เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 16 มิถุนายน 2024, 05:17:21
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  กีฬา (ผู้ดูแล: bm farm, ⒷⒼ*, Krit_66, ©®*)
| | |-+  + โครต บอล อังกฤษ(ประกาศผลแชมป์)+
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 ... 147 พิมพ์
ผู้เขียน + โครต บอล อังกฤษ(ประกาศผลแชมป์)+  (อ่าน 112387 ครั้ง)
ⒷⒼ*
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #260 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 21:25:43 »

ทายทีมใหม่ ได้หรือยังคะ ยิงฟันยิ้ม

ยัง อารม ไม่ดี ยิงฟันยิ้ม
Da่ geิ ลูกครึ่งขาว
ระดับ:อนุบาลคันปาก
มัธยม
**

« ตอบ #261 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 21:27:09 »

ทายทีมใหม่ ได้หรือยังคะ ยิงฟันยิ้ม

ของเค้ามาแรงจริง เจ้ ฮาๆๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม สงสัยทายแมนซิตี้ แหงๆ กะซ้ำหื้อ lfc จมธรณี  ขยิบตา ขยิบตา

~When U walk,through a storm.Hold you head up  high And don't be afraid of the dark.At the end of the storm there's a golden sky. Walk on, With hope in your heart. and YOU'LL NEVER WALK ALONE
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #262 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 21:29:28 »

ของเค้ามาแรงจริง เจ้ ฮาๆๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม สงสัยทายแมนซิตี้ แหงๆ กะซ้ำหื้อ lfc จมธรณี  ขยิบตา ขยิบตา

ขอบอกตอนแรก เจ้าป้าจะเปลี่ยนทายทีม หงส์ นะครับ
พอดีผมเห็นหน้าตาไม่ค่อยดี เลยทักว่าอย่าเพิ่งเปลี่ยนเถอะ
  ยิงฟันยิ้ม
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #263 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 21:29:58 »

ยัง อารม ไม่ดี ยิงฟันยิ้ม

โกรธ
ก็อยากจะแทง เอ๊ย ทาย ตอนนี้อ่ะ
ยังต้องรอ อารมณ์อีกเหรอ
ก๊ากกกกกกกกกกกก

ธ สถิตย์ในใจตราบนิรันดร์กาล
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #264 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 21:33:39 »

ขอบอกตอนแรก เจ้าป้าจะเปลี่ยนทายทีม หงส์ นะครับ
พอดีผมเห็นหน้าตาไม่ค่อยดี เลยทักว่าอย่าเพิ่งเปลี่ยนเถอะ
  ยิงฟันยิ้ม

ไม่เคยคิดทายหงส์ เลยเน้อ
 เพราะดูคนทายลิเวอร์พูลแต่ละคน โหงวเฮ้ง กลายเป็น ซี้เฮ้ง
ฮ่า ฮ่า ฮ่า
เอิ๊กกกกกกกกกกกกกกกก

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #265 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 22:10:01 »

EVERTON
 เวสต์บรอมวิช

ชนะโลดดดดดดดด ยิงฟันยิ้ม

Amfield
ชั้นประถม
*

« ตอบ #266 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 22:49:28 »

เชลซี-เรดดิ้ง ที่จะแข่ง28/8/55เลื่อนมาแข่งพรุ่งนี้22/8/55ไม่ใช่เหรอครับ
ถ้าจำไม่ผิดสัปดาห์หน้ามีโปรแกรมแข่ง ถ้วยยูฟ่าซุปเปอร์คัพกับแอต มาดริด31/8/55
แล้วจะให้ทายคู่นี้ไหม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 23:00:01 โดย Amfield » IP : บันทึกการเข้า

คุณจะไม่มีวันเดินอย่างเดียวดาย
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #267 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 22:57:05 »

เชลซี-เรดดิ้ง เลื่อนมาแข่งพรุ่งนี้22/8/55ไม่ใช่เหรอครับ
ถ้าจำไม่ผิดสัปดาห์หน้ามีโปรแกรมแข่ง ถ้วยยูฟ่าซุปเปอร์คัพกับแอต มาดริด

