เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 23:45:16
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คุยเรื่องไอที - เทคโนโลยี (ผู้ดูแล: K€nGja1, chiohoh, nuifish, NOtis)
| | |-+  PicoStation M2 HP ในเชียงรายมีร้านไหนขายครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน PicoStation M2 HP ในเชียงรายมีร้านไหนขายครับ  (อ่าน 1091 ครั้ง)
non_Phan
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 06 ตุลาคม 2011, 10:26:23 »

อยากทราบว่าแถวเชียงรายจะมีขายที่ไหนมังครับผมกะเอามาปล่อยwifiแถ้วๆบ้านครับ

non_Phan
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม 2011, 07:12:59 »

จะมีใหมน๋อหรอมีท้านไดพอแนะนำตัวAPที่ส่งได้ไกลๆสัก500m-700mกำลังส่งไม่เกิน 500 mW
คอมต้นไม้
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

ราคาไม่สำคัญ สำคัญอยู่ที่น้ำใจครับ

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2011, 15:58:41 »

PicoStation มันแพงศูนย์น้อยเสียที่ 2-3เดือนได้กลับมา หายี่ห้ออื่นเถอะ

Iro Iro Sabisu  Homeservice  บ้านดู่
รับ เชอวิต ซ่อมแซมและปรับปรุง บ้าน อาคาร สำนักงาน ร้านค้า หอพัก คอนโด  ให้คำปรึกษาและออกแบบฟรี
097-3416-863  ช.นุ
non_Phan
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2011, 15:14:32 »

ขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำ งั้นผมต้องหาตัวใหม่ตามคำแนะนำแล้วละครับ
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 20 ตุลาคม 2011, 08:25:06 »

ผมว่า pico ก็ดีนะครับความแรงนิ่งดีครับ  ใช้งานง่าย ๆ ป้องกัน เน็ตคัตได้ด้วยและใช้งานพร้อมกัน  15 - 20  เครื่องก็ยังไม่ช้าจนเกินไปเทียบกับรุ่นอื่น ๆ นั้นดีกว่าแน่นอนครับใช้มาหลายตัวแล้วครับซื้อผ่านผมได้นะครับราคาพิเศษกว่าที่อื่นแน่นอน แล้วความต้องการใช้ภายในหรือภายนอกครับถ้าภายน้อกก็คุ้มครับหรือติดชารญบ้านครับ แต่ถ้าเป็นภายในให้ใช้อีกรุ่นหนึ่งครับมีสองเสารับส่งได้เร็วกว่าครับ

pico  =  3,850
tenda w311 = 1,200

ของใหม่ทุกชิ้น
non_Phan
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2011, 11:29:42 »

Re: PicoStation M2 HP ในเชียงรายมีร้านไหนขายครับ
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 20 ตุลาคม 2011, 08:25:06 »   

--------------------------------------------------------------------------------

ผมว่า pico ก็ดีนะครับความแรงนิ่งดีครับ  ใช้งานง่าย ๆ ป้องกัน เน็ตคัตได้ด้วยและใช้งานพร้อมกัน  15 - 20  เครื่องก็ยังไม่ช้าจนเกินไปเทียบกับรุ่นอื่น ๆ นั้นดีกว่าแน่นอนครับใช้มาหลายตัวแล้วครับซื้อผ่านผมได้นะครับราคาพิเศษกว่าที่อื่นแน่นอน แล้วความต้องการใช้ภายในหรือภายนอกครับถ้าภายน้อกก็คุ้มครับหรือติดชารญบ้านครับ แต่ถ้าเป็นภายในให้ใช้อีกรุ่นหนึ่งครับมีสองเสารับส่งได้เร็วกว่าครับ

pico  =  3,850
tenda w311 = 1,200

ของใหม่ทุกชิ้น

ขอบคุณคับ ผมจะลองให้ในเชียงรายดูไปเลือยๆก่อนคับอิอิหวังว่าจะเจอสักร้าน 1
jutamas20069
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 23 ตุลาคม 2011, 16:26:38 »

ครับ  ผมจำหน่ายอยู่ที่  picostationm2  4000 ครับตามรูปด้านบนสุดเลยครับนัดรับของได้ครับอยู่ บ้านดู่ครับของใหม่ครับไม่เคยใช้งาน

0840023271
หน้า: [1] พิมพ์