เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 15:08:10
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  คิดอย่างใรกับ คนสวยหน้าตาดีแต่ัยังไม่มีแฟน มีสาเหตุมาจากอะใร
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน คิดอย่างใรกับ คนสวยหน้าตาดีแต่ัยังไม่มีแฟน มีสาเหตุมาจากอะใร  (อ่าน 5457 ครั้ง)
*-*-wat-*-*
มัธยม
**

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 11:41:04 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

รับจัดไฟแนนซ์ รีไฟแนนซ์ ที่ดิน รถจักรยานยนต์ รถยนต์ฯ
Tanachai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 11:57:19 »

สวยเลือกได้หรือป่าวคับ ยิ้มกว้างๆ
Animato
มัธยม
**

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 13:55:31 »

เค้าอาจจะสนุกกับการใช้ชีวิต เพื่อนเยอะ งานเยอะ เรียนเยอะ กิจกรรมเยอะ ปาร์ตี้เยอะๆๆๆ จนลืมมั้งคะว่าต้องมีแฟน อิอิ   ยิงฟันยิ้ม
ก็น่าจะมีคนมาจีบบ้างนะครับ  

- จีบเลยครับ คนนี้น่ารัก อัธยาศัยเยี่ยม แถมจิตใจงดงามอีกตะหาก หายากนะคนแบบนี้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เป็นเพื่อน เป็นพี่เป็นน้องกันดีกว่าคะ เนอะๆ ยิงฟันยิ้ม

"You don’t get harmony when everybody sings the same note."
conscious
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 13:57:13 »

เค้าอาจจะสนุกกับการใช้ชีวิต เพื่อนเยอะ งานเยอะ เรียนเยอะ กิจกรรมเยอะ ปาร์ตี้เยอะๆๆๆ จนลืมมั้งคะว่าต้องมีแฟน อิอิ   ยิงฟันยิ้ม
ก็น่าจะมีคนมาจีบบ้างนะครับ  

- จีบเลยครับ คนนี้น่ารัก อัธยาศัยเยี่ยม แถมจิตใจงดงามอีกตะหาก หายากนะคนแบบนี้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เป็นเพื่อน เป็นพี่เป็นน้องกันดีกว่าคะ เนอะๆ ยิงฟันยิ้ม

- ตอบแบบนี้ มีแฟนแล้วแหงๆ เลย  เดี๋ยววันหลังจะไปแอบดูที่บ้าน 555+  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
flashi
ระดับ :ป.โท

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 14:02:53 »

ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไม เพราะไม่สวย แต่ก็ไม่เคยว่าง กร๊ากๆๆ  ยิงฟันยิ้ม

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
--- (เชิญชมคลิปเต็ม)
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 14:30:02 »

ผู้หญิงสวย ไม่ได้หมายความว่าจำเป็นผู้หญิงที่จะใช้ชีวิตด้วยไปทั้งชีวิต *

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
Toy88
ระดับ ป.ตรี

โลกจะสงบสุขถ้าทุกคนมอบความรักให้แก่กัน

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 14:31:04 »

ผมอยากเจอคนสวยหน้าตาดีคนนั้น ครับ แล้วผมจะบอกเธอว่า " คุณซื้อนาฬิกาได้ แต่คุณไม่สามารถซื้อเวลาได้ " และจะถามอีกว่า "ตอนนี้คุณคอยใครอยู่หรือเปล่า จะคอยอย่างนี้ไปถึงเมื่อไหร่ ทำอะไรซะบ้าง เช่นลองเลือกคบผมดู ผมก็ยังโสดครับ " อ่ะนะ อิ อิ  ยิงฟันยิ้ม

เหนือฟ้ายังมีฟ้่า เหนือคนยังมีคน
 แต่ไม่มีอะไรเหนือกฎแห่งกรรม
☺ (ต้นฟ้า1 อิดเหนื่อย) ☺
มีเงินล้นฟ้า ไม่เท่าค่าของคน

** ความสุขเล็กๆ **

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 14:33:51 »

ปากเจ็บ ซวก ฯลฯ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

รับซื้อ-ขายมือถือ มือ 2 ทุกรุ่น ราคามิตรภาพ Line id = spphone  อิดเหนื่อย
มงคล
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

เหนื่อยการ แต่ใจอย่าท้อ

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 14:40:11 »

หยิ่ง เชิด

นายมงคล หมื่นเกี๋ยง
ร้านถ่ายเอกสารมงคล หน้าวิทยาลัยเทคนิคเชียงราย
โทร.087-6614381, 053-752795
Animato
มัธยม
**

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 14:54:10 »

ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไม เพราะไม่สวย แต่ก็ไม่เคยว่าง กร๊ากๆๆ  ยิงฟันยิ้ม
ยิ้มกว้างๆ ชอบๆๆๆ กดไลค์ค่า

"You don’t get harmony when everybody sings the same note."
Toy88
ระดับ ป.ตรี

โลกจะสงบสุขถ้าทุกคนมอบความรักให้แก่กัน

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 15:04:38 »

