เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 09:54:41
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ร้านอาหาร เมนูเด็ด ร้านดัง เชียงราย (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.)
| | |-+  ก๋วยเตี๋ยว เป็ด ไก่ พะโล้ ข้าวหน้าเป็ด ข้าวหน้าไก่ สดสะอาด อร่อย [เพิ่มเมนู]
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน ก๋วยเตี๋ยว เป็ด ไก่ พะโล้ ข้าวหน้าเป็ด ข้าวหน้าไก่ สดสะอาด อร่อย [เพิ่มเมนู]  (อ่าน 5065 ครั้ง)
3cha cafe'
มัธยม
**

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 30 กรกฎาคม 2012, 14:40:44 »

ขอเวลา เปิด-ปิด ร้านหน่อยครับ จะได้ไม่ได้เก้อ  ยิงฟันยิ้ม

จริงจังแค่ไหน แค่ไหนเรียกจริงจัง ผิดเพียงแปดครั้ง ถึงเก้าซะที่หน๋าย.....
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 30 กรกฎาคม 2012, 22:18:49 »

ตอนเย็นนี้  ตั้งใจไปกินอย่างเต็มที่
เลยฟาดไป๒ ชาม คือบะหมี่น้ำ กับเล็กแห้ง ( คงจำได้นะคะ)
ไม่ผิดหวังค่ะ น้ำซุบใช้ได้เลย อร้อยยยยยยยย อร่อย
(ถ้าเปิดไฟให้แรงอีกนิด รับรองสุดยอดเลย ยิงฟันยิ้ม)

ธ สถิตย์ในใจตราบนิรันดร์กาล
Zuzee
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 30 กรกฎาคม 2012, 22:32:24 »

ท่านป้าไปไม่ชวนกันเลย   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
บ้านโน๊คบุ๊ค....
ระดับ ป.ตรี

Toy..

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 16 สิงหาคม 2012, 18:09:25 »

เตี๋ยวไก่ อร่อย ๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 16 สิงหาคม 2012, 18:13:21 »

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น ก๋วยเตี๋ยวเป็ดหน้าตาน่ากินนะนั่น โฮกกกกกกก ตกใจ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
พะเยา!!!Caraudio-club
ระดับ :ป.โท
*

โซน พะเยา

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 16 สิงหาคม 2012, 22:50:58 »

หิว ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

โอนเงินที่บัญชี ภานุพงษ์ พรมเสน ธนาคารกรุงไทย สาขาเชียงคำ 5340335313 โทร081-2350758 ครับ
เฟสบุ๊ค
Panupong Promsen Caraudio-phayao
เพจ. ขายปลีก-ส่งเครื่องเสียงติดรถยนต์ NY. พะเยา
Sant4Cuz
' Haters Gonna Hate '
มัธยม
*

Sol y Luna`

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2012, 14:44:52 »

วันนี้ไปมาแล้วครับ  ยิงฟันยิ้ม

วนอยู่หลายรอบกว่าจะหาเจอ ไปกับแฟนสองคน สั่งรวมๆ ได้ ก๋วยเตี๋ยวไก่ กับ เป็ด มาอย่างละชาม
ข้าวหน้าเป็ดอีกหนึ่งจาน ร้านนี้มีดีที่น้ำซุบครับ ไม่รุ้จะติอะไรเลย อร่อยครับ อร่อยมาก

อีกอย่างผมเป็นคนทานเผ็ด ถึงเผ็ดมาก แต่ดันประมาทพริกร้านนี้ไปหน่อย เล่นเอาเหงื่อท่วม พี่ผู้ชายเลยต้องหิ้วพัดลมมาเปิดให้
ขอบคุณไว้ด้วยครับ แต่ผมซาดิส ยิ้ม ยิ่งเผ็ด ยิ่งร้อน ยิ่งอร่อย

ถ้าเข้าเมืองอีก จะไปอุดหนุนครับ ผมเรียนอยู่ มฟล.  ยิ้มเท่ห์

อ้อ ขอแนะนำหน่อยครับ อยากให้มีเครื่องในด้วยครับ พวกตับ หรือกึ๋น กินกับน้ำพะโล้จะอร่อยมาก แต่ถ้าเป็นสูตรของพี่มาแบบนี้ก็ไม่ว่ากันครับบ  ยิงฟันยิ้ม
ashita
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2012, 17:58:20 »

ขอบคุณค่ะ จำได้ๆอิอิ  ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจ้าแรกๆขายก้อมีนะ เครื่องใน ตับอ่ะ แต่ลูกค้าส่วนมากไม่ชอบเลยไม่ได้ใส่อ่ะจ้า เดี๋ยวมาอีกจะใส่เผื่อให้เยอะๆนะค่ะ แต่มะเช้าก้อใส่เยอะนะ ยิ้มกว้างๆ
Sant4Cuz
' Haters Gonna Hate '
มัธยม
*

Sol y Luna`

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2012, 19:08:06 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

โอเคครับ เดี๋ยวจะไปอุดหนุนอีก
อุดมภัณฑ์
มัธยม
**

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2012, 17:19:39 »

น่าทานมาก ต้องลอง
Cupid
ระดับ :ป.โท

Experience is the best teacher.

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2012, 17:26:32 »

ยังขายอยู่หรือเปล่า ฮืม
CooPer
ชั้นประถม
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 02 ธันวาคม 2012, 19:50:22 »

เวลาเปิด ปิด ร้านล่ะค่ะ
แล้วก่อวันหยุด เผื่อจะแวะเข้าไป ยิงฟันยิ้ม

Thank You For Loving Me.
auto!atom
ระดับ ป.ตรี

รับทำระบบไฟฟ้าโรงงาน อุตสาหกรรม โรงแรม

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 11 ธันวาคม 2012, 18:41:04 »

แล้วท่านทำไมไม่บอกเร็วกว่านี้  ไปหลายครั้งยังไม่เคยลอง  เดี๋ยวคุณสามีว่างเมื่อไหร่จะไปสัก 4 จาน (หมายถึง 4 คนนะ) เดี๋ยวจะหาว่าเราอ้วน (ไม่อ้วนสักเท่าไหร่แค่อวบระยะสุดท้าย 555+)

รับทำระบบไฟฟ้า อาคารพาณิชย์ บ้าน ห้องแถว โรงแรม โรงเรียน
ติดตั้งหม้อแปลงไฟฟ้า
ติดตั้งและจำหน่ายกล้องวงจรปิด
mn
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 13 ธันวาคม 2012, 10:26:33 »

แล้วท่านทำไมไม่บอกเร็วกว่านี้  ไปหลายครั้งยังไม่เคยลอง  เดี๋ยวคุณสามีว่างเมื่อไหร่จะไปสัก 4 จาน (หมายถึง 4 คนนะ) เดี๋ยวจะหาว่าเราอ้วน (ไม่อ้วนสักเท่าไหร่แค่อวบระยะสุดท้าย 555+)
ไปเลยค่ะอร่อยค่ะ
ashita
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 09 มกราคม 2013, 15:56:33 »

ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 มกราคม 2013, 16:01:28 โดย ashita » IP : บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] พิมพ์