เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 01:00:29
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  หาตากล้องถ่ายรูปนู๊ด
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หาตากล้องถ่ายรูปนู๊ด  (อ่าน 7473 ครั้ง)
Duo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2011, 23:42:01 »

จะสั่นยะหยังน๊อ
HELLO MY NAM'S MODDAM
ระดับ :ป.โท

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 10:38:08 »

บ่าฮู้ได้ตากล้องหรือยังคับ  ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

มาใช้บริการกันได้นะครับผม http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=514700.0
Duo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 11:47:24 »

ยังครับผม  PM หลังไมค์ได้เน้อครับ
chananonkul

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 11:58:27 »

มีพี่เปนตากล้อง ถ่ายนู๊ดผู้หญิงนับไม่ถ้วน เหนว่าอยากถ่ายผู้ชายตามconceptที่ต้องการ
แต่พี่เค้าอยู่กุงเทบจามาเชียงรายประมาณเดือนตุลา รีบถ่ายป่าวคะ เด๋วบอกพี่ให้
ไม่คิดค่าถ่าย ถ่ายฟรีๆๆๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Duo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 12:00:31 »

มีพี่เปนตากล้อง ถ่ายนู๊ดผู้หญิงนับไม่ถ้วน เหนว่าอยากถ่ายผู้ชายตามconceptที่ต้องการ
แต่พี่เค้าอยู่กุงเทบจามาเชียงรายประมาณเดือนตุลา รีบถ่ายป่าวคะ เด๋วบอกพี่ให้
ไม่คิดค่าถ่าย ถ่ายฟรีๆๆๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
พอดีเลย ฟิตหุ่นก่อน ว่าแต่ฟรี แต้กาครับ ?
zombie01
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 12:00:49 »

ไอ้ย่ะ ด้วยคน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Duo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 12:01:55 »

ไอ้ย่ะ ด้วยคน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ด้วยคนคือ เป็นตากล้องหรือ มาถ่ายด้วย ?
zombie01
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 12:06:47 »

ด้วยคนคือ เป็นตากล้องหรือ มาถ่ายด้วย ?

แวะมาแซวเฉย ๆ ครับ ผมคงถ่ายไม่ได้เพราะหาจุดสวยในตัวผู้ชายนี่ หายากกว่าผู้หญิงเยอะครับ และต้องฟิตตัวจนเฟิร์มมาก ๆ ถึงจะออกมาดีครับ เพราะส่วนมากเน้นความสวยงามของกล้ามเนื้อ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Duo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 12:07:48 »

แวะมาแซวเฉย ๆ ครับ ผมคงถ่ายไม่ได้เพราะหาจุดสวยในตัวผู้ชายนี่ หายากกว่าผู้หญิงเยอะครับ และต้องฟิตตัวจนเฟิร์มมาก ๆ ถึงจะออกมาดีครับ เพราะส่วนมากเน้นความสวยงามของกล้ามเนื้อ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
พองามก็ปอครับ บ่าได้ฟิตจนล่ำบึกครับผม เอาไว้ดูตอนแก่ ย่าดาย
HELLO MY NAM'S MODDAM

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 12:17:50 »

ยังครับผม  PM หลังไมค์ได้เน้อครับ
เช็ค pm ด้วยคับ

มาใช้บริการกันได้นะครับผม http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=514700.0
loveearth
ชั้นประถม
*

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 12:27:25 »

ขอสมัครดูตอนถ่ายได้ไหมคะ ถ้านายแบบใกล้เคียงกับรูปที่ลงยิ่ง..แหล่ม อิอิ..
Duo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 12:33:43 »

ขอสมัครดูตอนถ่ายได้ไหมคะ ถ้านายแบบใกล้เคียงกับรูปที่ลงยิ่ง..แหล่ม อิอิ..
ได้ แต่ต้อง takeoff ur cloth ด้วยนะ
chananonkul

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 13:46:39 »

พอดีเลย ฟิตหุ่นก่อน ว่าแต่ฟรี แต้กาครับ ?

ฟรีจิงจิงค่ะ พี่เค้าชอบถ่ายรูปอยู่แล้ว

Duo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 17:55:09 »

ได้ก่าครับ
flashi

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 18:20:00 »

เรียกด้วยเน่อ ไปแต๊หนา  ยิงฟันยิ้ม

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
--- (เชิญชมคลิปเต็ม)
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
Duo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 18:41:42 »

เรียกด้วยเน่อ ไปแต๊หนา  ยิงฟันยิ้ม
มาถ่ายตวยกะว่ามาผ่อครับ?
flashi

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 18:46:29 »

ไปเป็นตากล้องเจ้า มือใหม่เน่อ  ยิงฟันยิ้ม

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
Duo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 18:48:21 »

ไปเป็นตากล้องเจ้า มือใหม่เน่อ  ยิงฟันยิ้ม
รับสมัครตากล้องผู้ชายเท่านั้นครับจะได้มะเขิล ยิงฟันยิ้ม
flashi

« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 20:25:35 »

รับสมัครตากล้องผู้ชายเท่านั้นครับจะได้มะเขิล ยิงฟันยิ้ม
เขินทำไม คนเยอะแยะ  ตกใจ

คูณบารมี
ระดับ ป.ตรี

อะไหล่ คอม เชียงราย

« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2011, 22:45:32 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์