ขอบคุณครับ ที่ช่วยเตือน ยิงฟันยิ้ม
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #268 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2012, 23:06:40 »

เชลซี-เรดดิ้ง ที่จะแข่ง28/8/55เลื่อนมาแข่งพรุ่งนี้22/8/55ไม่ใช่เหรอครับ
ถ้าจำไม่ผิดสัปดาห์หน้ามีโปรแกรมแข่ง ถ้วยยูฟ่าซุปเปอร์คัพกับแอต มาดริด31/8/55
แล้วจะให้ทายคู่นี้ไหม

คู่นี้ขอยกเลิกครับ  ยิงฟันยิ้ม
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #269 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2012, 07:42:45 »

นัดที่ 2 ปิดรับ วันเสาร์ 25/8/55 เวลา 17.00 น. นะครับ ทายก่อน ได้ 5 แต้มตุนไว้ก่อน  ยิงฟันยิ้ม
HARLEY DAVIDSON
BIKER
แฟนพันธ์แท้
*

HARLEY DAVIDSON & MERCEDES BENZ

« ตอบ #270 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2012, 09:09:29 »

ฮา ๆ ๆ อ้ายนี้บ่ะโขดหรอก แซวได้ตลอดน้องเอ้ย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ว่าแต่ ห่วงแต่ตัวน้องบาซิน นั่นแหละ อย่าฟาด

งวง ฟาดงา ใส่ไผแหมหนา เดียวเปิ้นจะบ่ะเข้ามาบอร์ดนี้ ก๊ากๆๆ (ฮู้สึกแฟน lfc.หายไป 2-3 ท่าน

เพราะไปปะทะคารมกับบาซิน นั่นนะก่ะ  ยิ้มเท่ห์ ;)จาไดก็เบาๆ น้อยก็ได้ ตกลงมามันจาเจ็บใจจิ๊ดๆๆๆๆ

ไม่ต้องห่วงฉัน เพราะ lfc. เราชินซะแล้ว อิอิ) ยาวปาย ยาวปายยยยยย

ปล.  ฝากรูป ของคุณ amfield ไว้ดูยามเหงา เมื่ออยู่คนเดียวตวย ///บ่ายโมงแล้ว อย่าลืมกิ๋นข้าวตอน เดียว

จะลม เป็นแล้ง อุคริ อุคริ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ปล.๒  เปิ้นว่าไว้ว่า โดนหมัดชุดสัก 10 ชุด ก็บ่ะยั่น ขอหมัด ทรุด หมัดเดียวพอ อุคริ อุคริ   จุมพิต จุมพิต :-*จะหมั่นไส้

ก็ได้ บ่ะว่ากั๋น อิคึ อิคึ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ว่าแล้วไปเซาะกิ๋นลาบ

จิ้น แกงอ๋อม ดีกว่า แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ;Dขอบคุณก้าบบบบบบบบ ผมไม่ได้ฟาดหางใครเน้อ แซวเล่นบ่ดาย ถ้าหนักไปก็ขออภัยโตยเน้อครับ อิอิ สูมาโตยเน้อ ผมก็เป็นอย่างนี้แหละ ปากร้ายแต่ใจ๋ดีเน้อครับ ปากอาจจะไม่ค่อยดี แต่ในใจ๋ไม่มีอะหยังครับ เชิญแซวได้ตามสบายครับ แฮะ แฮะ ๆๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ จ่างแต้ อี้ !!!!!!คิมูชิ อิคึ อิคึ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไม่เข้าใจ๋ครับ งง ขอคำอธิบายภาษาพม่าหรือว่าภาษาลาวโตยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม 

ปล.ชอบข่าวเดอะซังของ คุณ amfield ขนาด เอามาลงเรื่อยๆ เน่อคับ ตลกแต้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ถ้าไม่จำเป็นก็ไม่ต้องเอาลงบ่อยก็ได้นะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขาดแคลนเงินตรา  แต่งชุดนักศึกษามาหาพี่
สุขใดไหนจะเท่า เมื่อล้วงกระเป๋าแล้วเจอตังค์
BIKER
แฟนพันธ์แท้
*

