เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 16:18:16
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  งานบ้านงานครัว คลีนิค ถามหมอ เรื่องสุขภาพ (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ไปเล่น Fitnet ที่ไหนดี
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน ไปเล่น Fitnet ที่ไหนดี  (อ่าน 13320 ครั้ง)
CR_shooting_team
ชั้นประถม
*

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2010, 17:33:29 »

แนะนำที่ศูนย์เสริมสร้างสมรรถภาพทางกาย (fitness center)
ภายในศูนย์บูรณาการการเรียนรู้และนันทนาการ อบจ.เชียงราย
(สนามกีฬากลาง อาคาร fitness อยู่ตรงข้ามสระว่ายน้ำ ติดโรงอาหารทองกวาว)

ไม่เสียค่าใช้จ่าย เพียงแค่สมัครสมาชิกของศูนย์ฯ ก็สามารถใช้บริการได้แล้วครับ
ผมเคยไปสมัครมานานแล้ว เมื่อปีก่อน ผมหารายชื่อผมไม่เจอ
ไม่ทราบเขาจะตัดทิ้งหรือไม่ครับ ไม่ได้ไปเล่นนานมากเลย

เรื่องรายชื่อ คงต้องสอบถามเจ้าหน้าที่ดูนะครับ เพราะถ้าสมัครแล้วจะมีบัตรสมาชิกให้ด้วยครับ

การสมัครสมาชิกต้องทำอย่างไรและเตรียมเอกสารอะไรไปบ้างคะ  ยิ้มกว้างๆ

การสมัครสมาชิกศูนย์ fitness ให้เข้าไปขอเอกสารใบสมัครฯ ที่อาคารฟิตเนส เซนเตอร์ หรือสนง.ศูนย์ฯ (ใต้อัฒจันทร์ฝั่งมีหลังคา; สนามกีฬากลาง)
กรอกรายละเีอียดพร้อมแนบสำเนาบัตรประจำตัวประชาชน/บัตรข้าราชการและรูปถ่ายขนาด 1 นิ้ว จำนวน 2 รูปครับผม
เท่านี้ก็เสร็จสิ้นกระบวนการสมัครแล้วครับ
อีกที่ ที่ใต้อัฒจันทร์ เห็นมีแต่นักกล้ามทั้งนั้นเลย ตรงไหนเขาคิดเงินมั้ยครับ

ใต้อัฒจันทร์ฝั่งทิศเหนือเป็นศูนย์ฝึกยกน้ำหนัก-เพาะกายครับ แต่สามารถเข้าไปขอคำปรึกษาได้ แต่ไม่แน่ใจเรื่องการใช้บริการครับ

สนามยิงปืนจังหวัดเชียงราย ยินดีต้อนรับ
เด็กชายมังคุด ฆ่าตุ๊ดด้วยมือเปล่า
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2010, 01:54:25 »

วันนี้ไปดูที่ฟิตเนส สนามกีฬากลาง ที่อยู่ใกล้ๆกับสระว่ายน้ำอ่ะครับ

เห็นเขาเปิดรับสมัคร 25-27 ของทุกเดือน

ก่อนเล่นแสดงบัตรทุกครั้ง แต่ไม่เห็นมีเจ้าหน้าที่ประจำอยู่เลย

ผมเคยไปสมัครไว้นานแล้ว เป็นปีแล้ว ไม่ได้ไปเล่นเลย ไม่รู้เขาจะตัดชื่อออกหรือเปล่า

บัตรสมาชิกก็ไม่มี   ฮืม
่jang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 06 ธันวาคม 2012, 18:31:21 »

ใครสนใจซื้อคูปองคะ ใบละ 100.- หมดอายุ กค. 2013 ซื้อกี่ใบก็ได้สนใจติดต่อ 082-6274218

* CIMG1777.JPG (146.38 KB, 1126x845 - ดู 938 ครั้ง.)
ball2522
ชั้นประถม
*

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 25 มกราคม 2013, 15:43:22 »

วันนี้ไปดูพิมานอินน์สปอร์ตคลับมาค่ะ  ฟิตเนส  สระว่ายน้ำ (น้ำเกลือ)  ห้องอบเซาว์น่า แยกชาย-หญิง ห้องแต่งตัว  ห้องน้ำ  ดูหมดแล้วอยากบอกต่อค่ะว่าเยี่ยมมากค่ะ  มาตรฐาน  ค่าบริการถ้าเป็นต่อครั้งต่อคน 150 แต่ถ้าซื้อคูปอง 25 ใบจะ 2,000 บาท (ตกครั้งละ 80 บาท ) ถ้าเป็นคูปอง 1 เล่ม 100 ใบ ราคา 7,000 บาท (ตกครั้งละ 70 บาท) มีอายุ 1 ปีค่ะ  ซื้อที่เคาท์เตอร์เช็คอินของโรงแรมพิมานอินน์ได้เลยค่ะ  จับกลุ่มกันซื้อ 1 เล่มแล้วเอามาแบ่งกันก็ดีนะคะ  เมื่อเช้าไปก่อนเที่ยงยังไม่มีคนมาใช้บริการเลยรู้สึกเป็นส่วนตัวดี แต่ไม่รู้ตอนเย็นคนเยอะแค่ไหนนะคะ  เดี๋ยวรอฟังเพื่อนที่เคยไปใช้บริการแล้วมาแลกเปลี่ยนประสบการณ์ก่อนตัดสินใจก็ดีนะคะ  กลุ่มแมงโม้กับชมรมกระดกแก้วสนใจไปว่ายน้ำด้วยกันไหมคะจะได้จับกลุ่มกันซื้อคูปอง  ยิ้มกว้างๆ
คุณน่าจะได้ส่วนลดจาก พิมาณอินน์ ด้วยนะเนี่ย ประชาสัมพันธ์ได้ดีมั๊กๆ อิอิ ผมก็เล่นอยูที่นี่เหมือนกันครับ เปนสมาชิกอยู่ ปล.อยากติที่นี่แค่ ที่อบซาวน่าืเสียมานานแระ ยังไม่ได้ซ่อมสักที ที่อบไอน้ำก็เหม็นอับ น่าจะหาสมุนไพรมาใส่เครื่องเล่นดีมากครับ ตอนนี้สมัครสมาชิก 2เดือน2พัน ครับ มีโปรให้เลือกเยอะ โดยรวมคุ้มครับ
Barbara
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 26 มกราคม 2013, 12:32:08 »

.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 17 สิงหาคม 2016, 10:32:19 โดย Barbara » IP : บันทึกการเข้า

Bad sometimes good .
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์