เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 14:42:20
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขาย-เช่า-เซ้ง บ้าน ที่ดิน อาคารพาณิชย์ (ผู้ดูแล: nuifish, ©®*)
| | |-+  ร้านเสริมสวยให้เช่าหน้าบิ๊กซีเยื้องๆสินค้าราคาถูกพร้อมอุปกรณ์ลงทุน 8,000 เดือน
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ร้านเสริมสวยให้เช่าหน้าบิ๊กซีเยื้องๆสินค้าราคาถูกพร้อมอุปกรณ์ลงทุน 8,000 เดือน  (อ่าน 290 ครั้ง)
SangJK
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2018, 22:01:21 »

สนใจดูห้องและสถานที่ก่อนตัดสินใจ ทำเป็นร้านเสริมสวยหรือ ร้านทำเล็บก็ได้นะคะ
ติดต่อ 089-7550925  
ห้องกว้าง มีห้องน้ำในตัวค่ะ
**ช่วยโปรโมทให้ สนใจติดต่อสอบถามตามเบอร์นี้นะคะ **
ปรับข้อมูลนะคะ
มีห้องว่างให้เช่า มีอุปกรณ์ร้านเสริมสวยให้พร้อม
เตียงสระผม ไดร์เป่าผม กรรไกร ตัดผมชาย-หญิง น้ำ  เครื่องทำน้ำอุ่น ฝักบัว ห้องน้ำแยก ในร้านมีอุกรณ์ให้พร้อม
** ร้าน + อุปกรณ์ทำผม+แอร์ +พัดลม ในราคามาลงทุนแค่ตัวเปล่ากับเงิน  8,000 บาท ต่อเดือนจ่ายล่วงหน้า  ***
ขอแค่คุณมีฝีมือ และ ใจ พร้อมทำมาหากิน ดีกว่า อยู่เปล่าๆ หรือ รองานใหม่  ขอคนสนใจทำระยะยาวก็ยินดี

อุปกรณ์ทำสีผม หรือ ครีมยืดผม อื่นใด อาทิ แชมพูสระผม ให้ผู้เช่า ลงทุนเองนะคะ
ร้านนี้ เป็นร้านเสริมสวยมาก่อน แต่ไม่มีคนทำต่อ เจ้าของมีปัญหาเรื่องสายตา  อุปกรณ์เลยครบค่ะ

ลูกค้า ส่วนใหญ่ คนทำงานในบิ๊กซี มาทำผมก่อนทำงาน และ ลูกค้า ในห้าง หรือ โรงแรม ไกล้เคียง
เราจะช่วยแนะนำ และ โปรโมทร้านเสริมสวยให้คุณด้วยค่ะ  อยู่ติด ร้านนวด ร้านแว๊กส์ขน ในบิ๊กซี

* 127764 (Medium).jpg (125.61 KB, 768x1024 - ดู 208 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 03 กุมภาพันธ์ 2019, 10:49:50 โดย SangJK » IP : บันทึกการเข้า
SangJK
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2018, 14:35:23 »

ร้านตั้งอยู่ในลานจอดรถบิ๊กซีเลยค่ะ
SangJK
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 03 กุมภาพันธ์ 2019, 10:42:12 »

ปรับข้อมูลนะคะ
มีห้องว่างให้เช่า มีอุปกรณ์ร้านเสริมสวยให้พร้อม
เตียงสระผม ไดร์เป่าผม กรรไกร ตัดผมชาย-หญิง น้ำ  เครื่องทำน้ำอุ่น ฝักบัว ห้องน้ำแยก ในร้านมีอุกรณ์ให้พร้อม
** ร้าน + อุปกรณ์ทำผม+แอร์ +พัดลม ในราคามาลงทุนแค่ตัวเปล่ากับเงิน  8,000 บาท ต่อเดือนจ่ายล่วงหน้า  ***
ขอแค่คุณมีฝีมือ และ ใจ พร้อมทำมาหากิน ดีกว่า อยู่เปล่าๆ หรือ รองานใหม่  ขอคนสนใจทำระยะยาวก็ยินดี

อุปกรณ์ทำสีผม หรือ ครีมยืดผม อื่นใด อาทิ แชมพูสระผม ให้ผู้เช่า ลงทุนเองนะคะ
ร้านนี้ เป็นร้านเสริมสวยมาก่อน แต่ไม่มีคนทำต่อ เจ้าของมีปัญหาเรื่องสายตา  อุปกรณ์เลยครบค่ะ

ลูกค้า ส่วนใหญ่ คนทำงานในบิ๊กซี มาทำผมก่อนทำงาน และ ลูกค้า ในห้าง หรือ โรงแรม ไกล้เคียง
เราจะช่วยแนะนำ และ โปรโมทร้านเสริมสวยให้คุณด้วยค่ะ  อยู่ติด ร้านนวด ร้านแว๊กส์ขน ในบิ๊กซี
สนใจติดต่อ 089-7550925  ดีกว่าปล่อยให้ร้านโทรมค่ะ
** เคยจ้างลกจ้างมาทำ เขารับเงินรายวัน แต่ไม่ค่อยสนใจทำงานและใส่ใจรายละเอียดของลูกค้า เลยไม่จ้าง** ใครอยากมีรายได้ มาลงทุนทำเลยค่ะ สนับสนุนอุปกรณ์ให้พร้อมค่ะ ลูกค้ามาร้าน ไม่อยากแวะหลายที มีครบ นวด แว๊กส์ขน  ขาดอย่างเดียว ร้านทำ สระ ไดร ผมค่ะ **ทำเลร้านดี อยู่ในเมือง แม่บ้านซื้อของ พ่อบ้านตัดผมรอ ขอคนมีฝีมือ ขาดเงินลงทุนทำร้าน เรามีให้คุณ ไม่ต้องมัดจำ ขอใจที่อยากทำ อยากมีงานทำนะคะ ติดต่อได้เลยค่ะ ไม่กลัวอุปกรณ์พัง มีให้ใช้ ขาดเหลืออะไร ให้บอกค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 03 กุมภาพันธ์ 2019, 10:49:18 โดย SangJK » IP : บันทึกการเข้า
SangJK
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 03 กุมภาพันธ์ 2019, 10:56:26 »

ขอดันกระทู้อีกครั้งค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์