เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 19:24:49
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  หนุ่มสาวเชียงราย จัดไป งานง่ายๆ รายได้ครั้งละ 1,000 บาท!!
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 พิมพ์
ผู้เขียน หนุ่มสาวเชียงราย จัดไป งานง่ายๆ รายได้ครั้งละ 1,000 บาท!!  (อ่าน 9182 ครั้ง)
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #80 เมื่อ: วันที่ 25 พฤษภาคม 2012, 06:27:58 »

ตั้งเป้าที่เดือนแรกแนะนำแค่ 2 คน ถ้าทำจริงได้มาแค่ 1 คน ก็ชิวๆไม่ต้องซีเรียส เพราะยังพอมีจ่ายค่ารายเดือนครับ แต่ลองทำจริงๆแล้ว ผมเชื่อว่าได้มากกว่า 2 คนแน่นอน ยังมีคนสนใจอีกเยอะครับ ที่เขายังไม่รู้จักธุรกิจนี้ ลองๆไปแนะนำโอกาสให้เขาดูน่ะ ถ้าคุณกลัวว่าจะไม่มีคนสนใจ ผมขอถามคุณน่ะครับว่า ทำไม คุณ ถึง สนใจ ล่ะ!! เหนื่อยก็พัก ขยันค่อยลุยต่อ
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #81 เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2012, 07:46:57 »

ตั้งเป้าที่เดือนแรกแนะนำแค่ 2 คน ถ้าทำจริงได้มาแค่ 1 คน ก็ชิวๆไม่ต้องซีเรียส เพราะยังพอมีจ่ายค่ารายเดือนครับ แต่ลองทำจริงๆแล้ว ผมเชื่อว่าได้มากกว่า 2 คนแน่นอน ยังมีคนสนใจอีกเยอะครับ ที่เขายังไม่รู้จักธุรกิจนี้ ลองๆไปแนะนำโอกาสให้เขาดูน่ะ ถ้าคุณกลัวว่าจะไม่มีคนสนใจ ผมขอถามคุณน่ะครับว่า ทำไม คุณ ถึง สนใจ ล่ะ!! เหนื่อยก็พัก ขยันค่อยลุยต่อ
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #82 เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2012, 08:06:44 »

ขอเป็นกำลังใจให้กับทุกท่านนะครับที่กำัลังมองหาโอกาส หรือตามฝันตัวเองมาหลายปี แต่ไม่เคยพบกับคำว่าสำเร็จสักที นี้คืออีกหนึ่งเครื่องมือที่ช่วยสำเร็จได้อย่างแท้จริง พิสูจน์แล้ว ทดลองแล้ว และได้จากแผนเขามาแล้ว เข้าไปศึกษาก่อนก็ได้ครับ อย่าพึ่งวู่วาม หรือรีบด่วนตัดสินใจ แต่ถ้าเจอสิ่งดีๆ แล้วก็อย่าเสียเวลาครับ ลงมือทำทันที สำเร็จด้วยกันครับ
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #83 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2012, 08:25:02 »

งานออนไลค์กับทีมงานคุณภาพ รายได้รับกันจริงๆไม่มีหลอก มีอุปกรณ์สอน และลงมือทำได้ทุกคน ลงทุนไม่ถึงครึ่งพัน รับถึงครึ่งแสนน ไม่ลองไม่รู้หรอก ว่าทีมเราช่วยกันแค่ไหน มีกลุ่มไว้คุยกันด้วย เพื่อสอบถามต่างๆ หรือต้องการให้ทีมช่วยอะไร ถ้าอยากเข้าทีมก็แอดเราไว้ได้แล้วโพสไว้ว่าดึงเข้ากลุ่มที เราจะซัพพอร์ตเต็มที่หรือ
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #84 เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2012, 07:53:02 »

พิสูจน์แล้วว่า รับรายได้ง่ายๆ
ธุรกิจที่ลงทุนแค่ 450 บาท
แลกกับรายได้หลักหมื่นต่อเดือน
ร่วมกับทีมเติบโตเร็วที่สุด
สนใจสมัครคลิกเลย
http://happy2pays.com/?RichMoney
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #85 เมื่อ: วันที่ 31 พฤษภาคม 2012, 07:53:06 »

หากคุณกำลังมองหางาน กำลังว่างงาน หรือรายได้จากงานประจำไม่พอใช้ เราขอแนะนำวิธีสร้างรายได้ง่ายๆ ผ่านอินเตอร์เน็ต วิธีหาเงินผ่านเน็ต กับธุรกิจออนไลน์ happy2pays ธุรกิจเคาน์เตอร์เซอร์วิชออนไลน์ เติมเงินออนไลน์ งานผ่านเน็ตใหม่ล่าสุด แรงที่สุดแห่งปี2012 และที่สำคัญคือ ทำได้ทุกคนแน่นอน
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #86 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2012, 08:03:22 »

