เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 12:37:43
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  คลอดแล้ว..!...เสื้อแมงโม้ ณ ห้องแชทเชียงรายโฟกัส
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 17 พิมพ์
ผู้เขียน คลอดแล้ว..!...เสื้อแมงโม้ ณ ห้องแชทเชียงรายโฟกัส  (อ่าน 29325 ครั้ง)
เป็ดเซ็ง
มัธยม
**

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 11:51:32 »

จอง 1 ตัวครับตัวใหญ่ ๆ
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 11:56:17 »

ขอขอบคุณกับเสียงตอบรับดีดีจากพี่น้องทุกท่านค่ะ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ห้องแชทของเรามีสมาชิกใหม่ๆ เข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์นานาสาระ และค่อนไปทางไร้สาระกันทุกวัน  ^^!!

มีเพลงเพราะๆ ให้ฟังอย่างไร้พรมแดน หมายถึงแนวเพลงนะคะ เปิดมั่วๆ กันไปแบบไร้เส้นแบ่งแนวอะค่ะ  ยิงฟันยิ้ม  ขอเพลงได้ด้วยนะ   
(แต่...  ก็แล้วแต่เวลาและอารมณ์ของดีเจอีกทีค่ะ ^^!)

ไม่ต้องเขียนใบสมัคร  แค่มีเวลาแวะเข้ามาพูดคุยกะพวกเรา เหล่าแมงโม้ได้ที่ห้องแชทตั้งแต่ เช๊า...  ถึงเที่ยงคืนโดยประมาณ  แต่ถ้าหลังจากนั้น ดีเจอาจคิดค่าโอทีนะคะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ส่วนเสื้อที่จัดทำขึ้นมา  ไม่ได้หวังกำไรใดๆ ทั้งสิ้นค่ะ  หวังแค่ได้มีเสื้อทีมเท่ห์ๆ ไว้ใส่กัน  และข่าวดีแว่วๆ มาว่า  อาจมี มีตติ้งของเหล่าแมงโม้เกิดขึ้นในอีกไม่ช้าไม่นานนี้ด้วยค่ะ

กอย่าขอฟังเสียงตอบรับจากเหล่าสมาชิก และขอปรึกษากับบรรดาแมงโม้ตัวเป้งๆ ก่อนละกัน  แล้วจะมาแจ้งความคืบหน้าให้ได้ทราบกันนะคะ  ยิ้มเท่ห์

* new mangmo 2.JPG (148.83 KB, 700x663 - ดู 295 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 12:32:44 โดย .-*~ กอย่า ~*-. » IP : บันทึกการเข้า

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
คนเมือง ณ กว่างกรุง
มัธยม
**

กำหนดชีวิตตัวเอง หรือรอให้คนอื่นมากำหนดชีวิตเรา..

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 12:33:34 »

เดี๋ยวเอาไปประชาสัมพันธ์ที่กว่างกรุงให้ 
เผื่อจะมีใครซื้อเพิ่มเติม  ยิงฟันยิ้ม

"กว่างเจียงของ"
modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 12:45:39 »

เดี๋ยวเอาไปประชาสัมพันธ์ที่กว่างกรุงให้ 
เผื่อจะมีใครซื้อเพิ่มเติม  ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณสมาชิก กว่างกรุงทุกท่านเลยเน้อ ที่ร่วมเป็นแมงโม้ตวยกัน ยิงฟันยิ้ม
AEK13@กว่างกรุง
ระดับ ป.ตรี

กว่างกรุง

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 12:57:14 »

สะสมอยู่แล้วครับ รอสั่งซื้ออย่างเดียว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

วีรบุรุษไซร้ ไร้น้ำตา ร่ำสุราหยาดโลหิตคลุกเคล้า หมื่นพันอดีตกาลแสนเศร้า ยิ้มเยาะเย้ามลายสิ้น กระบี่เดียว
เทพบุตรดาวเหนือ เคนชิโร่
ระดับ ป.ตรี

เฮาจะฮักคนที่ฮักเฮา@^__^@

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 13:22:54 »

สวยครับ ถ้าใส่เป็นครอบครัวดูเทห์เลย ยังบ่เกยเข้าไปแชทกับเขาเลยจะซื้อได้ก่อหา ยิงฟันยิ้ม

ขายปลีกและส่ง
       - Micro SD Card,Flash Drive ยี่ห้อKingston Sandisk Apacer
       - Power Bank ,สายชาร์ท สายซิงค์ทุกรุ่น
       - ลำโพงกระป๋อง ,ลำโพงรถ
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 14:33:48 »

