เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 16:52:23
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  ۩--<۞ PC ก้าวใหม่ของ JSS ที่โด่งดังทั่วโลก มั่นคงมากว่า 7 ปี รับเงินแสนได้โดยไม่ต้องหาใคร ۞>--۩
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน ۩--<۞ PC ก้าวใหม่ของ JSS ที่โด่งดังทั่วโลก มั่นคงมากว่า 7 ปี รับเงินแสนได้โดยไม่ต้องหาใคร ۞>--۩  (อ่าน 18520 ครั้ง)
TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 15 กันยายน 2011, 20:04:49 »

วันสุดท้าย (อีกแล้วสำหรับโปรโมชั่นนะครับ ต่อมาถึง 3 หนแล้ว
ดังนั้นไม่รับรองอีกแล้วว่าจะมีการต่อโปรโมชั่นนี้อีกนะครับ

สมาชิกที่กำลังจะสมัครเข้ามา ตอนนี้ให้สมัครโดยผ่านเว็บ
http://www.nsn-kongmunrang.com/index.php?id=TeFarRus

โดยเติม NSN ไว้หน้าชื่อของท่านด้วยนะครับเช่น NSN ณัฐวัฒน์ .........

และอัพเดทวันนี้ก็มีรายชื่อใหม่เพิ่มเข้ามาอีกนะครับ

TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2011, 14:10:22 »

หากยังไม่ต้องการสินค้าก็ยังไม่ต้องรับ
ซื้อตำแหน่งราคาแค่ 1,100 บาทได้ตำแหน่ง 2 ทันที
ซื้อตำแหน่งราคาแค่ 4,400 ได้ตำแหน่ง 3 ทันที
ซื้อตำแหน่งราคาแค่ 6,600 ได้ตำแหน่ง 4 ทันที
ซื้อตำแหน่งราคาแค่ 15,840 ได้ตำแหน่งสูงสุดทันที

TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 19:22:42 »

วันนี้มีสมาชิกสมัครมาใหม่อีกนะครับ
คนต่อไปก็คงจะเป็นคุณนั่นแหละครับ

TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2011, 10:34:10 »

ท่านใด้มีปัญหาแนะนำต่อไม่ถูกเรามีโปรโมชั่นคุยให้ฟรีๆนะครับ
สำหรับผู้ที่ร่วมทีมกับเรานะครับ
TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2011, 10:11:27 »

เรามีอุปกรณ์ให้ทำงานทั้งออนไลน์และออฟไลน์ มีการช่วยเหลือพูดคุยให้
มีการติดตามให้ข่าวใหม่ๆกับลูกทีมอยู่ตลอด

นี่จะเป็นธุรกิจจริงๆที่แรงที่สุดในโลกออนไลน์และออฟไลน์ในเวลาต่อไป
ลองเข้ามาแล้วคุณจะเห็นว่ามันต่างจากงานออนไลน์ที่คุณเคยพบมาครับ
TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2011, 11:44:15 »

วันนี้มีรหัสใหม่แต่เป็นผลงานดาวไลน์ผมอีกทีมาแสดงครับ

TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2011, 11:34:23 »

โอกาสดีไม่มีบ่อย ช่วงนี้มันยังไม่มีชื่อเสียงเหมือนธุรกิจที่เขาบุกเบิกไปแล้ว
แต่วันหน้าถ้าพวกเราบุกเบิกตัวนี้ไปแล้วมั่งจะมาเสียใจภายหลังไปก็ไม่มีอะไรดีขึ้นนะครับ

ธุรกิจมันเริ่มจากเล็กๆ แต่ผู้ที่เห็นโอกาสทางธุรกิจจะมองว่า
คนที่ประสบความสำเร็จมากมายคือคนที่เห็นสิ่งเล็กเป็นก้าวแรกสิ่งที่ยิ่งใหญ่

"อนาคตของคุณอยู่ที่คุณเลือก ยิ่งเลือกได้เร็ว คุณก็จะมีความสุขเร็วและนาน
แต่ถ้าคุณเลือกช้า คุณก็จะมีความสุขช้าและมีเวลาใช้ความสุขนั้นเพียงไม่นาน"

นั่นคือสิ่งที่ทำให้ผมตั้งชื่อเว็บผมและต่อมาก็กลายเป็นชื่อทีมเล็กๆทีมหนึ่ง
แต่แม้มันจะเล็ก หรือมีคนสนใจน้อย แต่ตราบใดที่ผมยังภูมิใจกับสิ่งที่ผมสร้าง
ผมก็ไม่มีทางหยุดแค่คำว่า "ทีมเล็กๆ" หรอกครับ
TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2011, 10:13:55 »

มีหลายท่านติดต่อผมมาแล้วครับ เพราะงั้นไม่ต้องกลัวว่าจะถามไม่ได้
ทันทีที่ผมเห็นคำถามจะรีบตอบให้หมดครับ แต่ถ้าไม่ถามก็คงไม่รับรองได้ว่าจะรอดไหม
คนที่ได้รู้ข้อมูลสำคัญที่สุดของงานแล้วผมกล้ารับรองเลยว่าอาจจะแทบไม่ต้องพึ่งพาผมอีกเลยก็ได้ครับ

ผมรับรองว่าคุณติดต่อมาถามให้ครบ แล้วเตรียมสำเร็จได้แน่นอนครับ
TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2011, 13:03:22 »