HARLEY DAVIDSON & MERCEDES BENZ

« ตอบ #271 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2012, 09:13:31 »

นัดที่ 2 ปิดรับ วันเสาร์ 25/8/55 เวลา 17.00 น. นะครับ ทายก่อน ได้ 5 แต้มตุนไว้ก่อน  ยิงฟันยิ้ม

แมนยู  กับ สวอนซี   ชนะทั้งคู่

ขาดแคลนเงินตรา  แต่งชุดนักศึกษามาหาพี่
สุขใดไหนจะเท่า เมื่อล้วงกระเป๋าแล้วเจอตังค์
BIKER
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #272 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2012, 09:14:15 »

ทายเสมอได้เปล่า ยิงฟันยิ้ม

acmilan777
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #273 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2012, 09:25:16 »

เซาธ์แฮมป์ตัน    2-1    วีแกน
ซันเดอร์แลนด์    3-2    เร้ดดิ้ง

เซาธ์แฮมป์ตัน 
ซันเดอร์แลนด์         
ชนะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เก็บทุกความสุข ให้เหมือนวันสุดท้าย
Amfield
ชั้นประถม
*

« ตอบ #274 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2012, 10:25:29 »

ถ้าไม่จำเป็นก็ไม่ต้องเอาลงบ่อยก็ได้นะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ครับผม ถ้าไม่จำเป็นนะ อิอิ
ทายเลยแล้วกัน
สวอนซี ชนะ เวสต์แฮม
ซันเดอร์แลน ชนะ เรดดิ้ง

ปิดท้ายข่าวด่วน สาเหตุที่แมน ยูแพ้
http://newsthump.com/2012/08/20/howard-webb-completes-shock-move-to-man-city/

คุณจะไม่มีวันเดินอย่างเดียวดาย
apichan2513
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #275 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2012, 13:43:12 »

แมนยูชนะฟูแล่ม
เซาธ์แฮมป์ตันชนะวีแกน ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #276 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2012, 13:58:56 »

EVERTON
 เวสต์บรอมวิช

ชนะโลดดดดดดดด ยิงฟันยิ้ม

แมนยู  กับ สวอนซี   ชนะทั้งคู่

เซาธ์แฮมป์ตัน    2-1    วีแกน
ซันเดอร์แลนด์    3-2    เร้ดดิ้ง

เซาธ์แฮมป์ตัน 
ซันเดอร์แลนด์         
ชนะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แมนยูชนะฟูแล่ม
เซาธ์แฮมป์ตันชนะวีแกน ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตามนั้นครับ ยิงฟันยิ้ม
ขี้เหล้าอาวุโส
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #277 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2012, 15:20:17 »

ผี,หงษ์ขาวชนะโลด ยิ้มเท่ห์

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
apichan2513
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #278 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2012, 16:07:50 »

ขอสอบถามนะครับสมมุติว่าเราทายผลล่วงหน้าไปแล้ว2วันแต่ก่อนแข่งตามกำหนดเวลาก่อน3ชั่วโมงเราสามารถเปลี่ยนทีมได้รึเปล่า ผมไม่ได้เปลี่ยนนะครับแค่สอบถาม ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #279 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2012, 16:10:44 »

ขอสอบถามนะครับสมมุติว่าเราทายผลล่วงหน้าไปแล้ว2วันแต่ก่อนแข่งตามกำหนดเวลาก่อน3ชั่วโมงเราสามารถเปลี่ยนทีมได้รึเปล่า ผมไม่ได้เปลี่ยนนะครับแค่สอบถาม ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

ในความเป็นจริง ยังสามารถเปลี่ยนได้อยู่ครับ
แต่ผมกลัวเวลา ลงตารางแล้ว กลัวลืม
ต้องแจ้ง pm หรือย้ำหน่อยแล้วกัน ถ้าเห็นตารางไม่ได้เปลี่ยนแปลง
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 ... 147 พิมพ์