เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 10:22:04
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  !! ผู้ใช้บริการห้องบอร์ดซื้อขายสินค้าทุกท่านโปรดอ่าน
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 พิมพ์
ผู้เขียน !! ผู้ใช้บริการห้องบอร์ดซื้อขายสินค้าทุกท่านโปรดอ่าน  (อ่าน 23037 ครั้ง)
pikachu11
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2010, 21:45:14 »

ท่านว่าไง ก็ว่าตาม อิอิ
แม็กซ์_เชียงรายพุทธศิลป์
เตรียมอนุบาล
*

รักคนดี ห่างคนเลว จึงเจริญและคงอยู่

« ตอบ #81 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2010, 20:52:21 »

รับทราบครับ

สืบฮีต สืบฮอย บ่าละหาย ตำนานแห่งล้านนา โทร 084-363-2970
quitar
*

« ตอบ #82 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2010, 08:49:43 »

ได้ครับพี่ ดีครับผม เหมาะสมครับท่าน
Jean Screen Club..ของขวัญมีไอเดีย
มัธยม
**

Screen Club ..ของขวัญมีไอเดีย

« ตอบ #83 เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2010, 03:19:04 »

รับแซบบ   ยิ้มเท่ห์

sdoopy
มัธยม
**

« ตอบ #84 เมื่อ: วันที่ 01 พฤษภาคม 2010, 14:18:12 »

รับทราบ

The only man who never makes mistakes is the man who never does anything.
...นู๋เฮงเฮงจ้า...
นู๋เฮงคนซื่อ ซื้อขายจริงใจ เชื่อใจได้จ้าวววว
ระดับ ป.ตรี

085-863-3395 แม่ค้าคิวทองเจ้า

« ตอบ #85 เมื่อ: วันที่ 03 พฤษภาคม 2010, 19:23:09 »

...รับทราบคร้า...

สินค้าของนู๋เฮงนำเข้าถูกกฎหมายทุกชิ้นจร้า

เปิดหารสอบเสื้อชั้นในกิโล...ราคาถูกค่ะ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=797708.0
กกซับฉี่ญี่ปุ่นจ้า
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=364879.msg5693305#msg569
peace
ชั้นประถม
*

« ตอบ #86 เมื่อ: วันที่ 05 พฤษภาคม 2010, 21:59:03 »

ทรานค่ะ

กลัวคำตอบ....จนไม่กล้าตั้งคำถาม... idline 0819808227
อาพน
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #87 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2010, 13:45:31 »

แล้วเวลาลบกระทู้ที่ไม่เหมาะสม เจ้าของกระทู้จะรู้มั้ยครับ เช่น ทางเวปต์มีการแจ้งไปว่าเนี้ยได้ลบกระทู้คุณนะเนื่องจาก..... อะไรแบบนี้ เพื่อให้เจ้าของกระทู้นำไปปรับปรุง  อันนี้ลองเสนอดูนะครับ

เบอร์ 094-609-1199 เน้อ
olymvas
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2010, 22:30:40 »

แล้วเวลาลบกระทู้ที่ไม่เหมาะสม เจ้าของกระทู้จะรู้มั้ยครับ เช่น ทางเวปต์มีการแจ้งไปว่าเนี้ยได้ลบกระทู้คุณนะเนื่องจาก..... อะไรแบบนี้ เพื่อให้เจ้าของกระทู้นำไปปรับปรุง  อันนี้ลองเสนอดูนะครับ
สงสัยเหมือนกันครับ แต่ยินดีปฏิบัิติตามครับ  ยิ้มกว้างๆ
prisonhp
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2010, 13:51:01 »

ยินดีปฏิบัติตามคับสุดยอด
VeaNvEAn
*

I came very far..Will not allow anyone to stop us!

« ตอบ #90 เมื่อ: วันที่ 02 มิถุนายน 2010, 13:05:09 »

โอเคคร่าาาาา ยิงฟันยิ้ม
RO_CR-STREET
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

*เพราะว่า-ฟ้ากว้าง*

« ตอบ #91 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2010, 14:24:53 »

รับทราบคราบบบบบบบบบ ยิงฟันยิ้ม

นาย ศุภกฤษฎ์ อินต๊ะปัญญา(โร)
อู่ทัพพ์ มอเตอร์เซอร์วิส
314/1 ถ.เด่นห้า-ดงมะดะ ซอยหัวฝาย6 ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย 57000
ตัวแทนจำหน่าย น้ำมันเครื่อง  SUNSOIL,SUNLOUBE
088-268-4697 053-758889
unna
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: วันที่ 07 มิถุนายน 2010, 10:48:02 »

คร๊าบ....ชอบมั่กๆ
lanna
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2010, 14:57:59 »

ดีมาก ชอบ จะได้เป็นระเบียบ ยิงฟันยิ้ม
Ta-mon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: วันที่ 15 มิถุนายน 2010, 19:06:34 »

อ่า า า ,, แล้วเมื่อกี้ตั้งกระทู้ขายรองเท้าไป
ไม่ทราบว่าอยู่  ๆ มันหายไปได้ยังไงอะคะ ??
ถ้าเวบมาสเตอร์ลบไป
ช่วยบอกด้วยนะคะ
ว่าเพราะอะไร__ ไม่ใช่ลบแล้วหายไปเลย
เมื่อกี้ยังเปิดจะไปแก้อยู่่เลยอ่ะค่ะ
อยู่ดี ๆ หายไปซะงั้นน่ะ

