เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 15:36:01
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ต้องขอบคุณเว็ปดีๆอย่างนี้นะคะ ที่มีเรื่องการลดน้ำหนักดีๆมาบอกต่อ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ต้องขอบคุณเว็ปดีๆอย่างนี้นะคะ ที่มีเรื่องการลดน้ำหนักดีๆมาบอกต่อ  (อ่าน 369 ครั้ง)
minity
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 07 กุมภาพันธ์ 2012, 14:04:05 »

หนูชื่อฝ้ายค่ะ ชอบถูกเพื่อนๆล้อว่า"อวบระยะสุดท้าย" หรือไม่ก้อ"หมูอ้วน" อะไรทำนองนี้อ่ะค่ ได้ยินบ่อยมากกกกก......แต่ก้อไม่ได้คิดอะไรหรอกค่ะ ก็เพื่อนกันอย่างว่า...
แต่ก็แอบน้อยใจเป็นครั้งคราวบ้าง จริงๆแล้วหนูก็พยายามลดน้ำหนักอยู่นะคะ ลองทำมาหลาวิธีแล้ว ไม่ว่าจะเป็นการอดอาหาร ออกกำลังกายต่างๆ ก็ไม่ลดเท่าไหร่(หนูเป็นคนลดยาก)
แต่ไม่กินยาลดน้ำหนักนะ เพราะเคยกินแล้วใจสั่น มึนหัวมาก และเคยเห็นเพื่อนๆกินแล้วเป็นลม บางคนก็ลดได้แล้วก็กลับมาอ้วนกว่าเดิมก็มี(มันโยโย่)
วันหนึ่ง ถ้าจำไม่ผิดน่ะ เมื่อประมาณกลางเดือนที่ผ่านมานี่แหละ เพื่อนที่เคยเรียนมัธยมด้วยกัน ชวนไปดูหนังเดอะมอล์บางกะปิ (วันพุธหนังถูก60บาท อิอิ..)
ซึ่งไม่ได้เจอกันเกือบ2เดือนแล้ว ไปเจอเข้าตกใจเลย ก้อเมื่อสองเดือนที่แล้วยังหุ่นพอๆกันอยู่เลย แต่เจออีกทีที่หน้าโรงหนัง จำแทบไม่ได้
ก็เลยถามเพื่อนว่าไปทำอะไรมาถึงผอมลงได้ขนาดนี้ สวยขึ้นขนาดนี้ เพื่อนก็เลยแนะนำให้ใช้ อาหารเสริมลดน้ำหนัก เพื่อนบอกว่าใช้ง่าย ใช้ดีมาก
ไม่ต้องไปออกกำลังกายให้เหนื่อย ไม่ต้องอดอาหาร แค่กินก่อนที่เราจะกินข้าวแค่นั้นเอง ก็ลดน้ำหนักได้แล้ว หนูก็เลยตัดสินใจทันทีเลย(เชื่อเพื่อนคบกันมาหลายปี)
หนูก็เลยให้เพื่อนโทรสั่งผลิตภัณฑ์ให้ หนูก็ใช้ไปเรื่อยๆ..เกือบสองเดือน ปรากฎว่า จากน้ำหนัก 72 ลดเหลือ 64 เพื่อนๆ ไม่กล้าล้ออีกเลย 555+
ที่สำคัญหลังจากกินอาหารเสริมมีหนุ่มๆมาขอเบอร์ด้วยหละ อิอิ...
เพื่อนๆคนไหนที่ เจอปัญหาคล้ายๆกัน หนูแนะนำน่ะใช้ดีจริงๆ หนูลองมาแล้ว ลองเข้าไปดูผลิตภัณฑ์ในเว็บได้น่ะ คนขายเค้าชื่อพี่ที พี่เค้าดูแลลูกค้าดีมากๆ ปัจจุบันหนูเองก็ใช้อยู่น่ะ
อยากลดอีกสัก 2-3โล เมื่อวานก็โทรสั่งของกับพี่เค้า วันนี้ของถึงแล้ว เพิ่งกินไปเมื่อสักครู่นี่เอง...อิอิ
ถ้าเพื่อนๆอยากรู้ข้อมูลการลดน้ำหนักอย่างละเอียด กรอกข้อมูลขอคำปรึกษาก่อนได้ เดี๋ยวพี่เค้าจะโทรมาหาเอง หรือถ้าใจร้อนหน่อยก็โทรไปคุยกับพี่เค้าได้เลย 555
หนูเอาชื่อเว็บพี่เค้ามาให้จร้า ก็อปไปดูได้เลย www.slimsure.lady4slim.com
ขอให้โชคดีนะค่ะ บายๆๆๆๆ...

หน้า: [1] พิมพ์