ผมอยากเจอคนสวยหน้าตาดีคนนั้น ครับ แล้วผมจะบอกเธอว่า " คุณซื้อนาฬิกาได้ แต่คุณไม่สามารถซื้อเวลาได้ " และจะถามอีกว่า "ตอนนี้คุณคอยใครอยู่หรือเปล่า จะคอยอย่างนี้ไปถึงเมื่อไหร่ ทำอะไรซะบ้าง เช่นลองเลือกคบผมดู ผมก็ยังโสดครับ " อ่ะนะ อิ อิ  ยิงฟันยิ้ม
ไปดูหนังเกาหลี เรื่องไรมาเหรอค่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
จากใจจริงๆ นะ น้องแยม  จ๋า เชื่อเฮอะ นะ นะ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

เหนือฟ้ายังมีฟ้่า เหนือคนยังมีคน
 แต่ไม่มีอะไรเหนือกฎแห่งกรรม
Nung Jr.
084-8877334 AIS3G 24 ชั่วโมง

0848877334

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 15:42:45 »

บางคนเห็นผู้หญิงสวยๆคิดว่ามีแฟนแล้วทั้งหมด แต่ึความจริง 50% ยังมีลุ่นเพราะผมลุ่นอยู่บ่อยๆ ตอนนี้ได้แล้วครับแม่มาย อายุมากกว่าผม 11 ปี แจ่ม ครับ โกรธ โกรธ โกรธ

เต็งหนึ่งรถบ้านมือสองคุณภาพเต็มร้อย จัดได้ทุกอาชีพติดตรงไหนโทรมาปรึกษาได้ครับ ไม่ต้องเกรงใจ

084-8877334 ปรึกษาได้ตลอดเวลาครับ
louis
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 16:30:44 »

ปากเจ็บ ซวก ฯลฯ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อย่าเอามีดไปฟันหิน
นอกจากจะไร้ค่า
ยังทำให้มีดเสียคม
@พหลโยธิน
มัธยม
**

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 16:35:20 »

ปากเหม็น แหมอย่างนึง
Twitty1239
ชั้นประถม
*

เด็กดอยที่หลงรักน้ำทะเล~~

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 18:08:05 »

บางคนก็หน้าตาดีเกิน จนคนอื่นนึกว่ามีเจ้าของแล้วไงครับ อิอิ
อันนี้เห็นโตยเจ้า^^

สิ่งที่ดีที่สุด  คือ การลืมตาขึ้นมา แล้วพบว่า เรายังมีชีวิตอยู่ค่ะ
Twitty1239
ชั้นประถม
*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 18:16:46 »

บางคนก็หน้าตาดีเกิน จนคนอื่นนึกว่ามีเจ้าของแล้วไงครับ อิอิ
+ตวยค่ะพี่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
รูปใหม่นี้น่าฮักขนาดเน้อน้องแยม

สิ่งที่ดีที่สุด  คือ การลืมตาขึ้นมา แล้วพบว่า เรายังมีชีวิตอยู่ค่ะ
$LASSMUOO$
ชั้นประถม
*

NPK

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 19:25:54 »

สรุปกระทู้นี้ดักคนน่าตาดีซิเนี่ย คริๆๆ ยิงฟันยิ้ม

รับให้คำปรึกษาด้านการออมเงิน การลดหย่อนภาษี และประกันชีวิต

ปอย ครับ
โทร.099-259-5632
Line ID : poicosmos
Twitty1239
ชั้นประถม
*

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 19:30:51 »

+ตวยค่ะพี่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
รูปใหม่นี้น่าฮักขนาดเน้อน้องแยม
บ่หน้าฮักพี่ ใช้แสงช่วย ยิงฟันยิ้ม ;Dพี่น่ารักกว่าอีก น้องเป็นผู้ชายต้องหลงรักแน่เลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ชมกันเองน้อหมู่เฮา คริคริ

~NuI-SaLaPow~
*

ซาลาเปา ติ่มซำ

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 19:31:23 »

หน้าสวย แต่นิสัยเสียก้อไม่ไหวนะครับ   ยิงฟันยิ้ม

คนสวยที่ยังโสด ผมว่าน่าจะเลือกมากอะครับ จะเอาหน้าตาหล่อๆ จะได้เหมาะสมกัน หรือเปล่า

(ความคิดส่วนตัว ของคนหล่อ เอ้ยไม่หล่อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม)

ซาลาเปา ติ่มซำ
Twitty1239
ชั้นประถม
*

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 19:33:20 »

หน้าสวย แต่นิสัยเสียก้อไม่ไหวนะครับ   ยิงฟันยิ้ม

คนสวยที่ยังโสด ผมว่าน่าจะเลือกมากอะครับ จะเอาหน้าตาหล่อๆ จะได้เหมาะสมกัน หรือเปล่า

(ความคิดส่วนตัว ของคนหล่อ เอ้ยไม่หล่อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม)

สวย ไม่ สวย ทุกคนล้วนมีสิทธิ์เลือกเน้อ^^

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 พิมพ์