สวยครับ ถ้าใส่เป็นครอบครัวดูเทห์เลย ยังบ่เกยเข้าไปแชทกับเขาเลยจะซื้อได้ก่อหา ยิงฟันยิ้ม

ยินดีต้อนฮับทุกท่านเลยเจ้า   มีเวลาว่างๆ บ่ฮุ้จะอู้จ๋ากำเมืองกับไผ ก่อเข้ามาเลยเจ้า  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ  

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php#2

ต๋อนนี้เปิดหื้อสั่งจองแล้วเน้อเจ้า  โปรดอ่านรายละเอียดก่อนก๋านสั่งจองหื้อดีก่อน

และสั่งพร้อมทั้งโอนตังค์ภายในวันตี้ 20 ก.ค. นี้เน้อเจ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 14:53:28 โดย .-*~ กอย่า ~*-. » IP : บันทึกการเข้า

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
แก้วซอมพอ
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 14:44:40 »

ด้วยความเคารพ นะครับ

เนื่องด้วยภาษาไทยเราเวลาเขียนคนส่วนมากมักจะเขียนผิด โดย เฉพาะ คำว่า  ณ  (นะ)

คนส่วนใหญ่มักจะเขียน แบบนี้  ณ.   นะมีจุด   ซึ่งมัน ผิด หลักภาษา

การเขียนที่ถูกต้องคือ     นะไม่มีจุด   นะครับ

ด้วยความเคารพ 
 ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

...มากคนมากเรื่องรู้.......................ตอแหล
จริงบ่จริงตอแย.............................เร่งเร้า
          มากมายเรื่องวอแว........................จักขุ่น...ใจเฮย
           เพียงคิด หยิกหยอกเย้า ................อย่าได้  หาความ
modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 14:48:45 »

ด้วยความเคารพ นะครับ

เนื่องด้วยภาษาไทยเราเวลาเขียนคนส่วนมากมักจะเขียนผิด โดย เฉพาะ คำว่า  ณ  (นะ)

คนส่วนใหญ่มักจะเขียน แบบนี้  ณ.   นะมีจุด   ซึ่งมัน ผิด หลักภาษา

การเขียนที่ถูกต้องคือ     นะไม่มีจุด   นะครับ

ด้วยความเคารพ 
 ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ขอบคุณ คุณแก้วซอมพอมากๆที่ชี้แนะ เพราะตกภาษาไทยอย่างแรง ฮี่ๆ ยิงฟันยิ้ม
modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 15:22:52 »

สมาชิกแมงโม้ทั้งหลาย เข้ามาจองเสื้อกันได้แล้วเน้อ ระบบจองเสื้อทำเสร็จแล้วจ้า ยิ้มกว้างๆ
chang2006
ชั้นประถม
*

สู้ต่อไป...ไอ้มดแดง

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 17:30:53 »

รีบ ๆ จองนะครับ ใส่แล้วหล่อเหมือนผม

* Z27135.jpg (91.03 KB, 960x1280 - ดู 229 ครั้ง.)
modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 18:21:49 »

มีแบบเสื้อแมงโม้ตัวป้อ และแมงเม้าตัวแม่ มาหื้อชม กันแล้วเน้อพี่น้อง ยิงฟันยิ้ม
hongkham
เตรียมอนุบาล
*

www.kwangkrung.com

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 18:28:06 »

สวยดีครับ  เอาด้วย 1 ตัวครับ

☺ (ต้นฟ้า1 อิดเหนื่อย) ☺
มีเงินล้นฟ้า ไม่เท่าค่าของคน
ระดับ :ป.โท

** ความสุขเล็กๆ **

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 18:29:59 »

มีแบบเสื้อแมงโม้ตัวป้อ และแมงเม้าตัวแม่ มาหื้อชม กันแล้วเน้อพี่น้อง ยิงฟันยิ้ม
หนูไม่ยอมเก้งกวางอย่างหนูไม่เห็นมีเลย จุมพิต จุมพิต จุมพิต

รับซื้อ-ขายมือถือ มือ 2 ทุกรุ่น ราคามิตรภาพ Line id = spphone  อิดเหนื่อย
Yong Long Hair
ชั้นประถม
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 18:51:29 »

ขอด้วย 1 ตัว เบอร์แอล ผู้ชายเน้อ
แล้วเค้าจอง จ่ายตังค์ กันยังไงครับ

ตาต้อม
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ :ป.โท
*

รับสร้างบ่อปลาแฟนซีคาร์ฟ สระว่ายน้ำราคาประหยัด

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 19:01:53 »

