เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 18:18:13
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ทำเสน่ห์ทีไหนเอาแรงๆ กำลังเสียใจ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน ทำเสน่ห์ทีไหนเอาแรงๆ กำลังเสียใจ  (อ่าน 61490 ครั้ง)
ืขนมปังปิ้ง
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2012, 14:02:28 »

ผู้หญิงไม่ได้มีคนเดียวในโลก......หาคนใหม่เดี๋ยวลืมมมมมมมมมมม ขยิบตา ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2012, 14:09:18 »

จะให้เขารัก ต้องรักจากจิตใจครับ ความเป็นตัวตน
อย่ารักเพราะความลุ่มหลง รักอย่างมีสตินะครับ
©®*
cr-nettech ltd.,part.
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ :ป.โท
*

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2012, 14:59:05 »

จะให้เขารัก ต้องรักจากจิตใจครับ ความเป็นตัวตน
อย่ารักเพราะความลุ่มหลง รักอย่างมีสตินะครับ

โห๊ะะะะ  BG* เปี๊ยนไป๋ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Soraaoi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2012, 15:03:59 »

มีรัก มีเลิก ธรรมดาโยม เจ็บเพิ่มภูมิต้านทาน วันวานเป็นบทเรียนวันพรุ่ง
Makimaru9
จำหนายตุ๊กตาถักไหมพรม และรับสั่งทำตามออเดอร์ของลูกค้า

ร้านตุ๊กตาถักไหมพรม

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2012, 16:18:47 »

สาว ๆ สวย ๆ ยังมีอีกเยอะ

HELLO MY NAM'S MODDAM

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2012, 17:07:38 »

ร้องไห้ :'(ขอบจัยทุกท่านครับ
แต่ผมรักเขา
ใครจะว่าผมบ้าก็ได้
ผมรักเขาจริงๆๆ
ผมลืมไม่ได้ทำไงดีครับ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
เมาสิครับ...วันไหนที่นึกถึงขึ้นมาก็เมาอีก...ดื่มเพื่อลืมเธอ...(ผมทำมาแล้ว...เมาแป๊ด)
บ่าดีเมากู่วันเน้อครับ กำเดียวตับจะแข็ง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มาใช้บริการกันได้นะครับผม http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=514700.0
ืขนมปังปิ้ง
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2012, 17:11:21 »

เอาไปแป๋งระฆังวัดดดดดดดดด.ตีให้ดังสนั่นเลย แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
namem
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2012, 20:00:01 »

หาเอาใหม่ ดีกว่าครับ ของเก่าๆ อย่าไปเสียดายมัน เค้าแย่งไป ต้มยำ ทิ่มแทง เละ หมดแล้ว มันก็เหมือน น้ำลายครับ บ้วนทิ้ง หรือ ไหล ตกพื้นไปแล้ว เอากลับมา อมไว้ในปากเหมือนเดิมไม่ได้หรอก  ทำคุณใส ดีก่า  โกรธ
Ironmaiden

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 16 เมษายน 2012, 10:17:31 »

หาเอาใหม่ ดีกว่าครับ ของเก่าๆ อย่าไปเสียดายมัน เค้าแย่งไป ต้มยำ ทิ่มแทง เละ หมดแล้ว มันก็เหมือน น้ำลายครับ บ้วนทิ้ง หรือ ไหล ตกพื้นไปแล้ว เอากลับมา อมไว้ในปากเหมือนเดิมไม่ได้หรอก  ทำคุณใส ดีก่า  โกรธ
ยังดีนะครับ...ที่เป็นน้ำลาย...นี่ถ้าเปรียบเป็น..น้ำมูกที่เกิดการเกาะตัวของเชื้อโรค
เยอะๆกลายเป็นเสมหะ...ต้องขากทิ้งอย่างเดียว...(หรือว่ามีใครกลืนครับ...อิอิอิ)
♡♡<Fairy>♡♡
นางฟ้า...ราตรี

เทพธิดา...ไร้ปีก

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 16 เมษายน 2012, 14:59:25 »

ตกใจ....โอ้.....เท่ห์จังเลย...ท่านปืน....คมได้อีกนะเนี่ย....ชอบๆๆ....จริงๆนะ......
ถ้าเป็นเฟสบุ๊ค....จะกดไลค์...ให้แล้วเนี่ย........ยิงฟันยิ้ม

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
c 70
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2012, 09:36:53 »

เจ็บหัวใจ
Mr.e30
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2012, 10:28:05 »

ที่ไดมีรักที่นั่นมีทุกข์ จงทำใจครับอกหักไม่ตายครับ คิดว่าเค้าไม่คู่ควรกับเรา คนที่ทิ้งเราไปมีอยู่2อย่างคือ ไม่พอ และเค้าทำเพื่อตัวเค้า จงเข้าใจและยอมรับ ในเมื่อเราให้เค้าไม่ได้ก็ปล่อยเค้าไป แล้วคุรจะสบายใจครับ เข้าใจว่าเจ็บ
Alisa_An
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2012, 15:34:12 »

