เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 10:24:22
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ร้านอาหาร เมนูเด็ด ร้านดัง เชียงราย (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.)
| | |-+  ร้านกาแฟและเบเกอรี่ เปิดใหม่อยากชวนเพื่อนชาวเชียงรายโฟกัสอุดหนุนหน่อยครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน ร้านกาแฟและเบเกอรี่ เปิดใหม่อยากชวนเพื่อนชาวเชียงรายโฟกัสอุดหนุนหน่อยครับ  (อ่าน 4909 ครั้ง)
ratti
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 30 กรกฎาคม 2010, 16:12:17 »

ขายดี ขายดี เปิดวันอาทิตย์นี้แล้ว
ขอให้ร่ำ ให้รวยนะ
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 30 กรกฎาคม 2010, 16:20:28 »

มีบริการwireless ด้วยรึป่าวคะ 

ไปล้างรถจะได้แวะำไปนั่งทานอะไรรอและทำงานได้ด้วยอะค่ะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
hero.mom(หม่อมจ้า)
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 01 สิงหาคม 2010, 10:53:44 »

มีบริการwireless ด้วยรึป่าวคะ 

ไปล้างรถจะได้แวะำไปนั่งทานอะไรรอและทำงานได้ด้วยอะค่ะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

เห็นว่ามีน่ะครับแต่ต้องเข้าไปสอบถามดูน่ะครับ อิอิ

ฟ้าสูงแผ่นดินต่ำทุกคนมีสิทธิเท่าเทียมกัน
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 01 สิงหาคม 2010, 10:55:05 »

พรุ้งนี้วันเปิดร้านน่ะครับ เห็นว่ามีโปรโมชั้นเพียบเลยครับ เชิญทุกท่านร่วมชิม น่ะ ครับ

ฟ้าสูงแผ่นดินต่ำทุกคนมีสิทธิเท่าเทียมกัน
จงเชื่อมั่นในตัวเราเอง
มัธยม
**

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2010, 15:37:37 »

ตอนเที่ยงแวะไปชิมมาแล้วค่ะ รสชาติเยี่ยมค่ะ   ยิงฟันยิ้ม

คนเจริญชอบที่จะปีนขึ้นไปหาสิ่งที่อยู่สูงกว่าเพื่อเทียบเท่า
ไม่ใช่ดึงสิ่งที่สูงกว่าลงมาเพื่อให้เท่ากับ "ตัวเอง"
~I☺Gën~
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2010, 15:49:24 »

อร่อย ครับบบบ

ยิ้มเท่ห์
จงเชื่อมั่นในตัวเราเอง
มัธยม
**

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2010, 15:55:53 »

อร่อย ครับบบบ

ยิ้มเท่ห์

^^^^^^

อร่อยเพราะได้กินของฟรีอะดิ คริคริ (นมชมพู) อร่อยมากๆค่ะ  ยิงฟันยิ้ม

คนเจริญชอบที่จะปีนขึ้นไปหาสิ่งที่อยู่สูงกว่าเพื่อเทียบเท่า
ไม่ใช่ดึงสิ่งที่สูงกว่าลงมาเพื่อให้เท่ากับ "ตัวเอง"
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2010, 15:56:10 »

ไปอุดหนุนถึงที่มาแล้วค่ะ  ไว้จะมาอัพเดทความอร่อยและรูปสวยๆ ให้ชมกันนะคะ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

แต่ที่แน่ๆ  พรุ่งนี้ได้เจอพี่ญา  เจ้าของร้านคนสวยที่งานมีตติ้งแมงโม้ด้วยแน่นอน  
((เพราะกอย่าไปโม้จนเค้ายอมไปร่วมมีตติ้งด้วยพรุ่งนี้ค่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม)

....ขอบคุณนมชมพูสูตรเฉพาะที่แถมให้กอย่าด้วยนะคะ  อร่อยมากค่ะ...  
ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
Jajae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2010, 16:12:05 »

อัพๆ ค่ะ ไว้ได้ไปเชียงรายจะไปแวะทานนะค่ะ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2010, 10:57:52 »

เปิดกระทู้ให้อีก 1 นะคะ   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ขอให้ขายดีขายดีน๊าาาาา......

