เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 00:18:32
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  แก้วสกรีน.. Screenclub ของขวัญมีไอเดีย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน แก้วสกรีน.. Screenclub ของขวัญมีไอเดีย  (อ่าน 24724 ครั้ง)
Jean Screen Club..ของขวัญมีไอเดีย
มัธยม
**

Screen Club ..ของขวัญมีไอเดีย

« ตอบ #60 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2010, 13:01:08 »

สอบถามได้ครับ  ^_^

namta
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2010, 00:52:03 »

น่าสนใจแหะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 27 ตุลาคม 2010, 00:54:17 โดย ปลาหมึกย่างบุญรอดน้ำจิ้มรสเด็ด ที่ลานเบียร์ไนท์บาร์ซ่าค่ะ » IP : บันทึกการเข้า
Jean Screen Club..ของขวัญมีไอเดีย
มัธยม
**

« ตอบ #62 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2010, 01:02:44 »

น่าสนใจแหะ

สนใจสอบถามรายละเอียดได้ครับ

ใส่รูปน่ารักๆ ของคุณกับแฟน  หรือจะใส่เป็นข้อความบอกแทนความในใจก็ได้ครับ
เนื้อหมึกจะซึมลงไปในแก้วน่ะครับ ทำให้สามารถเช็ดล้างได้ โดยที่ไม่หลุด ไม่ลอกครับ
    ลองเข้าไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
http://phusarat.exteen.com
http://www.facebook.com/phusarat

หรือ
เบอร์ติดต่อ  :  08-7357-6040   จีน
อีเมล์         :  phusarat@hotmail.com

ขอบคุณครับ

มัธยม
**

« ตอบ #63 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2010, 14:35:36 »

ใกล้จะลอยกระทงแล้วนะครับ  ^_^

nannan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2010, 14:45:59 »

สวยมากค่ะ

ช่วยดันนะ ยิงฟันยิ้ม
มัธยม
**

« ตอบ #65 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2010, 10:47:51 »

สวยมากค่ะ

ช่วยดันนะ ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณมากครับ    ยิงฟันยิ้ม

Lovesong
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

"ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก"

« ตอบ #66 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2010, 11:01:21 »

พี่รับทำ1ใบมั้ยครับ
พอดีจะเอาเป็นของขวัญวันเกิด
มัธยม
**

« ตอบ #67 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2010, 11:12:09 »

พี่รับทำ1ใบมั้ยครับ
พอดีจะเอาเป็นของขวัญวันเกิด

รับทำครับ

สอบถามเพิ่มเติม
เบอร์ติดต่อ : 087-3576040
อีเมล์ : phusarat@hotmail.com

รายละเอียดเพิ่มเติม
http://phusarat.exteen.com
http://www.facebook.com/phusarat

ขอบคุณครับ

Hong-Yok Airline
ชั้นประถม
*

« ตอบ #68 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2010, 11:13:44 »

เป็น ซุปเปอร์แวร์ (superware) มีมั้ยค่ะ   อยากได้ให้ลูกสาว อายุซัก 2 ขวบไว้เป็นแก้วดื่มนมอ่ะค่ะ

"บนท้องฟ้าไม่มีอะไรแน่นอน ถ้ามองจากตรงนี้ เดี๋ยวก็มืด แล้วก็สว่าง
อาจจะมีฝนก่อเป็นพายุ หรือลมลอยปลิวอยู่แค่นั้น
สุขที่เคยเดินทางตามหามานาน ไม่ได้ไกลที่ไหน อยู่แค่นี้เอง "
มัธยม
**

« ตอบ #69 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2010, 11:19:47 »

เป็น ซุปเปอร์แวร์ (superware) มีมั้ยค่ะ   อยากได้ให้ลูกสาว อายุซัก 2 ขวบไว้เป็นแก้วดื่มนมอ่ะค่ะ

ไม่มีครับ
ทางเราจะเป็นแก้วมัคเซรามิค ครับ

สามารถใส่รูปลูกสาวของคุณ Hong-Yok Airline พร้อมข้อความแทนใจ ได้นะครับ
แปลกไม่ซ้ำใครแน่นอนครับ

ที่สำคัญ ภาพไม่หลุด ไม่ลอกครับ
(เพราะหมึกจะซึมไปเนื้อแก้ว ใช้มือลูบไปแล้ว ไม่สากครับ)

ขอบคุณครับ

Hong-Yok Airline
ชั้นประถม
*

« ตอบ #70 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2010, 11:26:54 »

