เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 09:15:46
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  แหบรถเครื่อง...แอ่วดอยตุง...
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน แหบรถเครื่อง...แอ่วดอยตุง...  (อ่าน 3775 ครั้ง)
หยอยคุง
ระดับ :ป.โท

จำหน่าย ชุดยูนิฟอร์มสำเร็จรูป.........

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 22 พฤศจิกายน 2011, 23:57:36 »

มาแอบดูหมวกกันน็อค..........
 ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ชอบๆ ฮูปก่องาม...........
 ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

https://www.facebook.com/WasakornTeekasang
 เบอร์08363616ห้าสี่/090-5419หกหกหก
https://www.facebook.com/harrotchiangmai/
จำหน่าย ชุดยูนิฟอร์มสำเร็จรูป ซ๊ะป๊ะอย่าง...
zombie01
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2011, 16:57:37 »

สวย ๆ ครับ  ยิงฟันยิ้ม

JEERiNAN
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2011, 21:03:17 »

มาแอบดูหมวกกันน็อค..........
 ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ชอบๆ ฮูปก่องาม...........
 ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

หมวกกันน๊อค?? แอบดูใบไหนคะ ใบที่รถหรือบนหัวคนซ้อน อิอิ
ขอบคุณเจ้าาที่เข้ามาชม  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
สวย ๆ ครับ  ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
raxerta
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2011, 22:43:20 »

แวะมาผ่อคนงามแอ่ว
JEERiNAN
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 24 พฤศจิกายน 2011, 01:38:58 »

แวะมาผ่อคนงามแอ่ว

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
..หวานหวาน..
ชั้นประถม
*

Kiss you up....Oh, uh oh..

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 24 พฤศจิกายน 2011, 01:56:02 »

น้องเรียน มฟล.เหรอครับ ถ่ายรูปสวยครับ  ยิ้มกว้างๆ

ใช่ค่า เรียนแม่ฟ้าหลวง หนูถ่ายรูปไม่สวยหรอกค่ะ บรรยากาศมันสวยตังหาก  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พี่ก็จบ มฟล.ครับ รุ่น 8 คิดถึงสมัยก่อนเลย เวลาหนาวทีไรก็พาเพื่อนแว๊นรถเที่ยวเชียงราย  ยิ้มกว้างๆ

ขอให้มีความสุขกับมหาวิทยาลัยที่มีพระนามอันทรงเกียรตินี้นะครับ

ถ่าย.ภาพสวยมากๆ เวลาว่างไปเที่ยว หน้าหนาวนี้อีก.. ดูภาพเหมือนได้ไปเที่ยวด้วยเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  พี่ก็ จบ มฟล  เหมือนกันจ๊ะ ..จบรุ่น 3...คิึดถึงสมัยเรียนจัง  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
JEERiNAN
*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 24 พฤศจิกายน 2011, 13:59:18 »

น้องเรียน มฟล.เหรอครับ ถ่ายรูปสวยครับ  ยิ้มกว้างๆ

ใช่ค่า เรียนแม่ฟ้าหลวง หนูถ่ายรูปไม่สวยหรอกค่ะ บรรยากาศมันสวยตังหาก  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พี่ก็จบ มฟล.ครับ รุ่น 8 คิดถึงสมัยก่อนเลย เวลาหนาวทีไรก็พาเพื่อนแว๊นรถเที่ยวเชียงราย  ยิ้มกว้างๆ

ขอให้มีความสุขกับมหาวิทยาลัยที่มีพระนามอันทรงเกียรตินี้นะครับ

ถ่าย.ภาพสวยมากๆ เวลาว่างไปเที่ยว หน้าหนาวนี้อีก.. ดูภาพเหมือนได้ไปเที่ยวด้วยเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  พี่ก็ จบ มฟล  เหมือนกันจ๊ะ ..จบรุ่น 3...คิึดถึงสมัยเรียนจัง  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

สวัสดีค่ะพี่รุ่น3  โหๆ รุ่นสามยังเป็นรุ่นรั้วสังกะสีดินแดงใช่มั้ยคะ ตอนนี้มอมีอะไรขึ้นเยอะแยะเลยค่ะ ว่างๆก็เข้ามาเที่ยวนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะรุ่นพี่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
..หวานหวาน..
ชั้นประถม
*

Kiss you up....Oh, uh oh..

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2011, 03:01:40 »

สวัสดีค่ะพี่รุ่น3  โหๆ รุ่นสามยังเป็นรุ่นรั้วสังกะสีดินแดงใช่มั้ยคะ ตอนนี้มอมีอะไรขึ้นเยอะแยะเลยค่ะ ว่างๆก็เข้ามาเที่ยวนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะรุ่นพี่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไม่ใช่จ้า สังกะสีสีเขียว. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม..หอ F1 F2 M1 ( ปัจจุบันน่าจะเป็น F3) และเสาเข็ม กำลังทำงาน สะเทือนไปทั้งตึก..U .... แต่เป็นรุ่นที่โชคดี มากที่ได้ เข้าห้องรับพระราชทาน ทุกปี ตั้งแต่ปี 1 เพราะคนน้อย 5555+ เลยตืื่นเ้ต้นมากเวลาเห็นรุ่นพี่ 1-2 ได้ รับพระราชทานปริญญาบัตร เป็นบุญตา... ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
DL813
magdafVE
*

บ่อสปิ๋วสันทราย

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2011, 09:04:04 »

ขับมอไซด์มันอันตราย มาอีกทีให้บอกมีบริการฟรีกับ4ล้อ(ท่ารถข้างล่างอิ อิ)
สวยครับ บรรยากาศดี ว่างๆมานั่งตกปลาที่อ่างแม่ไร่ บรรยากาศดี ผมถ่ายไว้ภาพนึง
ไม่รู้ได้บรรยากาศมั้ย

* DSC08612.JPG (44.82 KB, 400x300 - ดู 80 ครั้ง.)

krirung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 26 พฤศจิกายน 2011, 14:15:08 »

เจ๋ง ภาพเที่ยวไป ถ่ายไป สนุกครับได้บรรยากาศดี แต่ว่าเจ้าของกระทู้ถ่ายภาพได้สวยมากๆครับ
น้oงxม่oง
ซื้อ/ขายได้ 100%
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 26 พฤศจิกายน 2011, 21:37:24 »

ปีใหม่นี้ ขอไป ทริปป เชียงฮาย นำได้ก่อ มีท่านพี่คนใด นำเที้ยวก่อ คร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

Call-080-2156146 ais/
Call-0853072752 D tac =(line/whatsapp)
สนใจสินค้าอื่นๆ สอบถามได้ครับ

Nobody
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2011, 01:08:34 »

ใค่ไปแอ่วซักกำแอ่ อิอิ
หน้า: 1 [2] พิมพ์