เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 11:33:45
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  ซื้อขาย-รถมอเตอร์ไซด์ (ผู้ดูแล: Krit_66)
| | | |-+  เด่นห้ามอเตอร์กรุ๊ป รถเล็ก รถใหญ่ทุกรุนทุกซีซี รับซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน จัดไฟแนนซ์
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... 25 พิมพ์
ผู้เขียน เด่นห้ามอเตอร์กรุ๊ป รถเล็ก รถใหญ่ทุกรุนทุกซีซี รับซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน จัดไฟแนนซ์  (อ่าน 121775 ครั้ง)
(ไม่มีจรรยาบรรณในการขาย) หลังพ่อขุน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #120 เมื่อ: วันที่ 23 กรกฎาคม 2012, 16:15:23 »

เเล้วถ้า อายุ 18จะใช้ชื่อเป็นคนซื้อ  มีสลิปเงินเดือน จะได้มั้ยครับ
cHun_zA`
ชั้นประถม
*

« ตอบ #121 เมื่อ: วันที่ 23 กรกฎาคม 2012, 16:54:49 »

ช่วยบอกพนักงาน สาขาบ้านดู่หน่อยนะครับ ทั้งพนักงานขายและที่นั่งในออฟฟิต ให้สนใจลูกค้าบ้าง ไม่ใช่ใส่ใจแต่ตอนเวลาที่จะมาซื้อรถเท่านั้นหลังจากนั้นไม่ให้ความสนใจเลยแม้แต่นิดเดียว

ปล.ก่อนซื้อสั่งตกลงจองป้ายเลขทะเบียนบอกจะรับจองให้ก็เลยตัดสินใจซื้อเพราะส่วนมากร้านที่รับจองป้ายทะเบียนจะให้ความสนใจกับลูกค้าเป็นพิเศษ.พอซื้อรถได้ประมาณเดือนนึงเข้าไปติดต่อขอซื้ออะไหล่แต่กลับบอกไม่มี แต่ก็ไม่เป็นรัยสั่งเอาก็ได้ก็บอกโทรไปไม่ติดก็เอาเบอร์เราทิ้งไว้ให้แต่นี่ 3 เดือนกว่าก็ยังเงียบ

สิ่งที่ได้ในตอนนี้ก็คือ ทะเบียนที่จองไว้ไม่ได้ บอกเราว่าไม่มีใครเขียนบอกอะรัยไว้ แต่ถ้าอยากได้จริงๆๆให้ไปติดต่อเปลี่ยนป้ายเป็นจังหวัดอื่นเอง(ถ้าอยากได้ป้ายจังหวัดกุคงไม่มาซื้อที่เชียงรายหรอก) และอะไหล่ที่สอบถามไว้บอกว่าไม่รุเรื่องไม่มีใครรู้ ตกลงกุซื้อรถที่ร้านนี้หรือปล่าว 

จะขายรถเอายอดอย่างเดียวหรือยังไงไม่ทราบ ลูกค้าซื้อรถไปแล้วไม่ใส่ใจอะไรกันเลย เสียความรู้สึกโคตร!!!!!
มันคือความจริงรึครับ ช่วยบอกหน่อย จะไปดูรถที่ร้านนี้พอดี ลังเล
สงสัยเขาไม่สนใจจริงๆ
สงสัยจะจริงตามนั้น ขนาดแค่ตอบกระทู้ ออกมาแถแก้ตัวเพื่อปกป้องชื่อเสียงของร้านยังไม่ ออกมาตอบชี้แจงเลย สั่งแต่จะขายแย่จริง หึหึ

DENHAMOTOR
ชั้นประถม
*

« ตอบ #122 เมื่อ: วันที่ 24 กรกฎาคม 2012, 09:31:32 »

เข้าดูสินค้าได้ทั้ง สำนักงานใหญ่เด่นห้า และสาขาบ้านดู่ ทุกวัน

DENHAMOTOR
ชั้นประถม
*

« ตอบ #123 เมื่อ: วันที่ 24 กรกฎาคม 2012, 09:40:04 »