เป็น ซุปเปอร์แวร์ (superware) มีมั้ยค่ะ   อยากได้ให้ลูกสาว อายุซัก 2 ขวบไว้เป็นแก้วดื่มนมอ่ะค่ะ

ไม่มีครับ
ทางเราจะเป็นแก้วมัคเซรามิค ครับ

สามารถใส่รูปลูกสาวของคุณ Hong-Yok Airline พร้อมข้อความแทนใจ ได้นะครับ

ที่สำคัญ ภาพไม่หลุด ไม่ลอกครับ
(เพราะหมึกจะซึมไปเนื้อแก้ว ใช้มือลูบไปแล้ว ไม่สากครับ)

ขอบคุณครับ

ขอบคุณค่ะ กลัวเป็นแก้วเซรามิค มันจะตกแตกอ่ะค่ะ เสียดาย

"บนท้องฟ้าไม่มีอะไรแน่นอน ถ้ามองจากตรงนี้ เดี๋ยวก็มืด แล้วก็สว่าง
อาจจะมีฝนก่อเป็นพายุ หรือลมลอยปลิวอยู่แค่นั้น
สุขที่เคยเดินทางตามหามานาน ไม่ได้ไกลที่ไหน อยู่แค่นี้เอง "
มัธยม
**

« ตอบ #71 เมื่อ: วันที่ 18 พฤศจิกายน 2010, 10:39:00 »

ไม่มีครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณค่ะ กลัวเป็นแก้วเซรามิค มันจะตกแตกอ่ะค่ะ เสียดาย

ไม่เป็นไรครับ  โอกาสหน้าก็ได้ครับ
ยินดีต้อนรับครับ   ยิ้มกว้างๆ

มัธยม
**

« ตอบ #72 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2010, 12:59:04 »

เหมาะเป็นของขวัญที่ให้กับคนที่คุณรักได้ทุกโอกาสครับ

หลานอุ้ยเกี๋ยง
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

ขอแบบ เพียวๆได้ไหม

« ตอบ #73 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2010, 21:43:19 »

ทำเป็นโลโก้ มหาลัย คิดเท่าไหร่ครับ  ตอบผมทาง PM นะครับ

ทหารเสือพระองค์ดำ ๑/๔๘ พิชิตปรีชากร
---------------------------------------------
จ.ส.อ.ศุภวัฒน์ มโนรัตน์
โรงพยาบาลค่ายขุนเจืองธรรมิกราช
supansa
ชั้นประถม
*

« ตอบ #74 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2010, 17:55:49 »

มีสอนไหมคะ

https://www.facebook.com/LiolinHandmade   จำหน่าย ปลีกส่งสินค้ากิ๊ฟช๊อป ดอกไม้ปลอม อุปกรณ์งานฝีมือนานาชนิด
Rung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #75 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2010, 18:09:42 »

สกรีนลง ปอกหมอน เสื้อ ผ้าขนหนูได้ใหมคะ  ยิงฟันยิ้ม
มัธยม
**

« ตอบ #76 เมื่อ: วันที่ 29 พฤศจิกายน 2010, 11:24:44 »

สกรีนลง ปอกหมอน เสื้อ ผ้าขนหนูได้ใหมคะ  ยิงฟันยิ้ม

สกรีนแต่แก้วเท่านั้นครับ

ขอบคุณที่สนใจครับ   ยิงฟันยิ้ม

มัธยม
**

« ตอบ #77 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 11:01:09 »

มีสอนไหมคะ

ตอบ PM. ไปแล้วน่ะครับ

^^ลมใต้ปีก^^
ชั้นประถม
*

« ตอบ #78 เมื่อ: วันที่ 17 ธันวาคม 2010, 14:24:14 »

สวยๆช่วยดัน

สองใบราคาเท่าไหร่ค่ะ

ว่าจะทำเปงของขวัญนะคะ

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด... แล้วอนาคตคุณจะได้ไม่ต้องเสียใจ... ^^
meichan00
ชั้นประถม
*

« ตอบ #79 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2010, 14:36:22 »

ไม่ทราบว่าคุณจีนสั่งแก้วพื้นขาวแบบนี้จากที่อื่น   หรือมีจำหน่ายในเชียงรายคะ  อยากได้เอามาหัดเพ้นท์น่ะค่ะ  รึคุณจีนแบ่งขาย ^ ^ ซัก20ใบเองค่ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 พิมพ์