ธุรกิจแห่งการแบ่งปัน ช่วยกันสร้างความน่าเชื่อถือให้สังคมโลกได้รู้จัก และยอมรับด้วยความเต็มใจ วันนี้มีหลายคนจับตามองการเปลี่ยนแปลงของสังคมออนอย่างเรา อย่าให้เขาต้องตราหน้าว่าเป็นสังคมฉกฉวย แต่จงช่วยกันสร้างให้เกิดประโยชน์สูงสุดแก่ตัวเรา ทีมงาน และสังคมไทยตลอดจนสังคมโลก แล้ววันนั้นคือวันที่พวกเรายืนอยู่บนยอดของความสำเร็จได้อย่างสง่า
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #87 เมื่อ: วันที่ 06 มิถุนายน 2012, 06:06:29 »

ผมรู้ว่าบางคนยังไม่เคยทำงานผ่านเน็ต และคิดว่ามัน หลอกลวง ซะส่วนใหญ่ // ผมเองก็เคยเป็นตอนผมมาทำงานเครือข่ายครั้งแรก ไม่รู้จักอะไรเหมือนกัน ถามเขาว่าทำยังไง ได้เงินจริงหรือป่าว สุดท้ายคงเป็นเพราะผมอยากมีเงินเยอะๆ เพื่อใช้หนี้สินที่เข้ามา ผมเลยตัดสินใจลองดูสักครั้ง และสิ่งที่ผมตัดสินใจนั้น ทำให้ผมอยู่กับงานแนวนี้ // ไม่มีใครบังคับใครให้มาสมัครหรอก คุณไม่ต้องสมัครก็ได้ แค่คลิกออกจากกลุ่ม ...แต่ครั้งเดียวในชีวิต คุณอาจมีโอกาสแค่ครั้งเดียว ผมแนะนำสิ่งที่ดีๆๆเพราะงานนี้ดีจริงๆ แต่ถ้าคุณไม่รับ ก็ไม่เป็นไรคับ งานนี้เป็นงานที่ทำได้จริง....อยู่ที่ตัวเราจะเชื่อหรือป่าว/// ลงทุนหลักร้อย แลกหลักหมื่น ลงทุนน้อย รายได้สูง

SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #88 เมื่อ: วันที่ 07 มิถุนายน 2012, 05:59:10 »

การทำงานมันไม่มีอะไรที่ยากเกินไปสำหรับเราหรอกคับ เราทุกคนทำได้หมด แม้แต่งานประจำตอนเราสมัครเข้าครั้งแรก เราก็ยังต้องเรียนรู้งาน ทุกคนก็เริ่มจากไม่รู้ รู้น้อย รู้ปานกลาง รู้มาก และรู้จนชิน // ก็คิดเอานะคับว่า งานนี้เหนื่อยช่วงแรก ปั้นปลายเราสบายตลอดชีพ หรือจะกลับไปทำงานประจำ เหนื่อยทุกวัน ทำงานเพื่อแลกกับเงิน เป็นมนุษย์เงินเดือนทำงานซ้ำซาก
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #89 เมื่อ: วันที่ 08 มิถุนายน 2012, 06:01:55 »

ทุกวันนี้ผมมีเงินเติมมือถือฟรีๆ ได้เงินจ่ายค่าไฟฟรีๆ ทุกเดือน จาก Happy2pays
   เคาท์เตอร์เซอร์วิสออนไลน์ ธุรกิจที่จำเป็นกับคนไทย แผนการตลาดเยี่ยมเป็นธรรม
   ลงทุนต่ำ
ไม่เสี่ยง โปรโมทง่าย สมัครง่าย ไม่ต้องใช้บัตเครดิตให้เสี่ยง
   ทุกคนจำเป็นต้องเติมเงินมือถือ

คนไทยยุคติจิตอลชอบความสะดวกสบาย จ่ายค่าน้ำค่าไฟ ค่าบัตรต่างๆ ผ่านหน้าคอมฯ
   ธุรกิจลงทุนเพียงครั้งเดียว 450 บาท
   เสียเงินสมัครเพียง 450 บาท ครั้งเดียว ใช้บริการได้ตลอดชีวิต
      เพราะบริษัทจะหักจากรายได้เพียง 150 บาท/เดือน
  แค่แนะนำใครก็ได้ ก็สามารถได้ค่าแนะนำเรื่อยๆ
     เพราะอัพไลน์โอนคนให้ได้

