จริงๆ  มันก็เรื่องส่วนตัวอ่ะเนาะ  เรื่องนี้ก็ถือเป็นเรื่องธรรมดามากสำหรับหอพักน่ะค่ะ
เข่มนกันไปก็พาลจะไม่มีความสุขเสียเปล่า  ยิ่งเราทำท่าไม่พอใจเค้าก็จะยิ่งดังไปใหญ่
แหมๆ  ถ้า  จขกท.ได้แฟนเสียงดังบ้างล่ะก็  จะเข้าใจเองล่ะจร้า  คริคริคริ ยิงฟันยิ้ม
..รายนี้เห็นเป็นเรื่องส่วนตัวธรรมดาๆ  และ เข้าใจในเรื่องการร้องส่งเสียงดังด้วย...
..ชักยังไงๆนา....ไม่ใช่อยู่ในห้องเกิดเหตุนะ..ตำตอเลยล่ะ ๕๕๕๕

สบายแมน

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 02 กันยายน 2012, 11:55:16 »

..รายนี้เห็นเป็นเรื่องส่วนตัวธรรมดาๆ  และ เข้าใจในเรื่องการร้องส่งเสียงดังด้วย...
..ชักยังไงๆนา....ไม่ใช่อยู่ในห้องเกิดเหตุนะ..ตำตอเลยล่ะ ๕๕๕๕

โอ้โหครับแรกเลยนะนี้ที่เห็นท่านแซว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์