เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 16:07:11
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  สองล้อคลาสสิค
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน สองล้อคลาสสิค  (อ่าน 3097 ครั้ง)
จังโก้ป่า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2010, 00:18:38 »

ว๊าววววว...  มีอะไรดีดีจากบางกอกมาให้พวกเราได้ชมกันด้วย

ขอบคุณมากนะคะ ท่านจังโก้ป่า  โปรจากบ้าน ThaitripDD.com

ขอกล่าวคำว่า  .....ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังน้อยของเราด้วยความยินดียิ่งค่ะ..... ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

แล้วแวะมาบ่อยๆ นะคะ

ปล. รถรุ่นี้เค้าใช้พริตตี้เด็กผู้ชายกันหรอคะ   น่ารักดีจัง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณ คุณกอย่า ยังไม่โปรหรอกครับ เราก็ต้องเรียนรู้กันตลอด ขอร่วมแลกเปลี่ยนความรู้กันนะครับ มีอะไรทางนี้จะนำมาเสนอให้ทราบกันครับ ส่วนน้องจาวก็จะไปทุกที่เลยครับ

จังโก้ป่า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2010, 00:22:26 »

สวยงามมากเลยครับ ตื่นตาตื่นใจดีครับรถสวยงามมากเลยครับ  ตกใจ

ขอบคุณท่าน xman ถ้าชอบรถก็แนวเดียวกัน ที่บ้านชอบทั้งรถเก็งและมอเตอร์ไซต์

ผมว่า แต่ละคัน เป็น  100000  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ครับท่าน kengja แต่ละคันคงหลายละครับ เพราะเป็นรถเก่าหายาก

สวยทุกภาพเลยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ยินดีต้อนรับท่าน จังโก้ป่า จากบ้านไทยทริปดีดี ครับ

ขอบคุณท่านเวบมาสเตอร์นะครับมีอะไรก็บอกครับ มาแจมก้นสนุกสนานครับ

จังโก้ป่า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2010, 00:23:35 »

วันพูกจะขอเศษตังค์แม่ไปซื้อสักคัน... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

...อู้เอ็นหื้อเปิ้นจัง... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เฮ้อ.....ได้แต่ผ่อ บ่มีปั๋ญญา

ครับท่านละอ่อนโบราณ ผมก็ได้แต่น้ำลายไหล กว่าจะซื้อได้คงนาน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2010, 10:04:36 »

แต่ละคันสุดยอดทั้งนั้น ขอบคุณที่เก็บภาพมาฝากนะครับ  ยิงฟันยิ้ม
หยอยคุง
ระดับ :ป.โท

จำหน่าย ชุดยูนิฟอร์มสำเร็จรูป.........

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2010, 23:06:22 »

ชอบทุกคันเลยครับ...................

ขอบคุณครับที่เอารูปมาฝาก...................

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

https://www.facebook.com/WasakornTeekasang
 เบอร์08363616ห้าสี่/090-5419หกหกหก
https://www.facebook.com/harrotchiangmai/
จำหน่าย ชุดยูนิฟอร์มสำเร็จรูป ซ๊ะป๊ะอย่าง...
คนหลังเขา
มัธยม
**

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2010, 08:36:23 »

สวยทุกคัน

*ความรัก*ไม่ลึกซึ่งเหมือนกาลเวลา
** ว่างๆเข้ามาพูดมาคุยและฟังเพลงเพราะๆได้จากห้องไหลๆของเราชาวเชียงรายโฟกัสนะคะ
** http://www.chiangraifocus.com/forums/chatroom/index.php **
morivaki(รักในหลวง)
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2010, 23:12:19 »

ชอบมากเลยครับ

แต่น่าจะมีรถญี่ปุ่นหน่อยน่ะครับ
tungkao08
ชั้นประถม
*

We Are "Independent"

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2010, 12:16:16 »

ราคาน่าจะแตะไม่ถึงครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
จังโก้ป่า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2010, 21:09:47 »

แต่ละคันสุดยอดทั้งนั้น ขอบคุณที่เก็บภาพมาฝากนะครับ  ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับท่าน BabyGun

ชอบทุกคันเลยครับ...................

ขอบคุณครับที่เอารูปมาฝาก...................

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณเช่นกันคุณหยอยคุง
จังโก้ป่า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2010, 21:12:29 »

สวยทุกคัน

ขอบคุณครับท่าน คนหลังเขา

ชอบมากเลยครับ

แต่น่าจะมีรถญี่ปุ่นหน่อยน่ะครับ

ยินดีครับ ถ้ามีโอกาสอีกจะเก็บภาพมาฝากนะครบ คุณ morivaki

ราคาน่าจะแตะไม่ถึงครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ผมก็คงได้แต่ชมภาพและฝันเหมือนกันละครับ คุณ tungkao08 ขอบคุณครับ
ลูกน้ำของ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 19 พฤษภาคม 2010, 01:22:07 »

ได้มาขับสักคันท่าจะดี  ตกใจ

เอาแต่นั่งฝัน ก็ไม่มีวันก้าวเดิน  หึหึ
เป็ดเซ็ง
มัธยม
**

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2010, 23:53:34 »

สวย ๆ ทั้งนั้น  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
จังโก้ป่า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 23 พฤษภาคม 2010, 12:39:23 »

ได้มาขับสักคันท่าจะดี  ตกใจ

เหมือนกันครับ คุณลูกน้ำของ อยากได้ตอนนี้เก็บตังค์ก่อน อิ อิ อิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สวย ๆ ทั้งนั้น  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ขอบคุณครับ ท่านเซ็งรับวันใหม่ๆ
หน้า: 1 [2] พิมพ์