เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 11:14:38
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  "เจียงฮายโฟโต้มาราธอน ครั้งที่ 3" By.. กอย่า~
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน "เจียงฮายโฟโต้มาราธอน ครั้งที่ 3" By.. กอย่า~  (อ่าน 1836 ครั้ง)
JooK Freeway
ระดับ ป.ตรี

Freeway.ChiangRai Thailand.

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 22 พฤศจิกายน 2011, 12:19:10 »

โดนไผก่อบ่ฮู้ใจ้ไปขนโต๊ะ เลยบ่ได้ถ่ายฮูปหมู่กับเปิ้ลซักกำ   ลังเล ลังเล ลังเล

"โป้งงงงงงง"  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

D'tracker X 250.:2012. My Baby Blue.
Two wheel one heart world wide adventure.
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 22 พฤศจิกายน 2011, 12:25:20 »

เสียดายไม่ได้มาร่วม
น่าจะเปิดโอเพ่น ช่างภาพจากที่อื่นทั่วประเทศมารวมกันเลย
เป็นงานใหญ่ประจำปี สร้างภาพ(ที่ดี)ให้เชียงราย อีกทางหนึ่ง
หนาวหน้า ลองคิดทำดูไหมครับ..คณะกรรมการฯ

งานนี้โอเพ่นค่ะลุงโด้  กล้องทุกค่ายทุกสังกัด  พี่น้องจากต่างจังหวัดก็มีมานะคะ  กรุงเทพฯ ลำปาง พะเยาก็มาค่ะ
ซึ่งจริงๆ งานนี้ก็คืองานประจำปีของชมรมถ่ายภาพนะคะ  แต่ด้วยความที่เราอ่อนประชาสัมพันธ์ไปหน่อย  งานก็เลยยังไม่ยิ่งใหญ่
ปีหน้าจะพยายามให้มากกว่านี้ค่ะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆค่ะ  แต่ละคนมีไอเดียถ่ายภาพได้แหวกแนวดีค่ะดูแล้วทึ่งมากเลย   ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ใช่ค่ะ  พี่ๆ น้องๆ มีมุมทึ่งๆ มาให้ชมกันมากทีเดียว  ไว้ว่างๆ จะขอไฟล์ภาพที่ส่งเข้าแข่งขันมาให้ชมกันค่ะ  ยิ้มเท่ห์

ม่วนขนาดครับ....ไผบ่ได้ไป...ปีหน้าเอาใหม่ครับ

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์  ถูกต้องละคร๊าบบบบบบบ...  ปีนี้ดูๆ ข้อมูลไปก่อน  ปีหน้าไปกั๋นหื้อได้เน้อเจ้า ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ฝากประชาสัมพันธ์ค่ะ (ขอขายของนิดนึง ยิงฟันยิ้ม)
สำหรับท่านที่อยากได้เสื้อ "CHIANGRAI PHOTO MARATHON 2011 3rd"
ตอนนี้เรายังมีเสื้อจำหน่ายให้นะคะ    ลองดูรายละเอียดจากนี้ค่ะ

http://www.chiangraiphotoclub.com/forum/index.php?topic=3203.msg48761#msg48761

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 22 พฤศจิกายน 2011, 12:27:08 »

โดนไผก่อบ่ฮู้ใจ้ไปขนโต๊ะ เลยบ่ได้ถ่ายฮูปหมู่กับเปิ้ลซักกำ   ลังเล ลังเล ลังเล

"โป้งงงงงงง"  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

ตั๋วได้ถ่ายเดียวตั้งเยอะลอ  ถ่ายฮูปหมูยังจะอยากถ่ายอยู่อี๊  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม   โอ๋ๆๆๆ 

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
Boyloso
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2011, 08:07:30 »

เสียดายแต๊ๆ ๆ ๆ  ลังเล

รับถ่ายภาพบุคคล, พรีเวดดิ้ง, งานรับปริญญา, ถ่ายพระเครื่อง ราคากันเองครับ 081-6737998 บอยครับ ^^"
Facebook : http://www.facebook.com/boy.crutdfc
xman
เชียงรายเลิฟโฟโต้ดอทคอม
ระดับ :ป.โท

เชียงรายเลิฟโฟโต้ดอทคอม

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2011, 09:13:00 »

บรรยากาศสนุกสนานครับ  ยิ้มเท่ห์ เสียดายจังเลย  ร้องไห้
abs
ระดับ ป.ตรี

แค่คนชอบถ่ายรูป ^^

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2011, 10:15:58 »

ปีนี้บรรยากาศดีจริงๆครับ สนุกสนานกันมาก เห็นแล้วอยากเข้าร่วมแข่งด้วย
ไว้ปีหน้าลูกใหญ่ก่อน ไม่เป็นล่ะสต๊าฟนี้เหนื่อยขนาด หุหุ วิ่งไปวิ่งมา ลงทะเบียน
แอบแว้ปไปดูลูก แว๊ปไปแว๊ปมา 555  ขยิบตา

เสียดายไม่ได้มาร่วม
น่าจะเปิดโอเพ่น ช่างภาพจากที่อื่นทั่วประเทศมารวมกันเลย
เป็นงานใหญ่ประจำปี สร้างภาพ(ที่ดี)ให้เชียงราย อีกทางหนึ่ง
หนาวหน้า ลองคิดทำดูไหมครับ..คณะกรรมการฯ

ขอบคุณครับ แต่ถ้าระดับประเทศนี้คงไม่ไหวหละครับ  ตกใจ
มัีนเป็นงานประจำปีของชมรม ทำกันไม่กี่คนเองครับ แล้วแต่ละท่านก็มีงานประจำ
งบประมาณหมื่นนิดๆ วิ่งหาสปอร์นเซอร์แทบแย่ จบงาน งบประมาณเข้าเนื้ออีก  แลบลิ้น
แต่ปีหน้าก็จะจัดครับ ปีนี้มีข้อบกพร่องหลายอย่าง ไว้ปีหน้าจะทำให้ดีขึ้นๆ ไปครับ  ยิงฟันยิ้ม

ถ่ายรูปนี้มันสนุกจัง^^
>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2011, 10:49:18 »

ไปแว่ะได้กำเดียว เสียดายอะหลา่ะ ร้องไห้

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
หน้า: 1 [2] พิมพ์