เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 15:40:11
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  >..ห่วงจัง...^__^...<
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... 92 พิมพ์
ผู้เขียน >..ห่วงจัง...^__^...<  (อ่าน 90001 ครั้ง)
>_อนัตตา_<
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #160 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 19:52:19 »

วันนี้ก็เช่นเดิม เมนู ปู แต่พิเศษ ที่ มัน แจ่ม มาก  ยิงฟันยิ้ม

กรี๊ดดดดดดดดดดด
ทำไมวันนี้พี่ปูน่ากินจังอ่ะเจ้า
แบบเนี้ยไม่ต้องพึ่งน้ำจิ้ม น้ำลายไหล แฮ่ๆๆๆๆๆๆๆ
ปล.คิดถึงพี่เชเหมือนกันเจ้า คริ คริ
>_อนัตตา_<

« ตอบ #161 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 19:56:21 »

อ่ะน่ะ...อยากจะพักเหมือนกันเจ้า
แต่เห็นน้องทั้งสองคนมารีบกระโดดลงเวทีเลยเจ้า
เดี๋ยวไม่ทัน สวนทางกันตลอด คริ คริ

เหอๆ หวัดดีเจ้า พี่สาว
นึกว่าจะไม่เข้ามาซะแล้ว ยิงฟันยิ้ม
มาจร้า...คิดถึงน้องสาวทั้งสองคน อิอิ

สงสัยว่าพี่สาวคนโตเรา จะสวนทางกันกะ พี่สาวคนกลางอีกแร่ะ
คิดถึงพี่สาวเช่นกันเจ้า ยิงฟันยิ้ม
เห็นม่ะ...บอกแล้วว่าเราสวนทางกันตลอดเลยอ่ะเจ้า  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
Me My Self
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #162 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 19:58:10 »

อ่ะน่ะ...อยากจะพักเหมือนกันเจ้า
แต่เห็นน้องทั้งสองคนมารีบกระโดดลงเวทีเลยเจ้า
เดี๋ยวไม่ทัน สวนทางกันตลอด คริ คริ

นึกว่าจะไม่เข้ามาซะแล้ว ยิงฟันยิ้ม
มาจร้า...คิดถึงน้องสาวทั้งสองคน อิอิ

สงสัยว่าพี่สาวคนโตเรา จะสวนทางกันกะ พี่สาวคนกลางอีกแร่ะ
คิดถึงพี่สาวเช่นกันเจ้า ยิงฟันยิ้ม
เห็นม่ะ...บอกแล้วว่าเราสวนทางกันตลอดเลยอ่ะเจ้า  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ตลอดจริงๆ ดีนะ ที่เรายังอยู่>>>รอพี่สาวไงเจ้า ไม่คุย ก่ะคิดถึง  ยิงฟันยิ้ม
>_อนัตตา_<

« ตอบ #163 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 20:06:35 »

ตลอดจริงๆ ดีนะ ที่เรายังอยู่>>>รอพี่สาวไงเจ้า ไม่คุย ก่ะคิดถึง  ยิงฟันยิ้ม
เอ้....หนุ่ม ๆ จะเข้าใจผิดหรือเปล่าน้า...คริ คริ
ว่าเอ๊ะ...ยังไงคุยกันอยู่แค่สาว ๆ
ช่วงนี้ไม่มีหนุ่มโผล่มาเลยอ่ะเจ้า ดีน้ามีพี่เชโผล่มาคนหนึ่ง ยิงฟันยิ้ม
@ไอ้อ้วน@
ระดับ ป.ตรี

2 มือ ที่ดูเหมือนจะบอบบาง

« ตอบ #164 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 20:50:06 »

ห่วงแบบห่างๆ อยู่ห่างๆแบบห่วงๆ

สมองดี แกมโกง แต่เลือกที่จะเดินทางผิดเอง ก็ต้องยอมรับในสิ่งที่เป็นไป
>_อนัตตา_<

« ตอบ #165 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 20:54:49 »

ห่วงแบบห่างๆ อยู่ห่างๆแบบห่วงๆ
ห่วงนิด ๆ สำหรับคนหายป่วยใหม่ ๆ
ห่วงหน่อย ๆ สำหรับคน"ถูกทิ้ง" เช่นเรา คริ คริ
AserityShop
มีของก็ขาย ไม่มีก็ไม่ขาย ก็แค่นั้นครับ
ระดับ ป.ตรี

¬AserityShop¬

« ตอบ #166 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 20:56:39 »

ฝากเพลงนี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ  ยิงฟันยิ้ม

ซื้อขายมั่นใจ 100% เช็คประวัติได้ เป็นคนง่ายๆไม่ซับซ้อน (^_^)
ติดต่อ Tel: 099-2494781,0643273958
ไลน์:aserityshop