อันชะนีมีมากกว่าฝูงลิง จะจีบทิ้งจีบขว้างก็ยังไหว
ขี้เหล้าอาวุโส

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2012, 15:57:18 »

ก็ให้เขาไป ในเมื่อใจเขาไม่อยู่กะเราแล้วว

มุ่งไปข้างหน้าเพื่อคนหาแฟนคนใหม่ที่ดีกว่า เจ้าาา
+1 ร้องไห้

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
พลายชุมพล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2012, 15:59:33 »

กึดซะว่า ไอ้นั้นมันกิ๋นขี้ซากต่อจากเฮา อย่าไปเอากลับมาหนา เสียชื่อลูกป้อจายนะน้อง ยิงฟันยิ้ม
โซดาน้ำ
มัธยม
**

ขอโทษ..และขอบคุณ..ทุกอย่างที่ได้ผ่านเข้ามา

« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2012, 17:50:51 »

ไปทำที่วุฒิศักดิ์ค่ะ
ชอบมุกนี้อะ

ความอดทนของแต่ละคนมีขีดจำกัด..
หากรับไม่ไหว....ก็ปล่อยมันไป
...แล้วใช้ชีวิตที่เหลืออย่างคุ้มค่า...
Majito
ชั้นประถม
*

« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2012, 18:02:11 »

ทำบุญกรวดน้ำแผ่เมตร อุทิศส่วนบุญกุศลให้กับเจ้ากรรมนายเวรและ.........เยอะๆครับ  ยิ้มเท่ห์
ไหนๆก็โสดแล้ว เวลาไปไหนมาไหนก็อย่าไปกับเพื่อนหรือญาติ
ที่ต่างเพศเพราะคนอื่นจะเข้าใจผิดเน้นไปคนเดียวคนอื่นจะได้รู้ว่าเราโสด แล้วก็มีโอกาสจีบได้จีบ 
เพราะเราโสดทำอะไรไม่น่าเกลียด   ยิงฟันยิ้ม

คาสโนวี่
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2012, 18:22:40 »

ไปลากมันกลับมา แล้วทำให้รักซะหัวปักหัวปล้ำ

แล้วค่อยทิ้ง เหมือนที่มันทิ้งเรา

เคยโดนค่ะ เจ็บแล้วจำ แต่เป็นคนไม่ยอมจบเลยไปลองทำมาแต่ขอคุยส่วนตัวดีกว่า

www.facebook.com/massureenuchkong แล้วมาคุยกันนะค่ะ
ChawThaiLue
สมาชิกลงทะเบียน
*

« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2012, 20:32:51 »

เอาใจช่วยนะคับ

รับ.ชื้อน้ำมันพืชเก่า(ที่ใช้แร้ว) รวมทั้งน้ำมันหมู.
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=961105.msg10158584#msg10158584
naris191
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2015, 10:29:04 »

ข่าวดี เล่าให้ฟัง วันนี้ผมไปเชียงรายมา และได้ไปเจอหมอ คนหนึ่งอายุ 65 ปีแล้ว ได้คุยกับแก เกี่ยวกับเรื่องทำเสน่ห์ แกบอกว่าอยากหยุดทำแล้ว เพราะอายุมากแล้ว คุยไปคุยมาบอกว่าช่วยผมหน่อย แกก็เลยรับปากช่วยทำให้ ผม แต่แกบอกว่า เอาแค่ชื่อที่เรียกกัน บ่อยๆอาจเป็นชื่อเล่น ไม่จำเป็นต้องเอาชื่อจริงก็และ นามสกุล วันเกิด เดือน ปีเกิด เท่านั้น รูปถ่ายไม่เอา ก็ได้ ถ้าไม่มี จริงๆๆ แกบอกว่าบางคนทำแล้วก็มาไว 7-8 วันก็มาแล้ว แต่บางคนก็ช้านะ ต้องทำใจเอา แต่ทำสำเร็จทุกราย ไม่พลาด ถ้าทำสำเร็จ ต้องมา ถวายครู ให้เขา จะมากจะน้อยแค่ไหนก็ต้องถวายไม่ได้เรียกร้อง อะไร ถ้าไม่ทำ จะมีอันเป็นไป ทุกราย แกบอก เคยมีตัวอย่างมาแล้ว ตกบันไดตาย อุบัติเหตุต่างๆๆ ส่วนค่าครูแพงหน่อย นะ เขาไม่รับเยอะ นะเอาให้สำเร็จเป็นรายๆๆไป ไม่ทำมาก แค่คนเดียวต้องสำเร็จก่อน ถึงจะรับรายต่อไปได้ ถ้าจะทำต้องจองคิว ผ่าจ้าน ทำให้แยกจากกัน ทำให้เกลียดกัน (เมียน้อยไม่รับทำนะผิด ศีลธรรม) ชายกับชาย หญิงกับหญิง เรียกคนรักกลับคืนดีหากัน สนใจติดต่อพ่อหนานทา0931748911
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์