ผ่อนได้อ๊ะปะ ดาวน์ยี่ฉิบ ที่เหลือเดือนละฉามฉิบ  ยิงฟันยิ้ม

ณฐมน Aquarium รับสร้างบ่อปลาคาร์ฟ ตู้ปลา ระบบกรอง  080-8099866,083-7655542
  กด > https://www.facebook.com/NathamonAquarium
รับสร้างสระว่ายน้ำ ราคาประหยัด น้ำตกหินเทียม ไม้เทียม บ้านโครงสร้างเหล็ก
ชามกาไก่질투<< kai_kar>>
แฟนพันธ์แท้
*

kai_kar ฉึก ฉึก

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 20:25:19 »

คับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หน้าอกแน่ๆๆ

ป้าจัดไป เดี๋ยวให้ไปวัดตัวถึงบ้านเลย

❤   เว็บร้านคลิ๊ก >>>  www.begin007.com   สนใจแวะสอบถามได้จ้า

แนะนำเว็บสมุนไพร  >>> www.herbal-3.com
คนหล่ายเวียง
มัธยม
**

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 22:31:44 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
มาแว้ววววววว
แมงโม้ตัวลูก (เกิ้มศรี) อิอิ
เสื้อแมงโม้งามขนาด เข้าใจ๋ทำโลโก้เน๊าะ แจ่มมมมมอ่ะ..!!!!
งานนี้ไม่มีก็ไม่ใช่แมงโม้แล้วเน้อ ปี่ๆๆๆน้องๆๆๆๆ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
shiff2007
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 22:56:57 »

เอาแบบเสื้อมาหื้อแมงโม้ผ่อ ติชมกันได้เน้อ
ลายละเอียดต่างๆรอหื้อกอย่ามาแจงอีกที

**ส่วนโลโก้แมงโม้แสนสวยๆนี่ต้องขอบคุณฝีมือแมงโม้ ID : Jajae
สมาชิกแมงโม้น้องเล็กตวยจ้า**

** ส่วนแบบเสื้อ ต้องขอบคุณสถาปนึก ลุงชัย ยูริ และ กอย่า ตวยเน้อ
ตี่จ่วยกันนึกแบบออกมาสวยงามเข้ากะโลโก้แมงโม้อย่างยิ่ง **

(กระซิบ...ไผไค่เป็นแมงโม้มาลงจื่อสั่งจองซื้อได้เน้อ)

รายละเอียดต่อค่ะ

S               M               L              XL               XXL

ชาย           38             40              42             44                46

หญิง          34             36              38             40                42

ตัวอย่างการวัดและสั่งขนาดเสื้อ     ท่านชายที่วัดรอบ-อกได้ 44 นิ้ว ต้องสั่งเสื้อเพิ่มขนาดไปอีก 1 เบอร์ คือเบอร์ XXL นะคะ

ส่วนท่านที่ต้องการสั่งเสื้อสำหรับเด็ก ให้กรอกในตารางสั่งจอง  แล้ววัดรอบ-อกของเด็กพร้อมทั้งเผื่อเองเลยนะคะ  pmมาให้กอย่าอีกทีค่ะ

เนื้อผ้าเกรด A ผสม cotton   คอปก 2 ชั้น ปัก 3 จุด

ราคาเสื้อ ผู้ใหญ่ 290 บาท      เด็ก 250 บาทค่ะ

สั่งจองเสื้อแมงโม้   Click >>>> http://www.chiangraifocus.com/forums/T-Shirt/

ประท้วง...ไม่ซื้อ
เพราะไม่มีชื่อเราด้วย
คอเสื้อโปโล ก้อเราเสนอ
เสื้อสีดำ แถบส้ม ก้อเราเสนอ
โลโก้ก้อเราเสนอ..

อิอิ

โบราณว่า ไม้ใหญ่ย่อมเจอขวานคม คนเด่นต้องมีคนด่า
คนมีปัญญาจึงมีคนลองดี คนทำงานดีจึงมีคนริษยา
คนหล่ายเวียง
มัธยม
**

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 22:58:27 »

ประท้วง...ไม่ซื้อ
เพราะไม่มีชื่อเราด้วย
คอเสื้อโปโล ก้อเราเสนอ
เสื้อสีดำ แถบส้ม ก้อเราเสนอ
โลโก้ก้อเราเสนอ..

อิอิ
[/quote]

ประท้วงด้วยการซื้อแจกสมาชิกห้องแชททุกคน แม่นก่อเจ้า อิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ไม่ซื้อใส่เอง แต่ซื้อแจก 555  ขอบคุณล่วงหน้าเจ้า  แลบลิ้น  ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 17 พิมพ์