เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 06:24:39
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  - - ขออนุญาติชวนเพื่อนๆ ที่ชอบถ่ายรูปร่วมแข่งขันเชียงรายโฟโต้มาราธอน 2011 --
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน - - ขออนุญาติชวนเพื่อนๆ ที่ชอบถ่ายรูปร่วมแข่งขันเชียงรายโฟโต้มาราธอน 2011 --  (อ่าน 2269 ครั้ง)
corolado4
ระดับ :ป.โท

บ้านสวน ดอยพระบาท11 (ธารน้ำกรณ์2)

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 19 พฤศจิกายน 2011, 07:33:59 »

ดูแลการแข่งกอล์ฟนักเรียน นักศึกษาแห่งชาติ คัดตัวนักกอล์ฟเขต 5
ที่สนามกอล์ฟแม่กกกอล์ฟ เริ่มตั้งแต่ 0700 น. เลยมาร่วมไม่ได้
โอกาสหน้าจะมาร่วม จัดปีล่ะกี่ครั้งล่ะครับ

JooK Freeway
ระดับ ป.ตรี

Freeway.ChiangRai Thailand.

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 19 พฤศจิกายน 2011, 18:39:24 »

เสียดายแทนท่านที่ไม่ได้ไปครับ  ลังเล ลังเล ลังเล

ถ้าท่านไปท่านจะได้ถ่ายแบบนี้  จุมพิต จุมพิต จุมพิต

* IMG_3436.JPG (458.91 KB, 600x900 - ดู 99 ครั้ง.)

D'tracker X 250.:2012. My Baby Blue.
Two wheel one heart world wide adventure.
Boyloso
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 19 พฤศจิกายน 2011, 18:44:19 »

สุดท้ายผมก็ไม่ว่างไป อด Y_Y

จะรอชมภาพบรรยากาศนะคับบบ

รับถ่ายภาพบุคคล, พรีเวดดิ้ง, งานรับปริญญา, ถ่ายพระเครื่อง ราคากันเองครับ 081-6737998 บอยครับ ^^"
Facebook : http://www.facebook.com/boy.crutdfc
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 19 พฤศจิกายน 2011, 22:24:05 »

รอผ่อฮูปงามๆเน้อครับ  ...ผมจะไปเอาดอกบัวตองที่ดอยหัวแม่คำมาฝาก  ยิงฟันยิ้ม

อะจ๊าาาา...  รอชมเน้อเจ้า  อย่าหื้อผิดหวังเน้อท่าน Wm  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

พรุ่งนี้เช้าพบกันที่นัดหมายนะคะ  ทั้งท่านที่ลงทะเบียนแล้ว  และยังไม่ได้ลงทะเบียน 

ไปร่วมลงชื่อร่วมกิจกรรมสนุกๆ กันพรุ่งนี้ก็ยังทันค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เฮ้อ..ตอนที่โพสข้อความนี้ ผมลบออกแล้วเว็บล่มพอดี ก็นึกว่าถูกลบไปเรียบร้อยแล้ว  ยิงฟันยิ้ม

กลัวไปดูดอกบัวตองแล้วผิดหวัง และแล้วมันก็เป็นอย่างนั้นจริงๆ

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2011, 11:05:46 »

รอผ่อฮูปงามๆเน้อครับ  ...ผมจะไปเอาดอกบัวตองที่ดอยหัวแม่คำมาฝาก  ยิงฟันยิ้ม

อะจ๊าาาา...  รอชมเน้อเจ้า  อย่าหื้อผิดหวังเน้อท่าน Wm  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

พรุ่งนี้เช้าพบกันที่นัดหมายนะคะ  ทั้งท่านที่ลงทะเบียนแล้ว  และยังไม่ได้ลงทะเบียน 

ไปร่วมลงชื่อร่วมกิจกรรมสนุกๆ กันพรุ่งนี้ก็ยังทันค่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เฮ้อ..ตอนที่โพสข้อความนี้ ผมลบออกแล้วเว็บล่มพอดี ก็นึกว่าถูกลบไปเรียบร้อยแล้ว  ยิงฟันยิ้ม

กลัวไปดูดอกบัวตองแล้วผิดหวัง และแล้วมันก็เป็นอย่างนั้นจริงๆ

ดวงมันจะหลบหลีกไม่ได้อะท่าน  ยังไงก็ต้องเอามาฝากกันเน้อ  รอชมๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

งานสำเร็จลุล่วงไปด้วยดีค่ะ  ทั้งสนุกสนาน มึนงง และฮาไปตามๆ กัน  อดใจรอนิดนะคะ  เดี๋ยวเก็บภาพสวยๆ และบรรยากาศเก็บตกมาให้ชมกัน

สำหรับท่านที่พลาด  ปีหน้าฟ้าใหม่ต้องได้เจอกันนะคะ  ยิ้มเท่ห์ 
เพราะปีนี้พลาด  ท่านเลยไม่มีโอกาสได้ภาพแบบนี้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณเพื่อนรัก ~:RedDeaD:~ ที่ยอมเป็นแบบโจทย์ที่ 2 ให้ 
          โจทย์คือ  "ป๊าดโท๊ะ!!"   ขอบคุณๆ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

* DSCF7034.JPG (471.65 KB, 616x816 - ดู 73 ครั้ง.)

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
yayong
ระดับ ป.ตรี

แข็งแกร่ง แต่อย่าแข็งกร้าว อ่อนน้อม แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2011, 19:52:45 »

เสียดายแทนท่านที่ไม่ได้ไปครับ  ลังเล ลังเล ลังเล

ถ้าท่านไปท่านจะได้ถ่ายแบบนี้  จุมพิต จุมพิต จุมพิต

แจ่มเลย  ปีหน้าผมอยากแนะนำให้จัดวันอาทิตย์นะครับจะได้ไปร่วมแจมและหาประสพการณ์ด้วยอยากไปมากแอบย่องไปดูมาเห็นสาวๆหนุ่มๆกำลังเตรียมงานกันไว้ปีหน้าครับ

รองเท้าใหม่ราคาถูกปลีก-ส่งอยู่บ้านป่ากล้วยต.สันทราย อ.เมือง จ.เชียงราย รับฝากขายบ้านและที่ดินในเชียงรายและจังหวัดใกล้เคียง(ที่บ้าน-ที่นา,สวน-ที่สวนยาง)โทรหาเราได้
083-2087079   085-7134607
>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 21 พฤศจิกายน 2011, 20:11:28 »

เสียดายอยู่ได้กำเดียว ถ้าบ๋อติดลูกก้าท่าจะม่วนอยู่ครับ ไปกำเดียวอย่างน้อยกะได้ไปป่ะหลายๆท่าน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
หน้า: 1 [2] พิมพ์