สอบถามหน่อยครับ อยากได้ PONY 100 สีขาวไม่ทราบว่าของเข้าอีกทีวันใหน เห็นเข้าไปที่บ้านดู่น้อง พนักงานบอกว่าของยังไม่มาครับ
มีรถอยู่ที่สาขาเด่นห้า ค่ะเข้ามาแวะชมได้ค่ะ 

DENHAMORETER GROUP
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124 เมื่อ: วันที่ 25 กรกฎาคม 2012, 08:19:37 »

เข้าดูสินค้าได้ทั้ง สำนักงานใหญ่เด่นห้า และสาขาบ้านดู่ ทุกวัน
บีลำปาง
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #125 เมื่อ: วันที่ 25 กรกฎาคม 2012, 08:58:51 »

ถ้าจะสั่งซื้อเฉพาะล้อแม็กพร้อมสเตอร์+จานดิสก์หน้าหลัง Lifan Pony100 มีของเลยรึป่าวครับ
แล้วราคาคู่ละเท่าไหร่ ส่งลำปางได้มั๊ยครับ

ยิงฟันยิ้ม วิจิตร  ปลั่งวัชรินทร์
ตกใจ 674/1 ม.8 ต.ปงแสนทอง อ.เมือง ลำปาง 52100
ยิงฟันยิ้ม โทร. 081-7764161 / 086-5865345
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #126 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2012, 09:09:02 »

ถ้าจะสั่งซื้อเฉพาะล้อแม็กพร้อมสเตอร์+จานดิสก์หน้าหลัง Lifan Pony100 มีของเลยรึป่าวครับ
แล้วราคาคู่ละเท่าไหร่ ส่งลำปางได้มั๊ยครับ
รบกวนโทรเข้าที่แผนกอะไหล่ของร้าน สาขาเด่นห้าได้ไหมคะ  เพราะว่าต้องสอบถามรายละเอียดเกี่ยวกับรุ่นรถค่ะว่าเป็น รถรุ่นเดียวกันหรือไม่ หรืออาจจะสอบถามเพิ่มเติมเกี่ยวกับรายละเอียดที่สั่ง ค่ะ ส่งให้ได้ ค่ะ เบอร์โทรศัพท์ สาขาเด่นห้า 053-718707  ค่ะ 
รบกวนด้วยนะคะ
DENHAMOTOR
ชั้นประถม
*

« ตอบ #127 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2012, 13:24:09 »

ช่วยบอกพนักงาน สาขาบ้านดู่หน่อยนะครับ ทั้งพนักงานขายและที่นั่งในออฟฟิต ให้สนใจลูกค้าบ้าง ไม่ใช่ใส่ใจแต่ตอนเวลาที่จะมาซื้อรถเท่านั้นหลังจากนั้นไม่ให้ความสนใจเลยแม้แต่นิดเดียว

ปล.ก่อนซื้อสั่งตกลงจองป้ายเลขทะเบียนบอกจะรับจองให้ก็เลยตัดสินใจซื้อเพราะส่วนมากร้านที่รับจองป้ายทะเบียนจะให้ความสนใจกับลูกค้าเป็นพิเศษ.พอซื้อรถได้ประมาณเดือนนึงเข้าไปติดต่อขอซื้ออะไหล่แต่กลับบอกไม่มี แต่ก็ไม่เป็นรัยสั่งเอาก็ได้ก็บอกโทรไปไม่ติดก็เอาเบอร์เราทิ้งไว้ให้แต่นี่ 3 เดือนกว่าก็ยังเงียบ

สิ่งที่ได้ในตอนนี้ก็คือ ทะเบียนที่จองไว้ไม่ได้ บอกเราว่าไม่มีใครเขียนบอกอะรัยไว้ แต่ถ้าอยากได้จริงๆๆให้ไปติดต่อเปลี่ยนป้ายเป็นจังหวัดอื่นเอง(ถ้าอยากได้ป้ายจังหวัดกุคงไม่มาซื้อที่เชียงรายหรอก) และอะไหล่ที่สอบถามไว้บอกว่าไม่รุเรื่องไม่มีใครรู้ ตกลงกุซื้อรถที่ร้านนี้หรือปล่าว 