เพราะทุกคนมีสมาชิกติดตัวได้เพียง 2 คน คนที่เกินจะถูกโอนลงมาเรื่อยๆ
   ไม่ได้ทำอะไรต่อ หรือใช้บริการแค่เติมเงินมือถืออย่างเดียวก็มีรายได้ มีเงินให้เติมมือถือฟรีๆ
    เพราะ จะเกิดดาวไลน์มาเรื่อยๆ และได้ค่าแนะนำ ได้รายเดือน และได้เปอร์เซนต์จากการใช้บริการต่างๆ ของดาวไลน์
   (เรียกว่า เครือข่ายผู้บริโภคอย่างแท้จริง)
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #90 เมื่อ: วันที่ 09 มิถุนายน 2012, 06:01:20 »

“ผมขอถามคุณซัก 3 ข้อนะครับ”       
ถ้าคุณทำ....แล้วได้ 44,150 บาท ต่อเดือนคุณจะทำมั้ย?
  ถ้าคุณ ได้ 44,150 บาทต่อเดือน คุณจะเอาไปทำอะไร?
  เงิน 450 บาท กับรายเดือน 150บ.เป็นปัญหากับคุณหรือเปล่า?
ถ้าคำตอบของคุณคือ "ไม่"
จะช้าทำไม กดเลยครับ
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #91 เมื่อ: วันที่ 10 มิถุนายน 2012, 06:13:24 »

นี่คือโอกาสสำหรับคนที่กำลังมองหารายได้เพิ่ม ที่จะสามารถทำงานควบคู่กับงานประจำได้ อย่าพลาดที่จะศึกษาดูว่า ทำไมผมถึงแนะนำให้คุณ
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #92 เมื่อ: วันที่ 11 มิถุนายน 2012, 06:34:33 »

ไม่ต้องกลัวโดนทิ้ง หรือไม่รู้จะเริ่มต้นยังไง เพราะเรามีทีมงานที่ทำงานร่วมกันเสมือนเป็นครอบครัวเดียวกันที่พร้อมจะตอบคำถาม ให้คำปรึกษา และช่วยเหลือในทุกขั้นตอน เพราะคุณเปรียบเสมือนลูก(ข่าย)ของเรา เราจะเจริญเติบโตไปพร้อมๆกับคุณ ที่เหลือก็ขึ้นอยู่กับคุณแล้วว่าพร้อมที่จะให้เราดูแลหรือยัง?
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #93 เมื่อ: วันที่ 12 มิถุนายน 2012, 06:24:56 »

“คุณกล้าใช้เงิน 450 บาท แลกกับโอกาสที่จะได้เงิน 44,150 บาทต่อเดือนหรือเปล่าครับ” ถ้าคุณไม่กล้า ไม่ต้องอ่านต่อครับ ผมไม่อยากรบกวนเวลาอันมีค่าของคุณ

แต่ถ้าคุณกล้า เรามาเริ่มกันเลยครับ
เริ่มจาก...คุณสมัครเปิดบัญชีกับ Happy2Pays 1 บัญชี มีค่าใช้จ่าย 450 บาท
และมีค่าบริการรายเดือน เดือนละ 150 บาทตั้งแต่เดือนหน้าเป็นต้นไป
เงื่อนไขในการที่คุณจะมีรายได้ 44,150 บาทต่อเดือน มีอยู่ 1 ข้อเท่านั้น...คือ...
** ภายในเดือนแรก คุณแนะนำคน 2 คน มาเปิดบัญชีเหมือนกับคุณ**
(ไม่ต้องแนะนำทุกเดือนนะครับ แค่เดือนแรกเดือนเดียวครับ และผม..เตรียมวิธีแนะนำคน 2 คนไว้ให้คุณแล้ว)

เมื่อคุณได้ครบ 2 คน แค่คุณแนะนำให้ 2 คนทำเหมือนคุณก็เป็นอันเสร็จหน้าที่ของคุณ ต่อจากนี้...คุณก็รอรับเงินอย่างเดียว

พิสูจน์ด้วยตัวคุณเอง ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่นี่
>>>
http://www.happytopayforyou.blogspot.com/[/b]
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #94 เมื่อ: วันที่ 13 มิถุนายน 2012, 06:31:13 »

หากคุณกำลังมองหางาน กำลังว่างงาน หรือรายได้จากงานประจำไม่พอใช้ เราขอแนะนำวิธีสร้างรายได้ง่ายๆ ผ่านอินเตอร์เน็ต วิธีหาเงินผ่านเน็ต กับธุรกิจออนไลน์ happy2pays ธุรกิจเคาน์เตอร์เซอร์วิชออนไลน์ เติมเงินออนไลน์ งานผ่านเน็ตใหม่ล่าสุด แรงที่สุดแห่งปี2012 และที่สำคัญคือ ทำได้ทุกคนแน่นอน
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #95 เมื่อ: วันที่ 14 มิถุนายน 2012, 07:33:35 »

