เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 16:05:03
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมคนรักรถ
| | |-+  เชียงราย มีใครใช้ Clubman มั้งครับ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน เชียงราย มีใครใช้ Clubman มั้งครับ  (อ่าน 5760 ครั้ง)
demonkik
มัธยม
**

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2011, 17:16:01 »

เอ้าชาว clubman วิจารณ์หน่อยครับว่ากันจะใดครับ
แจ่ม
cham
ชั้นประถม
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2011, 17:18:52 »

เอ้าชาว clubman วิจารณ์หน่อยครับว่ากันจะใดครับ
แจ่ม
เห็นรถผมไปแล้วขอดูรถคุณdemonkikหน่อยครับเชียงรายมีแค่นี้เองหรือน้อยจังครับ
demonkik
มัธยม
**

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2011, 21:48:19 »

แจ่ม
เห็นรถผมไปแล้วขอดูรถคุณdemonkikหน่อยครับเชียงรายมีแค่นี้เองหรือน้อยจังครับ

รถผมยังไม่ได้เก็บงานครับไม่สวยครับยังโชว์ไม่ได้ถ้างามแล้วเดวจะเอามาโชว์ครับ
cham
ชั้นประถม
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2011, 00:07:22 »

ฮ่าๆได้ครับผมรถผมโค๊ะโล๊ะก็เอามาแบ่งกันดูครับว่าแต่ใช้รุ่นไหนครับได้มาแบบทะเบียนด้วยหรอครับ
demonkik
มัธยม
**

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2011, 06:29:41 »

ฮ่าๆได้ครับผมรถผมโค๊ะโล๊ะก็เอามาแบ่งกันดูครับว่าแต่ใช้รุ่นไหนครับได้มาแบบทะเบียนด้วยหรอครับ
ผมใช้ตัว250ครับใจจิงอยากได้ตัว400แต่หายไม่เจอเลยเอาตัว250แทนครับโชคดีไปเจอตัวที่มีทะเบียนเลยเอามะสะเลย เสียค่าจดทะเบียนใหม่เยอะพอสมควร แต่ก็คุ้มมีป้ายติดก้น ไม่ต้องเอารถไปซ่อนกับพวกที่โดนพี่นวดเราจ้องเอาอยู่ สบายครับ
cham
ชั้นประถม
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2011, 08:58:56 »

ผมใช้ตัว250ครับใจจิงอยากได้ตัว400แต่หายไม่เจอเลยเอาตัว250แทนครับโชคดีไปเจอตัวที่มีทะเบียนเลยเอามะสะเลย เสียค่าจดทะเบียนใหม่เยอะพอสมควร แต่ก็คุ้มมีป้ายติดก้น ไม่ต้องเอารถไปซ่อนกับพวกที่โดนพี่นวดเราจ้องเอาอยู่ สบายครับ
ดีใจโตยครับถ้าสิ้นเดือนผมได้รถขอพบปะแลกเปลี่ยนกันหน่อยน่อครับเผื่อจะได้ไม่เหงาครับ คลับแมนมีคนใช้น้อย ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
demonkik
มัธยม
**

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2011, 12:47:48 »

คุณchamครับไม่ทราบว่าคุณหาซื้ออะไหล่คลับแมนจากที่ไหนครับ. แถวเชียงรายมีไหมครับ
cham
ชั้นประถม
*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2011, 12:50:01 »

คุณchamครับไม่ทราบว่าคุณหาซื้ออะไหล่คลับแมนจากที่ไหนครับ. แถวเชียงรายมีไหมครับ
จะสั่งตัวไหนครับ บอกมาเลยครับเดียวช่วยหาของให้ครับพี่ต้องการอะไหล่ตัวไหนบอกได้นะครับ
demonkik
มัธยม
**

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2011, 14:09:11 »

จะสั่งตัวไหนครับ บอกมาเลยครับเดียวช่วยหาของให้ครับพี่ต้องการอะไหล่ตัวไหนบอกได้นะครับ
ชุดสเตอร์หน้า หลัง โซ่ แล้วก็ไส้คันเร่งอะที่ตัวสีขาวๆติดกับปลอกคันเร่งอะแล้วก็ร้านซ่อมครับ
cham
ชั้นประถม
*

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2011, 15:57:35 »

ของผมสั่งที่กรุงเทพอะครับพี่ อะไหล่สั่งได้นะครับส่วนร้านซ่อมนี้ต้องถามผู้รู้ท่านอื่นนะครับเดียวผมเซ็กราคาให้พี่ละกันนะครับ
demonkik
มัธยม
**