งดคุยเล่นในเวลาราชการ หลัง 22.00 น.งดติดต่อทุกกรณี
>_อนัตตา_<

« ตอบ #167 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 21:03:42 »

ฝากเพลงนี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ  ยิงฟันยิ้ม

ให้ใครจร้าพี่เช...ระบุด้วย เดี๋ยวเข้าใจผิดจร้า คริ คริ
AserityShop
มีของก็ขาย ไม่มีก็ไม่ขาย ก็แค่นั้นครับ
ระดับ ป.ตรี

¬AserityShop¬

« ตอบ #168 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 21:07:17 »

ให้ใครจร้าพี่เช...ระบุด้วย เดี๋ยวเข้าใจผิดจร้า คริ คริ

ให้ เค้าคนนั้นอ่ะ อิอิ  ยิงฟันยิ้ม

ซื้อขายมั่นใจ 100% เช็คประวัติได้ เป็นคนง่ายๆไม่ซับซ้อน (^_^)
ติดต่อ Tel: 099-2494781,0643273958
ไลน์:aserityshop

งดคุยเล่นในเวลาราชการ หลัง 22.00 น.งดติดต่อทุกกรณี
N_Frederick
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #169 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 21:09:05 »

หนุ่มว่า   เปลี่ยนชื่อกระทู้จากห่วงเป็นหวงได้ละมั้งครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

โลกส่วนตัวของเราน่าอยู่ที่สุด
Me My Self
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #170 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 21:11:54 »

แวะเข้ามาห่วงด้วยคน ดีกว่า ยิงฟันยิ้ม
>_อนัตตา_<

« ตอบ #171 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 21:15:56 »

หนุ่มว่า   เปลี่ยนชื่อกระทู้จากห่วงเป็นหวงได้ละมั้งครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
อึ่ยยยย...หวงใครเจ้าหนุ่ม คริ คริ
>_อนัตตา_<

« ตอบ #172 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 21:16:56 »

แวะเข้ามาห่วงด้วยคน ดีกว่า ยิงฟันยิ้ม
นึกว่าน้องสาวปล่อยพี่สาวรอเก้อแล้วเจ้า  ยิงฟันยิ้ม
N_Frederick
*

« ตอบ #173 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 21:17:39 »

อึ่ยยยย...หวงใครเจ้าหนุ่ม คริ คริ

คำตอบอยู่ในใจพี่แล้วนะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Me My Self
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #174 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 21:20:22 »

นึกว่าน้องสาวปล่อยพี่สาวรอเก้อแล้วเจ้า  ยิงฟันยิ้ม

บ่อเจ้า พอดีหลานบ่าวแวะมาแอ่วหา มันดันจับคอมไม่ยอมปล่อยเลย 

ปล่อยให้เราแหง่กอยู่แบบเนี่ย ขอโทษตวยเน้อเจ้า พี่สาว  ยิ้ม
>_อนัตตา_<

« ตอบ #175 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 21:27:20 »

คำตอบอยู่ในใจพี่แล้วนะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อ่ะน่ะ.....ฮิ้ววววววววววว
ไม่มีสิทธิหวง ไม่มีสิทธิหึง มีสิทธิแค่ห่วงจร้า คริ คริ
>_อนัตตา_<

« ตอบ #176 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 21:28:53 »

บ่อเจ้า พอดีหลานบ่าวแวะมาแอ่วหา มันดันจับคอมไม่ยอมปล่อยเลย 

ปล่อยให้เราแหง่กอยู่แบบเนี่ย ขอโทษตวยเน้อเจ้า พี่สาว  ยิ้ม
แล้วหลานบ่าวไปนอนแล้วก้าเจ้า ถึงปล่อยหื้อน้าสาวมาจับคอมฯ ได้เจ้า ยิงฟันยิ้ม
N_Frederick
*

« ตอบ #177 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 21:31:11 »

ก็บอกเขาไปสิครับ  เผื่อจะมีสิทธิ์

conscious
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #178 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 21:31:32 »

- เดี๋ยวนี้ขี้โม้นะป้า  รู้ตัวรึปล่าวเนี่ย ว่ามาแทนที่ตำแหน่งยัยแยมแล้วล่ะ

เดี๋ยวเจอกันก่อน ผมจะเอาโล่ห์มาหื้อเน้อ  อิอิ
 แลบลิ้น
>_อนัตตา_<

« ตอบ #179 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 21:33:50 »

ก็บอกเขาไปสิครับ  เผื่อจะมีสิทธิ์
บอกไม่ได้เจ้า  เพราะว่าเสียสิทธิ์นั้นแล้ว แง้ๆๆๆๆๆ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... 92 พิมพ์