งงค่ะ **
ส้มแป้น
มัธยม
**

« ตอบ #95 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2010, 13:13:31 »

น่าเกลียดมากเลยค่ะ กำจัดทีพวกที่อัพๆ ดันๆ ของตัวเองขึ้น ทั้ง ๆ ที่มีคนคอมเม้นท์แค่ไม่กี่คน ทำให้กระทู้ที่น่าสนใจหลุดลงไปอย่างเร็ว ภายในเวลาไม่กี่ชั่วโมง ขอบคุณค่ะ

ไม่มีใครโชคร้ายตลอดชีวิต
۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #96 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2010, 13:21:00 »

สงสัยเหมือนกันครับ แต่ยินดีปฏิบัิติตามครับ  ยิ้มกว้างๆ
ปกติจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าก่อนนะครับ

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
[ตา-รา-บาว]
"^^"
ผู้ดูแลบอร์ด
*

-หนุ่มบาวเองคร๊าฟ-

« ตอบ #97 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2010, 13:42:05 »

อ่า า า ,, แล้วเมื่อกี้ตั้งกระทู้ขายรองเท้าไป
ไม่ทราบว่าอยู่  ๆ มันหายไปได้ยังไงอะคะ ??
ถ้าเวบมาสเตอร์ลบไป
ช่วยบอกด้วยนะคะ
ว่าเพราะอะไร__ ไม่ใช่ลบแล้วหายไปเลย
เมื่อกี้ยังเปิดจะไปแก้อยู่่เลยอ่ะค่ะ
อยู่ดี ๆ หายไปซะงั้นน่ะ

งงค่ะ **

ทางทีมงาน เชียงรายโฟกัส ไม่อนุญาตให้ทุกท่านนำสินค้าที่ไม่มีลิขสิทธิ์(แผ่นผี,แผ่นปั้ม)

ทั้งซอฟแวร์ แผ่นเกมส์ แผ่นหนัง โปรแกรมต่างๆและเสื้อผ้า อุปกรณ์ ที่ไม่มีลิขสิทธิ์มาขาย โดยเด็ดขาด

หากทีมงานพบเห็นจะทำการลบกระทู้ของท่านโดยไม่ต้องขออนุญาต

จึงเรียนมาให้สมาชิกและผู้ดูแลบอร์ดทุกท่านรับทราบ

ทุกท่านที่ลงประกาศขายที่เข้าข่ายตามที่ประกาศนี้ กรุณาลบกระทู้ของท่านด้วย
มิเช่นนั้นอีก 3 วัน ทางทีมผู้ดูแลจะเป็นคนลบให้ท่านโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบ

แล้วกระทู้ท่าน ผิดกฎหรือเปล่าคับ ถ้าผิดทีมงานก็มีสิทธิ์ลบโดยไม่ต้องขอนุญาติ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 มิถุนายน 2010, 13:44:40 โดย [ตา-รา-บาว] » IP : บันทึกการเข้า

"เป็นอยู่อย่างต่ำ มุ่งกระทำอย่างสูง"
--พุทธทาส--
[ตา-รา-บาว]
"^^"
ผู้ดูแลบอร์ด
*

-หนุ่มบาวเองคร๊าฟ-

« ตอบ #98 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2010, 13:51:02 »

ละทุกท่านที่เห็นสินค้าไม่มีลิขสิทธิ์หรือเข้าข่าย กรุณาแจ้งผู้ดูแลบอร์ดให้ทราบด้วยนะคับ

สังคมจะน่าอยู่ท่าเราช่วยๆกัน บางที่ผู้ดูแลก็ดูแลไม่ทั่วถึงเพราะเยอะเหลือเกินกระทู้  ตกใจ ตกใจ

แต่ถ้ามีการแจ้งมาจากสมาชิก ทีมงานจะไปตรวจสอบให้คับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"เป็นอยู่อย่างต่ำ มุ่งกระทำอย่างสูง"
--พุทธทาส--
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #99 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2010, 14:17:08 »

หากกระทู้ของท่านไหนโดนลบไป ต้องขออภัยด้วยนะครับ
บางครั้งอาจมีการโพสผิดบอร์ด ก็จะ้ย้ายไปอยู่ในห้องอื่นตามความเหมาะสม

ขอให้เข้าใจตรงกัน กฏมีไว้ทำตาม หากกระทู้ไหนล้ำเส้นออกไป ผู้ดูบอร์ดก็มีสิทธิ์
ดำเนินการตามความเหมาะสม เพื่อความเป็นระเบียบมากที่สุด

บางกระทู้อาจจะไม่โดนลบ เพราะบางทีผู้ดูแลบอร์ดอาจจะยังไม่เห็น กระทู้ซื้อ-ขาย ในหนึ่งวันมีคนโพสเยอะมากๆ ผู้ดูแลบอร์ดไม่ได้นั่งดูเว็บทั้งวัน คงต้องรบกวนให้ท่านแจ้งให้ทราบ

ท่านใดอยากขายหรืออยากซื้อสินค้า อันที่จริงอยากให้ลงชื่อ+เบอร์โทร ให้ชัดเจนไปเลย มีบางกระทู้มาขายสินค้าแล้วไม่มีรายละเอียดไม่มีรูป บอกเพียงใครต้องการ ให้ทิ้งเมล์หรือเบอร์ทิ้งไว้ กระทู้แบบนี้บางครั้งผมเจอ อาจลบทิ้งนะครับ ยิ้มเท่ห์

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 พิมพ์