จะขายรถเอายอดอย่างเดียวหรือยังไงไม่ทราบ ลูกค้าซื้อรถไปแล้วไม่ใส่ใจอะไรกันเลย เสียความรู้สึกโคตร!!!!!
มันคือความจริงรึครับ ช่วยบอกหน่อย จะไปดูรถที่ร้านนี้พอดี ลังเล
สงสัยจะจริงตามนั้น ขนาดแค่ตอบกระทู้ ออกมาแถแก้ตัวเพื่อปกป้องชื่อเสียงของร้านยังไม่ ออกมาตอบชี้แจงเลย สั่งแต่จะขายแย่จริง หึหึ
;;

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #128 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2012, 08:36:31 »

sutthiphong
ชั้นประถม
*

« ตอบ #129 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2012, 12:28:30 »

cbr150 รุ่นใหม่มือ1 ราคาสดเท่าไหร่คับ และถ้าดาวน์ๆต่ำสุดเท่าไหร่คับ
ช่วยตอบมาทีรอคำตอบอยู่คับ
ขอบคุณคับ

เมื่อไหร่จะตอบนี่รอราคาอยู่จะได้ตัดสินใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 01 สิงหาคม 2012, 21:01:08 โดย sutthiphong » IP : บันทึกการเข้า
พล_พะเยา
ชั้นประถม
*

« ตอบ #130 เมื่อ: วันที่ 01 สิงหาคม 2012, 21:33:06 »

;;
นั่นสิครับ ว่าจะไปดูรถอยู่เลย ชักไม่มั่นใจแล้วสิ...

ฉันหรือ?
sutthiphong
ชั้นประถม
*

« ตอบ #131 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2012, 03:15:43 »

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #132 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2012, 09:16:20 »

cbr150 รุ่นใหม่มือ1 ราคาสดเท่าไหร่คับ และถ้าดาวน์ๆต่ำสุดเท่าไหร่คับ
ขอบคุณคับ

เมื่อไหร่จะตอบนี่รอราคาอยู่จะได้ตัดสินใจ
ขอโทษด้วยค่ะ ที่ตอบช้า ที่ร้านขายรถจักรยานยนต์มือสอง ค่ะ แวะเข้ามาดูได้ที่สาขาเด่นห้าและบ้านดู่ ค่ะ ราคาเราเริ่มดาวน์ ที่ 15,000 บาท ค่ะ หรือเข้ามาต่อรองกันได้นะคะ
Amnat
*

« ตอบ #133 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2012, 11:22:43 »

อยากทราบราคาของ  PCX125 ครับ  ยิ้ม ยิ้ม
sutthiphong
ชั้นประถม
*

« ตอบ #134 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2012, 17:40:00 »

ขอบคุณคับ

ขอโทษด้วยค่ะ ที่ตอบช้า ที่ร้านขายรถจักรยานยนต์มือสอง ค่ะ แวะเข้ามาดูได้ที่สาขาเด่นห้าและบ้านดู่ ค่ะ ราคาเราเริ่มดาวน์ ที่ 15,000 บาท ค่ะ หรือเข้ามาต่อรองกันได้นะคะ

ขอบคุณคับ
mewlordose
ชั้นประถม
*

« ตอบ #135 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2012, 21:15:43 »

สนใจSonic กับ wave100s อยากรู้ราคาดาวน์และผ่อนครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #136 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2012, 09:25:22 »

อยากทราบราคาของ  PCX125 ครับ  ยิ้ม ยิ้ม
ค่ะ ตอนนี้ที่เด่นห้า มีสีขาวค่ะ ส่วนราคารบกวนเข้ามาดูสภาพรถก่อนนะคะ 
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #137 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2012, 09:28:40 »

สนใจSonic กับ wave100s อยากรู้ราคาดาวน์และผ่อนครับ
ที่ร้าน  ราคาดาวน์ WAVE100S 5,000 อาจจะผ่อนระยะยาวก็ได้นะได้ 3 ปี ปีละ 1,000  กว่าบาท ค่ะ ขึ้นอยู่ที่เงินดาวน์  ดาวน์มากดอกเบี้ยก็น้อยตามนั้นค่ะ เข้ามาดูที่ร้านได้นะคะ 
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #138 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2012, 10:09:10 »

prowardsara
*

« ตอบ #139 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2012, 11:23:55 »

super 4 พอมีมั้ยครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... 25 พิมพ์