รวมทุกข้อดี แก้ไขทุกข้อบกพร่อง ของธุรกิจออนไลน์
   ให้ได้มาซึ่งธุรกิจออนไลน์ที่ดีที่สุดในขณะนี้!!!
   ร่วมกับทีมที่แรงที่สุดในตอนนี้
"kongmunrang-team"
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #96 เมื่อ: วันที่ 18 มิถุนายน 2012, 06:33:19 »

ทางเลือกใหม่สำหรับคนที่สนใจธุรกิจแต่ไม่ชอบการขายตรง หรืออายุไม่ถึง และที่สำคัญคุณเชื่อไหม ว่า...เพียง 450 บาทครั้งเดียวเท่านั้น ก็เปลี่ยนอนาคตคุณได้ สร้างรายได้ง่ายๆ 44,150 บาทต่อเดือนไปตลอดชีพ activc ก่อน สร้างรายได้ก่อน
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #97 เมื่อ: วันที่ 19 มิถุนายน 2012, 06:26:05 »

หลายคนอาจจะบอกว่าธุรกิจเครือข่ายทำยาก ไม่มีทางหาคนได้ครบชั้น คนเป็นพันคนไม่มีทางหาได้ครับ ผมขอบอกว่าเราทำงานคนเดียวซะที่ไหนล่ะครับ เราทำทั้งทีมครับ ผมเชื่อนะว่า คน 1 คนไม่สามารถหาคนได้เป็นพันคนหรอก แต่ธุรกิจเครือข่ายคือการใช้พลังทวี คือเราแนะนำ 2 คน หลังจากนั้น คน 2 คนก็ไปแนะนำต่ออีก คนละ 2 คน นี่ล่ะครับพลังทวี เราทำแค่ 2 แต่ด้วยพลังทวีนี่แหละที่สามารถทำให้เราสามารหาคนเป็นพันคนได้สำเร็จ อย่างธุรกิจ happy2pays ใช้คนแค่ 2000 กว่าคนครับ ตามแผนแล้วเราแนะนำแค่ 2 คนหลังจากนั้นก็ให้พลังทวีทำงานแทนคุณ และแผนของ happy2pays นั้นมี 10 ชั้น ก็เท่ากับว่า ถ้าเราหาคนได้ 2 คนแล้ว ให้พลังทวีทำงาน ถ้าพลังทวีทำงาน แค่ 10 เดือน คุณก็จะประสบความสำเร็จอย่างแน่นอน ลองคิดดูนะครับ ถ้าเราทำเป็นเวลา 10 เดือน ค่าใช้จ่ายเราทั้งหมดเท่ากับ 1800 บาท แต่รายได้ที่คุณจะได้รับทั้งหมด หลักแสนครับ ยังไม่พอครับคุณยังจะได้ 44150 บาทต่อเดือนไปตลอดด้วยครับ ผมกล้าการันตีในพลังทวีครับ เมื่ออ่านข้อความนี้เรียบร้อยแล้วอย่ารอช้าครับ เรามาสร้างเครือข่ายแห่งความสำเร็จร่วมกันเถอะครับ
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #98 เมื่อ: วันที่ 20 มิถุนายน 2012, 06:44:33 »

การทำงานมันไม่มีอะไรที่ยากเกินไปสำหรับเราหรอกคับ เราทุกคนทำได้หมด แม้แต่งานประจำตอนเราสมัครเข้าครั้งแรก เราก็ยังต้องเรียนรู้งาน ทุกคนก็เริ่มจากไม่รู้ รู้น้อย รู้ปานกลาง รู้มาก และรู้จนชิน // ก็คิดเอานะคับว่า งานนี้เหนื่อยช่วงแรก ปั้นปลายเราสบายตลอดชีพ หรือจะกลับไปทำงานประจำ เหนื่อยทุกวัน ทำงานเพื่อแลกกับเงิน เป็นมนุษย์เงินเดือนทำงานซ้ำซาก
SaNShiiRo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #99 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 05:59:25 »

ธุรกิจน้องใหม่ร้อนแรง // เป็นธุรกิจเกี่ยวกับจ่ายค่าสาธารณูปโภค เติมเงินมือถือทุกระบบ เป็นเค้าเตอร์เซอร์วิสคล้ายกับ 7/11 เราจะใช้งานส่วนนี้หรือไม่ใช้ก็ได้...จะดีไหมนอกจากใช้งานส่วนนี้แล้วยัง..สร้างรายได้สูงสุดจากทีมงาน

***ค่าสมัคร 450 บาทครั้งแรกและครั้งเดียว
***แนะนำตรงได้ 200 บาท ต่อคน
***บริการรายเดือนเพื่อใช้งานเติมมือถือในระ...บบ 150 บาท
***จัดเรียงสายงานออโต้รัน เรียงจากซ้ายไปขวา
***แผนผังองค์กร 2 ติดตัว 2 x 10
***จำนวนสมาชิก 2,046 คน รายรับ 44,150 บาทรับไปตลอดทุกเดือน..
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 พิมพ์