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=27120.new#new

* DSCF2679.JPG (212.04 KB, 495x640 - ดู 446 ครั้ง.)

* DSCF2683.JPG (174.13 KB, 495x640 - ดู 449 ครั้ง.)

❀♥ญาดา♥❀
มัธยม
**

♥♬。♫♫~♬ ♫~♬♥

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2010, 11:02:20 »

น่ากินที่ซู๊ดเลยคร่า ต้องไปชิมดูแว้ว

ขายปลีก ส่ง ผ้ากระสอบมือ 2 จากญี่ปุ่น,ยุโรป
โทร./Line 0949364282
ส่ง https://www.facebook.com/baby2handshop
ปลีก https://www.facebook.com/Bonusbabyhome
เฟส https://www.facebook.com/YB.baby2hand
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2010, 11:06:49 »

น่ากินที่ซู๊ดเลยคร่า ต้องไปชิมดูแว้ว

โปรโมชั่น ซื้อ 1 แถม 1 ถึงแค่พรุ่งนี้นะคะ  5 สิงหานะ  รีบๆ เลยจ๊าาาาา ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

Jajae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2010, 11:50:10 »

น่ากินมาก เด๋วจะไปอุดนุนเน้อเจ้า ถ้าได้กลับเจียงฮาย
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2010, 13:54:18 »

น่าชื้นใจแทนเจ้าของร้านจริงๆ อิอิ ไครแวะไปทานฝากความคิดถึงๆพี่ยาด้วย น่ะครับ

DB Supply CR
รับติดตั้งระบบ Network,Wifi,ระบบเสียง,ระบบไฟฟ้า กล้องวงจรปิด โทรศัพท์ภายใน *********
มัธยม
**

VB Supply

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2010, 18:55:54 »

ยิงฟันยิ้ม

วีบี ซัพพลาย
323/105 หมู่ 8 ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย 57000 
053-747171 , 091-0797929
https://www.facebook.com/VB.Supply.CR
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=52567.0
pratthina
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 16 ตุลาคม 2010, 01:11:02 »

ใช่ข้างคาร์แคร์ แม่นก่อครับ
ไม่น่าใช้น่ะ ผมไม่เห็นคาร์แครเลย

ใกล้ๆกันอ่ะคับ

ไว้จะแวะไปอุดหนุนนะคับ ใกล้บ้านเลย

เอารถไปล้าง ระหว่างรอก็ จัด กาแฟซักแก้ว

ยิงฟันยิ้ม

เฮียมานอยู่ตรงหนายอ่ะ

แล้วไมไม่พาคุณน้องไปกิน งืมๆๆๆ

เกาะทองคือส่วนไหนของเชียงรายอ่าเฮีย งงค่ะๆ
Autocar_เชียงราย
มัธยม
**

nineyin

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 16 ตุลาคม 2010, 01:28:41 »

ใช่ข้างคาร์แคร์ แม่นก่อครับ
ไม่น่าใช้น่ะ ผมไม่เห็นคาร์แครเลย

ใกล้ๆกันอ่ะคับ

ไว้จะแวะไปอุดหนุนนะคับ ใกล้บ้านเลย

เอารถไปล้าง ระหว่างรอก็ จัด กาแฟซักแก้ว

ยิงฟันยิ้ม

เฮียมานอยู่ตรงหนายอ่ะ

แล้วไมไม่พาคุณน้องไปกิน งืมๆๆๆ

เกาะทองคือส่วนไหนของเชียงรายอ่าเฮีย งงค่ะๆ

ไม่ต้องงงหรอกน่า

เด๋วตาเมฆมันพาทัวเองแหละ ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 [2] พิมพ์