เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 13:16:12
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  ++...ภาพออกแนว Lomo นะครับ...+++
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน ++...ภาพออกแนว Lomo นะครับ...+++  (อ่าน 2577 ครั้ง)
♥ idogpom ♥(บุคคลไปทั่ว)
ระดับ ป.ตรี

อินเตอร์เน็ตความเร็วศูนย์ HS7UUP

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 06 กรกฎาคม 2010, 19:50:09 »

สวยสุดยอดเลยครับ  ยิงฟันยิ้ม
Cyber Prince
ชั้นประถม
*

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 06 กรกฎาคม 2010, 19:52:16 »

Lomo คืออะไรครับ อธิบายเป็นวิทยาทาน ได้บุญนะครับ  ยิงฟันยิ้ม
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 06 กรกฎาคม 2010, 23:01:24 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม สวยงามครับ วันหลังมาสอนหน่อยเน้อ

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
Jean Screen Club..ของขวัญมีไอเดีย
มัธยม
**

Screen Club ..ของขวัญมีไอเดีย

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 07 กรกฎาคม 2010, 00:07:17 »

Lomo คืออะไรครับ อธิบายเป็นวิทยาทาน ได้บุญนะครับ  ยิงฟันยิ้ม

ภาพ โลโม คือ  ตรงขอบๆภาพจะเป็นสีดำๆ  ตรงกลางจะชัดเจนครับ
เป็นวิธีการถ่ายภาพที่ให้ความรู้สึกแปลกไปอีกแบบครับ

reekorn
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 07 กรกฎาคม 2010, 00:20:12 »

สวยคะ ใช้กล้อง lomo เลยรึป่าวคะ
krirung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 07 กรกฎาคม 2010, 17:09:44 »

ชอบภาพชัดตื้น ของดอกไม้มากๆครับ สีสันสดใส ยิ่งดูยิ่งสวยครับ
xman
เชียงรายเลิฟโฟโต้ดอทคอม
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2010, 13:42:13 »

สวยสุดยอดเลยครับ  ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับท่าน ♥ idogpom ♥ V2.11 Trial  ยิ้ม

ขอบคุณครับท่่าน Try2BGood  ยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม สวยงามครับ วันหลังมาสอนหน่อยเน้อ

ครับผม ขอบคุณครับท่าน เว็บมาสเตอร์  ยิ้ม

ขอบคุณครับ  ยิ้ม

ภาพ โลโม คือ  ตรงขอบๆภาพจะเป็นสีดำๆ  ตรงกลางจะชัดเจนครับ
เป็นวิธีการถ่ายภาพที่ให้ความรู้สึกแปลกไปอีกแบบครับ

[quote autho
ชอบภาพชัดตื้น ของดอกไม้มากๆครับ สีสันสดใส ยิ่งดูยิ่งสวยครับ
ขอบคุณครับ ยิ้ม
r=reekorn link=topic=22210.msg201846#msg201846 date=1278436812]
สวยคะ ใช้กล้อง lomo เลยรึป่าวคะ
[/quote]

ใช้ Photoshop ครับ  ยิ้มเท่ห์

เทพพญาวานร
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 11 กรกฎาคม 2010, 08:33:20 »

งามครับบ่าฮู้ว่าถ่ายจากกล้องอะหยังครับอ้าย
recordset
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 11 กรกฎาคม 2010, 17:47:15 »

รูปสวยมากครับ  เอามาให้ชมอีกนะครับ
CONCATE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 11 กรกฎาคม 2010, 18:43:37 »

คมสวยครับ
x27
มัธยม
**

ฮักเจียงฮายคับ

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 11 กรกฎาคม 2010, 23:10:29 »

ชอบครับ สวยมากๆ ยิ้มกว้างๆ
Blacky
—————————
ระดับ ป.ตรี

—‘ ฅ น ติ ด ดิ น ’—

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม 2010, 00:40:44 »

ภาพสวยมากครับน้า

โลโก้ก็สวย

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

xman
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม 2010, 08:26:15 »

งามครับบ่าฮู้ว่าถ่ายจากกล้องอะหยังครับอ้าย

ขอบคุณครับ ใช้ กล้อง canon 1000d ครับและมาแต่งจาก Photoshop อีกทีครับ  ยิ้มเท่ห์

รูปสวยมากครับ  เอามาให้ชมอีกนะครับ

ขอบคุณครับ ถ้ามีโอกาสอีกจะเอามาให้ชมครับ  ยิ้มเท่ห์

คมสวยครับ

ขอบคุณครับ  ยิ้มเท่ห์

ชอบครับ สวยมากๆ ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณครับ  ยิ้มเท่ห์

ภาพสวยมากครับน้า

โลโก้ก็สวย

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับ ส่วนโลโก้ก็ออกแบบเองครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้ม

หน้า: 1 [2] พิมพ์