เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 03:18:54
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  อยากมีกิก แก่กว่า3-4 ปีครับบ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน อยากมีกิก แก่กว่า3-4 ปีครับบ  (อ่าน 4756 ครั้ง)
!!!ละอ่อนเจียงของ!!!
ชั้นประถม
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 02:28:24 »

- ถ้าหาได้เยอะ ก็แบ่งๆ ไปให้ผมมั่งนะครับ

ไม่มีใครมารักผมเลย...อิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

น่าสมเพซ เอ้ย สงสาร  มะมาเอาเดียวจะแบ่งไว้ให้

จะเอาสปีชี่ส์ไหนละ  จะได้จัดถูก

- เอาคนถามนั่นล่ะครับ 555+  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

oops!!!!

กรอกใบสมัครไว้ กรุณา ระบุ สปีชี่ส์ ของผู้สมัครก่อน เอิกๆ

- งั้น เดี๋ยวไว้ไปกรอกวัน meeting เลยละกันครับ อย่าลืมเตรียมการแสดงหูหนีมาด้วยนะ 555+  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

meeting ขอวันเสาร์ น่ะ การแสดงนี้ต้องมีพี่ Conscious มาเป็นแบ็คอัพให้ด้วย 555+

ไม่มีใครเกิดมาไร้ค่า แม้แต่คนโง่ที่สุดยังฉลาดในบางเรื่อง
และคนฉลาดที่สุดก็ยังโง่ในหลายเรื่อง
ไม่มีอะไรเสียเวลาไปมากกว่า การคิดที่จะย้อนกลับไปแก้ไขอดีต
ไม่เคยมีอะไรช้าเกินไป ที่จะทำในสิ่งที่ตนฝัน
คนที่ไม่เคยหิวย่อมไม่ซาบซึ้งรสของความอิ่ม
อันตรายที่สุดของชีวิตคนเราคือ การคาดหวัง
conscious
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 02:32:30 »

- ถ้าหาได้เยอะ ก็แบ่งๆ ไปให้ผมมั่งนะครับ

ไม่มีใครมารักผมเลย...อิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

น่าสมเพซ เอ้ย สงสาร  มะมาเอาเดียวจะแบ่งไว้ให้

จะเอาสปีชี่ส์ไหนละ  จะได้จัดถูก

- เอาคนถามนั่นล่ะครับ 555+  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

oops!!!!

กรอกใบสมัครไว้ กรุณา ระบุ สปีชี่ส์ ของผู้สมัครก่อน เอิกๆ

- งั้น เดี๋ยวไว้ไปกรอกวัน meeting เลยละกันครับ อย่าลืมเตรียมการแสดงหูหนีมาด้วยนะ 555+  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

meeting ขอวันเสาร์ น่ะ การแสดงนี้ต้องมีพี่ Conscious มาเป็นแบ็คอัพให้ด้วย 555+

- ได้ครับ ถ้าไม่เสียวหลังแว้บๆ นะ 555+  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
>_อนัตตา_<
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 07:46:00 »

oops!!!!

- ได้ครับ ถ้าไม่เสียวหลังแว้บๆ นะ 555+  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อุ๊บ!!!!!!!!!!!!!!! เยื่อติดเบ็ดแล้ว แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
l3oclyslamza
ชั้นประถม
*

Tel. 087-3055469 ช่างริน

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 08:05:26 »

ไม่มีใครมารักผมเลย...อิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

น่าสมเพซ เอ้ย สงสาร  มะมาเอาเดียวจะแบ่งไว้ให้

จะเอาสปีชี่ส์ไหนละ  จะได้จัดถูก
โอ้โห...ไอ้หลอขั้นเทพ

yammylogy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 08:42:27 »

ไม่มีใครมารักผมเลย...อิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

น่าสมเพซ เอ้ย สงสาร  มะมาเอาเดียวจะแบ่งไว้ให้

จะเอาสปีชี่ส์ไหนละ  จะได้จัดถูก
คงจะหมายถึงหล่อสินะค่ะ แบบนี้ใช้ไม่ได้ค่ะ กับคนนี้ ต้องสวยค่ะถึงจะได้ใจ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
NoyNoyNoi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 08:52:33 »

อยากสมัครนะ..ว่าแต่ว่าเจอยังอ่ะเตงงงงงงง....หุหุ แลบลิ้น
!!!ละอ่อนเจียงของ!!!
ชั้นประถม
*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 09:06:07 »

คงจะหมายถึงหล่อสินะค่ะ แบบนี้ใช้ไม่ได้ค่ะ กับคนนี้ ต้องสวยค่ะถึงจะได้ใจ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

oops!!!  ถูกใจ

กดไลค์ให้เลย  จึกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รัวๆ เร็วๆ ถี่ๆ โฮะๆๆๆ

ไม่มีใครเกิดมาไร้ค่า แม้แต่คนโง่ที่สุดยังฉลาดในบางเรื่อง
และคนฉลาดที่สุดก็ยังโง่ในหลายเรื่อง
ไม่มีอะไรเสียเวลาไปมากกว่า การคิดที่จะย้อนกลับไปแก้ไขอดีต
ไม่เคยมีอะไรช้าเกินไป ที่จะทำในสิ่งที่ตนฝัน
คนที่ไม่เคยหิวย่อมไม่ซาบซึ้งรสของความอิ่ม
อันตรายที่สุดของชีวิตคนเราคือ การคาดหวัง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2011, 15:39:19 »

