เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 19:24:50
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  ๐ ตวยฮอย SaLa X กับ ป้าWH_Y ณ วัดจี้กง ๐
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน ๐ ตวยฮอย SaLa X กับ ป้าWH_Y ณ วัดจี้กง ๐  (อ่าน 1835 ครั้ง)
krirung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2011, 08:10:34 »

เจ๋ง เดียวช่วงปีใหม่จะแวะเข้าไปเที่ยวมั่งครับ ผมยังไม่เคยไปเที่ยวเลยครับ ดูจากภาพที่สวยๆแล้ว ผมนึกว่าอยู่เมืองจีนนะนี่  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
ปล.มุมกล้องสวยมากครับ
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2011, 11:46:04 »

ลักแอ่วดีเหมือนกันน่อ...บ่ะมีหมอกแต่ฟ้างามขนาดครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
WH_Y
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2011, 22:15:48 »

งามขนาดเจ้าวัดจี้กง..ตอนไปคราวก่อนฝนตกเจ้า ตอนนี้บ่มีฝนก็เลยได้ฟ้างามๆมาแตนเยี่ยมเลยเจ้า.. ยิ้มกว้างๆ
chaimonlo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 26 พฤศจิกายน 2011, 13:24:25 »

ภาพคม สวยเลยครับ
>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 29 พฤศจิกายน 2011, 12:50:18 »

ไปเที่ยวมาสวยดี มาดูรูปในนี้ยิ่งสวยได้อีกน่ะค่ะ

ว่าจะหาเวลาไปอีกสักรอบครับ อยากเห็นอยู่ในม่านหมอก  ยิงฟันยิ้ม

ได้แหมหลายมุมมองน่อ...

หันอาจ๋านไปหน่ะกะครับเลยไปพ่อง  ยิงฟันยิ้ม

ตั้งแต่ได้อาวุธใหม่มา แอ๋วดีขนาดๆ รัวบ่หยั๋งเลย   ยิงฟันยิ้ม

มีธุระต้องไปแถวนั้นครับก็เลยออกเช้ากว่าปรกตินิดหนึ่ง  ยิงฟันยิ้ม

เจ๋ง เดียวช่วงปีใหม่จะแวะเข้าไปเที่ยวมั่งครับ ผมยังไม่เคยไปเที่ยวเลยครับ ดูจากภาพที่สวยๆแล้ว ผมนึกว่าอยู่เมืองจีนนะนี่  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
ปล.มุมกล้องสวยมากครับ

ขอบคุณมากครับ หลังจากสอบถามเจ้าหน้าที่เค้าบอกว่า บางวันหมอกลงตอนเย็นด้วยครับ น่าจะสวย ยิ้ม

ลักแอ่วดีเหมือนกันน่อ...บ่ะมีหมอกแต่ฟ้างามขนาดครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไปสำรวจโรงเรียนทำกิจกรรมวันเด็กครับ กะเลยรวดไปแอ่วเหียน้อย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

งามขนาดเจ้าวัดจี้กง..ตอนไปคราวก่อนฝนตกเจ้า ตอนนี้บ่มีฝนก็เลยได้ฟ้างามๆมาแตนเยี่ยมเลยเจ้า.. ยิ้มกว้างๆ

ก็เห็นรูปจากป้าวายอีกหนึ่งเหตุผลแหล่ะครับที่ผมไป  ยิ้มกว้างๆ

ภาพคม สวยเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
หน้า: 1 [2] พิมพ์