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2011, 23:20:29 »

ของผมสั่งที่กรุงเทพอะครับพี่ อะไหล่สั่งได้นะครับส่วนร้านซ่อมนี้ต้องถามผู้รู้ท่านอื่นนะครับเดียวผมเซ็กราคาให้พี่ละกันนะครับ
ของคุณchamเข้าเว็ปอะไรครับที่สั่งอะไหล่ครับ
cham
ชั้นประถม
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 15 กรกฎาคม 2011, 10:25:31 »

ของคุณchamเข้าเว็ปอะไรครับที่สั่งอะไหล่ครับ
คลับแมนไทยแลนด์อะพี่ลองเข้าไปดูครับ กูรูทั้งนั้น
demonkik
มัธยม
**

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 15 กรกฎาคม 2011, 13:12:32 »

คลับแมนไทยแลนด์อะพี่ลองเข้าไปดูครับ กูรูทั้งนั้น
ครับผมส่วนมากเข้าไปแล้วเขาไม่ค่อยตอบกัน
demonkik
มัธยม
**

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 17 กรกฎาคม 2011, 20:32:03 »

++++++++
cham
ชั้นประถม
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 11:28:49 »

ชุดสเตอ หน้าใหม่ หลังมีสองสภาพดีครับ โซ่ใหม่ ราคา1600ครับพี่ส่วนอีกตัวคือไรนะครับที่พี่บอกว่าใส้อะไรนะครับ
demonkik
มัธยม
**

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2011, 15:21:54 »

ชุดสเตอ หน้าใหม่ หลังมีสองสภาพดีครับ โซ่ใหม่ ราคา1600ครับพี่ส่วนอีกตัวคือไรนะครับที่พี่บอกว่าใส้อะไรนะครับ
ได้ครบแล้วครับ ขอบคุนนะครับ เออแต่ว่าคุนchamครับเครื่องของคุนแน่นไหมครับเครื่องของผมหลวมสะแล้วช่วยแนะนำร้านซ่อมดีๆให้ผมหน่อยนะครับ เขบว่ากันนะครับช่างบ้านเราทำไม่ค่อยดี ให้ส่งไปที่กรุงเทพฯ เพาะกรุงเทพเขามีร้านเฉพาะเลยก็เหมือนกับเวสป้าของผมที่ต้องส่งไปทำที่กรุงเทพครับเขาบอกว่าเชียงรายทำไม่ดี ที่ว่าอย่างนี้ไม่ใช่ว่าช่างบ้านเราทำไม่ดีนะครับเพาะบ้านบ้านเราไม่มีช่างผู้ชำนาญงานในรุ่นนี้แต่srจะซ่อมที่ไหนก็ได้อะไหล่เยอะแยะ
cham
ชั้นประถม
*

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 00:36:16 »

พี่ถามพี่ฟาร์มเลยครับผมก็พึ่งสั่งที่พี่เขาพี่เขาไม่กักเลยครับผมถามไรพี่เขาก็มีคำตอบหมดเลยอะพี่        0837190909 ครับมีไรถามที่พี่เขาเลยครับ club man เหมือนกันมีสองคนอี้ก้าเหงาขนาด
demonkik
มัธยม
**

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2011, 22:29:13 »

พี่ถามพี่ฟาร์มเลยครับผมก็พึ่งสั่งที่พี่เขาพี่เขาไม่กักเลยครับผมถามไรพี่เขาก็มีคำตอบหมดเลยอะพี่        0837190909 ครับมีไรถามที่พี่เขาเลยครับ club man เหมือนกันมีสองคนอี้ก้าเหงาขนาด
[/quoteครับผมต้องปลุกกระแส
B.Club
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 21 กรกฎาคม 2011, 01:09:50 »

เอ้  คนเล่นclubman ในเชียงถ้าจะมี2คนแต้บ่าเห้ย !!! 555  เดี๋ยวหามาแต่งเล่นซักคันดีก้า ท่านโด่ง ท่านโจ้
demonkik
มัธยม
**

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 21 กรกฎาคม 2011, 10:58:55 »

เอ้  คนเล่นclubman ในเชียงถ้าจะมี2คนแต้บ่าเห้ย !!! 555  เดี๋ยวหามาแต่งเล่นซักคันดีก้า ท่านโด่ง ท่านโจ้
สงสัยจะมีกันแค่สองคนหละครับ เชียงรายเขาเล่นแต่sr กันขี่ไปดำดินไป หลบพี่หนวดเขาจับกัน อิอิ ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์