หาไม่ได้เลยย ขยิบตา

>_อนัตตา_<

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2011, 17:06:47 »

ว้า.. เสียดายจัง...... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Twitty1239
ชั้นประถม
*

เด็กดอยที่หลงรักน้ำทะเล~~

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2011, 19:31:30 »

น้องอายุ 20 หาแก่กว่า 3-4ปี ก็ประมาณ 23 - 24 วัยนี้ เค้าไม่อยากได้น้องเป็นกิ๊กหรอกค่ะ..วัยกำลังเริ่มทำงาน ตั้งตัว อยากได้โน่นนี่นั่นมากมาย...น้องเปลี่ยนเป็น แก่กว่า 13-14 ปีสิ รับรอง เพียบ ...พี่ว่าน่าจะเยอะนะจ๊ะ^^

สิ่งที่ดีที่สุด  คือ การลืมตาขึ้นมา แล้วพบว่า เรายังมีชีวิตอยู่ค่ะ
น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2011, 19:33:40 »

จัดหนักๆซักกำเมาะ อิอิ

Twitty1239
ชั้นประถม
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2011, 19:40:02 »

จัดหนักๆซักกำเมาะ อิอิ
แล้วใครจะจัดละค๊า ^^

สิ่งที่ดีที่สุด  คือ การลืมตาขึ้นมา แล้วพบว่า เรายังมีชีวิตอยู่ค่ะ
@ไอ้อ้วน@
ระดับ ป.ตรี

2 มือ ที่ดูเหมือนจะบอบบาง

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2011, 21:13:33 »

อิ อิ ตอนนี้ผมอายุ20
ขอผู้หญิงนะ
ส่วน
สเป็คอ่ะ การ์ดจอ 1GB แร็ม 2 GB
โอ๊ะๆๆ ไม่ใช่ คุณ Yammylogy อ่ะค่อนค้างดีเลย
ชอบคนผิว ดำนิดๆ ไม่ดำมากมายนะ55
ไม่ก็ขาวไปเลย
ไม่ได้หวังเงิน ทอง อะไรหรอกนะครับ
หวังอย่างอื่น...
หวังให้เค้าเขาใจเราก็ พอT T
เพศชัดเจนก่อเจ้าแบบนี้ แม่ญิงเชิญเจ้า

สมองดี แกมโกง แต่เลือกที่จะเดินทางผิดเอง ก็ต้องยอมรับในสิ่งที่เป็นไป
Twitty1239
ชั้นประถม
*

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2011, 21:14:48 »

อิ อิ ตอนนี้ผมอายุ20
ขอผู้หญิงนะ
ส่วน
สเป็คอ่ะ การ์ดจอ 1GB แร็ม 2 GB
โอ๊ะๆๆ ไม่ใช่ คุณ Yammylogy อ่ะค่อนค้างดีเลย
ชอบคนผิว ดำนิดๆ ไม่ดำมากมายนะ55
ไม่ก็ขาวไปเลย
ไม่ได้หวังเงิน ทอง อะไรหรอกนะครับ
หวังอย่างอื่น...
หวังให้เค้าเขาใจเราก็ พอT T
เพศชัดเจนก่อเจ้าแบบนี้ แม่ญิงเชิญเจ้า
ตกลงน้องจะดำรึขาวนิ ^^

ชั้นประถม
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 20:47:48 »

ดำก็ได้ขวาก็ดีครับ(คนไทยไลฟ์สะตรายผรั่ง)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 20:51:08 โดย l3oclyslamza » IP : บันทึกการเข้า

Twitty1239
ชั้นประถม
*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 20:48:47 »

ดำก็ได้ขวาก็ดีครับ(คนไทยไลฟ์สไตรผรั่ง)
ดำครึ่งซ้าย ครึ่งขวาขาว ได้มะ^^

Ironmaiden

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 20:50:51 »

อายุ  สูงต่ำ สีผิว..ไม่สำคัญ...มันอยู่ที่...เป๋าตังค์(ไม่มีตังค์ไปขอสาวเขาก็ไม่ยกให้)
ชั้นประถม
*

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 20:52:59 »

ค่าเทอมไม่พอเหรอจ๊ะ พอดีพี่แก่เกินที่น้องระบุ อิอิ^^
...
...... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ก็มัยไม่รู้จะอธิบายยังไงอ่ะครับ เรื่องมันยาว
พี่ก็24นะค่ะ แต่ไม่อยากเป็นกิ๊กงะ เป็นแฟนได้มะ ๆ นะ นะ55+

คนนี้โดนอ่ะyammylogy

ชั้นประถม
*

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 20:54:03 »

ดำก็ได้ขวาก็ดีครับ(คนไทยไลฟ์สไตรผรั่ง)
ดำครึ่งซ้าย ครึ่งขวาขาว ได้มะ^^
โคะ คนอ่ะหยังน่ะ

Twitty1239
ชั้นประถม
*

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 20:59:11 »

กะน้องอยากได้ตึงดำตึงขาวนี่คะ

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์