เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 17:21:20
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  CHIANGRAI 4 LOW
| | |-+  พาไปเที่ยว หน่วยจัดการต้นน้ำแม่งา
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน พาไปเที่ยว หน่วยจัดการต้นน้ำแม่งา  (อ่าน 12892 ครั้ง)
น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2012, 13:15:06 »

คันนี้แม่นก่อครับ

WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2012, 16:23:38 »

งั้นๆแหละ ไม่เห็นจาสงจาสวยซักเท่าไหร่เลย แค่นี้ก็เอามาอวดโด่....
 ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

เสียดายละสิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

จะโทรให้เอาเนื้อหมูหมัก ขึ้นไปส่งแล้ว แต่บอกทางไปไม่ถูกแค่นั้นเอง  ยิงฟันยิ้ม

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2012, 16:25:51 »

สนุกไหม๊ครับ
เราเจอกันระหว่างทางที่คุณถามทางผมไง ผมขับรถปิ๊กอัพสีเขียว
เจอกันแล้วคุณถามทางผมไงครับ
วันหลังมามาแอ่วใหม่เน้อ...

เป็นสมาชิกในเว็บเหมือนกันเหรอครับ รู้งี้ชวนไปส่งถึงที่เลยดีกว่า ไปถามทางข้างหน้าเกือบโดนคนดอยชี้ทางผิดแล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
Preeda_mac
มัธยม
**

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2012, 13:01:01 »

ผมก่เป็นสมาชิกครับ
วันหลังเจอกันใหม่น่ะครับ

คนอำเภอพาน เชียงราย โทร. 080-9753630 ID Line=0895545532
>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2012, 15:24:34 »

ผมก่เป็นสมาชิกครับ
วันหลังเจอกันใหม่น่ะครับ

พลาดเลย.....นิดเดียวเองครับ  ยิงฟันยิ้ม

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
Preeda_mac
มัธยม
**

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2012, 09:00:19 »

ใช่แล้วครับ คันนี้เจอกันตอนนี้เลย.......

คนอำเภอพาน เชียงราย โทร. 080-9753630 ID Line=0895545532
lala100
มัธยม
**

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2012, 14:38:41 »

ลายพร้อย,แมงจอน ใจร้ายจังไฟป่าก่บ่าจ่วยกันดับแถมบ่าปอสังหารม้าแหมนิก่าใจร้ายต่ะ
Baby Old
ชั้นประถม
*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2012, 15:37:10 »

เอ่อนั่นเต๊อะ อ้ายก็นึกว่าบะหุมกล้อง ก็เลยถ่ายหลบๆหลายฮูป

บะมีแล้วครับ เหลือแต่ภาพนี้ที่ยังไม่ได้เอาลง  ภาพตี่กำมีดปาดจิ้นอยู่ที่ l!ne-p๐!nt

คราวหน้าก่อนน่อจะถ่ายเน้นๆหื้อ  ยิงฟันยิ้ม

จัดหื้อไปก่อนครับ ฮูปยังบ๋อได้ย๋อเตื่อ แล้วกะบ๋อค่อยได้ถ่ายตวย  มันสยองไปก่อครับนี่

โอ้!!!!สุดยอด ความสยอง

เสียมบ่อคมหื้อใส่ด้ามหนักๆ  ความฮู้บ่อนักหื้อหมั่นฮ่ำหมั่นเฮียน
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2012, 21:22:16 »

เอ่อนั่นเต๊อะ อ้ายก็นึกว่าบะหุมกล้อง ก็เลยถ่ายหลบๆหลายฮูป

บะมีแล้วครับ เหลือแต่ภาพนี้ที่ยังไม่ได้เอาลง  ภาพตี่กำมีดปาดจิ้นอยู่ที่ l!ne-p๐!nt

คราวหน้าก่อนน่อจะถ่ายเน้นๆหื้อ  ยิงฟันยิ้ม

จัดหื้อไปก่อนครับ ฮูปยังบ๋อได้ย๋อเตื่อ แล้วกะบ๋อค่อยได้ถ่ายตวย  มันสยองไปก่อครับนี่

ตกใจ....ไส้ทะลักจริงๆ

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
laaunglom
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 29 พฤศจิกายน 2018, 15:17:16 »

ที่หน่วยมีดอกพญาเสือโคร่งและจุดชมวิวมั้ยคับ.
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2018, 21:36:15 »

ที่หน่วยมีดอกพญาเสือโคร่งและจุดชมวิวมั้ยคับ.

ไม่มีข้อมูลจริงๆครับ เพราะไม่ได้ไปมาหลายปีแล้ว

หน้า: 1 [2] พิมพ์