แจ้งข่าวล่าสุด!! ธุรกิจไม่จำกัดชั้นในการรับรายได้นะครับ

ธุรกิจนี้ไม่จำกัดชั้นลึกในการรับรายได้นะครับ ให้ต่อไป 100 ชั้น ก็ได้รับรายได้นะครับ โตข้างเดียวก็รับรายได้นะครับ เพราะฉะนั้นอยากต่อแนวไหนตามสบายนะครับ สำหรับสมาชิกที่แนะนำ อีกอย่างนะครับ ดู pv ซ้ายขวาตัวเองด้วยนะครับ เพราะ คะแนนของ pv มันจะสะสมนะครับ ไม่เหมือนธุรกิจอื่น ที่ครบเดือน แล้วล้าง pv นะครับ ถ้า pv เกิดขึ้นไหม่ แล้วไปหักล้างกับ pv เก่า ทำให้เกิดรายได้ของแมทชิ่ง ซ้ายขวานะครับ ซึ่งขึ้นอยู่กับแต่ละตำแหน่งนะครับ แมทชิ่ง 100 เปอร์เซ็นต์ ส่วน MTA ในช่องทางรายได้ชอ่งที่ 6 เราจะรับที่ 1 แสนคน ต่อ 1 รหัสนะครับ หัวละ 25 บาท เพราะฉะนั้นเมื่อ เกิดขึ้นแล้วมันจะดันรหัสในการรับรายได้ขึ้นมาเต็ม 20 ชั้นนะครับผม ตามนี้นะครับ
TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 12:19:16 »

วันนี้สมัครฟรี รับรหัสธุรกิจไปได้เลย ทำงานก่อนแล้วอัพตำแหน่งทีหลังก็ได้
ผู้ที่สนใจสามารถเข้ามารับอุปกรณ์ในการทำงานได้ทั้งแบบออนไลน์และออฟไลน์เลยนะครับ
เรามีเตรียมไว้ให้หมดแล้ว ไม่ต้องทำอะไรเองเลยครับ เฉพาะผู้ที่สมัครกับทีมเราเท่านั้น

TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 26 กันยายน 2011, 07:59:11 »

TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 27 กันยายน 2011, 12:56:53 »

ผลงานดาวน์ไลน์ผมล่าสุด

และอันนี้คืออีกรหัสใหม่ของผมเอง

TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2011, 12:02:33 »

อัพเดทรหัสใหม่ของวันนี้ครับ เฉพาะช่วงเช้าเท่านั้น

เห็นได้ว่าหลายๆคนกำลังรีบคว้าโอกาสนี้อยู่ครับ
แล้วคุณจะมัวช้าได้ยังไง
TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2011, 12:28:42 »

หากยังไม่ต้องการสินค้าก็ยังไม่ต้องรับ
ซื้อตำแหน่งราคาแค่ 1,100 บาทได้ตำแหน่ง 2 ทันที
ซื้อตำแหน่งราคาแค่ 4,400 ได้ตำแหน่ง 3 ทันที
ซื้อตำแหน่งราคาแค่ 6,600 ได้ตำแหน่ง 4 ทันที
ซื้อตำแหน่งราคาแค่ 15,840 ได้ตำแหน่งสูงสุดทันที

แนะนำว่าให้ใช้โอกาสนี้เปิดหลายตำแหน่งไปก่อนจะคุ้มค่ากว่านะครับ

TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 30 กันยายน 2011, 13:51:56 »

โปรโมชั่นมีเวลาให้โอนเงินถึงเที่ยงคืนวันนี้นะครับ
รีบคว้า รีบสอบถามมาได้เลย
สมัครวันนี้ยังเป็นต้นสายของทั้งประเทศทุกคนครัย

และรหัสล่าสุดมาจากลูกทีมผมครับ

TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 01 ตุลาคม 2011, 10:42:04 »

++++โปรโมชั่นบริษัทมาแล้วครับ อัพเดท 1 ตุลาคม 54++++

จ่าย 1,490 บาทได้ตำแหน่ง 2 ทันที(พร้อมสินค้า)
จ่าย 2,680 บาท ได้ตำแหน่ง 3 ทันที(พร้อมสินค้า)
จ่าย 6,800 ได้ตำแหน่ง 4 ทันที(พร้อมสินค้า)
ซื้อตำแหน่งราคาแค่ 30,200ได้ตำแหน่งสูงสุดทันที(พร้อมสินค้า)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 01 ตุลาคม 2011, 10:47:48 โดย TeFarRus » IP : บันทึกการเข้า
TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2011, 13:35:11 »

ใครสนใจจะทำออฟไลน์ด้วยเรามีไฟล์ให้ใช้ฟรีๆ
ใครสนใจทำออนไลน์เราแจกบอร์ด+โค้ดให้ฟรีๆ
ใครสนใจทำสินค้าเรามีอุปกรณ์ให้ทำ
ใครสนใจทำจริงจังเรามีวีดีโอให้ศึกษา
ใครสนใจจะรวยก็ร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับเรา
มีการช่วยเหลือพูดคุยให้
มีการติดตามให้ข่าวใหม่ๆกับลูกทีมอยู่ตลอด
TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 03 ตุลาคม 2011, 14:58:13 »

โปรโมชั้นตอนนี้ ถึงวันที่ 20 ตุลาคม หมดแล้วเดือนหน้าไม่มีโปรแล้วนะครับ
จะมาอีกเมื่อไหร่อันนี้ ต้องรอบริษัทอย่างเดียวนะครับ
TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2011, 23:20:48 »

เว็บ http://www.nsn-kongmunrang.com/index.php?id=TeFarRus
ใช้ไม่ได้ชั่วคราว ยังไงก็ใจเย็นคอยกันก่อนนะครับ
TeFarRus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2011, 16:24:30 »

สมัครได้แล้วนะครับผ่านลิงค์ชั่วคราว
http://27.254.38.80:81/~raidaipa/index.php?id=Ramis
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 23 พิมพ์