เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 06:55:17
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  คนโสดคนไหน..อยากมีแฟนมั่งครับ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 18 พิมพ์
ผู้เขียน คนโสดคนไหน..อยากมีแฟนมั่งครับ  (อ่าน 23113 ครั้ง)
boomboom
มัธยม
**

« ตอบ #80 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 15:13:23 »

เจ้าของกระทู้ ประกาศหาแฟนเลยเหรอ  ตกใจ แล้วน้องคนสวยที่ที่ทำงานไปไหนซะล่ะ  อ้อ ตอนนี้อ่างห้วยสักท่าจะน้ำขึ้นเยอะอยู่เนาะ  ยิงฟันยิ้ม

โสดมันเหงาแต่อยู่สบาย ดีกว่าตายเพราะโดนขังอิสรภาพ

โอ้ .. ท่าน boomboom น้องคนสวยที่ที่ทำงานนี่ คนไหนอ่ะครับ...ถ้ามีซักคนก็คงดี
อ่างห้วยสัก ไม่เข้าไปนานแล้วกลับ ผ่านไปผ่านมาก..หุหุหุุ

ยินดีครับ..(เหมือนจะรู้จักนะครับ)
ท่านก็เล่นลงรูปซ้าชัดเจน คนที่รู้จักท่านก่อมีเลาะครับ แฟนท่านก็งามทุกคนแหละ ที่ถามนี่คือ งง ว่าคนล่าสุดก็เพิ่งควงกัน แล้วเหตุใดท่านมาประกาศหาคู่ เลิกคบกันแล้วเหรอครับ ท่านจะว่าไม่มีก็แล้วแต่ท่านเต๊อะ แค่ งง ผมต้องรู้จักท่านอยู่แล้วครับ แต่ท่านอย่ารู้เลยผมเป็นใคร เอาเป็นว่าท่านรู้จักท่านแม่ผมก็แล้วกันครับ  ยิงฟันยิ้ม  ยิ้มเท่ห์

แหม ท่านก็น่าจะเปิดเผยตัวตนนะครับ..จะได้รู้จักทักทายกัน
คนที่ท่านหมายถึง คงเป็นแฟนคนที่ผมเพิ่งเลิกกันไปเมื่อปีก่อนสินะครับ
เลิกกัน เขาไปมีแฟนใหม่แล้วครับ..(จริงๆ ไม่ได้เลือกคบที่หน้าตาหรอกครับ..แค่เป็นคนดี และเข้าใจกัน ก็พอแล้วครับ)..ยินดีครับท่าน ยังไงคงได้รู้จักชื่อที่แท้จริงของท่านนะครับ

ไม่ใช่คนนั้นครับ อ้ายนุ คนที่ทำงานที่เดียวกับที่ท่านอยู่ทุกวันนี้น่ะครับ ที่ควงกันซ้อนท้ายมอไซค์ไปเชียงแสนเมื่อสองเดือนก่อนนี้น่ะครับ ผมนี่ก็ขี้สงสัยจริงๆครับ เพื่อนผมเป็นรุ่นน้องอ้ายนุครับ มันมาเล่าให้ฟัง พอละ ผมไม่ดิสเครดิตท่านละ ขอให้ได้แฟนใหม่เร็วๆนะครับ ท่านอู้เก่ง ซอก่อม่วน สาวบอกอ้ายยิ้มทีละลายเลยครับ สาวใดสนใจรีบๆเข้าครับ อ้ายนุโสดไม่นานหรอก เชื่อผมเต๊อะ ยิงฟันยิ้ม
torpat_jaoka
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 16:56:45 »

เจ้าของกระทู้ โสดอยู่เหรอค่ะ ..งั้นจีบ ได้ไหมค่ะ...

จีบเป็นแฟน หรือเป็นกิ๊กหล่ะครับ

ถ้าจีบเป็นแฟน ยินดีครับ..แต่จีบเป็นกิ๊กนี่ ไม่รับนะครับ..เพราะไม่นิยม หุหุหุ

ฮั่น.....
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 16:57:42 »

เจ้าของกระทู้ ประกาศหาแฟนเลยเหรอ  ตกใจ แล้วน้องคนสวยที่ที่ทำงานไปไหนซะล่ะ  อ้อ ตอนนี้อ่างห้วยสักท่าจะน้ำขึ้นเยอะอยู่เนาะ  ยิงฟันยิ้ม

โสดมันเหงาแต่อยู่สบาย ดีกว่าตายเพราะโดนขังอิสรภาพ

โอ้ .. ท่าน boomboom น้องคนสวยที่ที่ทำงานนี่ คนไหนอ่ะครับ...ถ้ามีซักคนก็คงดี
อ่างห้วยสัก ไม่เข้าไปนานแล้วกลับ ผ่านไปผ่านมาก..หุหุหุุ

ยินดีครับ..(เหมือนจะรู้จักนะครับ)
ท่านก็เล่นลงรูปซ้าชัดเจน คนที่รู้จักท่านก่อมีเลาะครับ แฟนท่านก็งามทุกคนแหละ ที่ถามนี่คือ งง ว่าคนล่าสุดก็เพิ่งควงกัน แล้วเหตุใดท่านมาประกาศหาคู่ เลิกคบกันแล้วเหรอครับ ท่านจะว่าไม่มีก็แล้วแต่ท่านเต๊อะ แค่ งง ผมต้องรู้จักท่านอยู่แล้วครับ แต่ท่านอย่ารู้เลยผมเป็นใคร เอาเป็นว่าท่านรู้จักท่านแม่ผมก็แล้วกันครับ  ยิงฟันยิ้ม  ยิ้มเท่ห์

แหม ท่านก็น่าจะเปิดเผยตัวตนนะครับ..จะได้รู้จักทักทายกัน
คนที่ท่านหมายถึง คงเป็นแฟนคนที่ผมเพิ่งเลิกกันไปเมื่อปีก่อนสินะครับ
เลิกกัน เขาไปมีแฟนใหม่แล้วครับ..(จริงๆ ไม่ได้เลือกคบที่หน้าตาหรอกครับ..แค่เป็นคนดี และเข้าใจกัน ก็พอแล้วครับ)..ยินดีครับท่าน ยังไงคงได้รู้จักชื่อที่แท้จริงของท่านนะครับ

ไม่ใช่คนนั้นครับ อ้ายนุ คนที่ทำงานที่เดียวกับที่ท่านอยู่ทุกวันนี้น่ะครับ ที่ควงกันซ้อนท้ายมอไซค์ไปเชียงแสนเมื่อสองเดือนก่อนนี้น่ะครับ ผมนี่ก็ขี้สงสัยจริงๆครับ เพื่อนผมเป็นรุ่นน้องอ้ายนุครับ มันมาเล่าให้ฟัง พอละ ผมไม่ดิสเครดิตท่านละ ขอให้ได้แฟนใหม่เร็วๆนะครับ ท่านอู้เก่ง ซอก่อม่วน สาวบอกอ้ายยิ้มทีละลายเลยครับ สาวใดสนใจรีบๆเข้าครับ อ้ายนุโสดไม่นานหรอก เชื่อผมเต๊อะ ยิงฟันยิ้ม
ฮั่นแหมกำลอ

ฮั่น...โตยคนลอ นั่นเต๊อะ
berm.kh
ชั้นประถม
*

« ตอบ #83 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 17:03:32 »

สัญญาณที่บ่งบอกว่าเนื้อคู่
1.เวลาที่นึกถึงเขา เขาก็จะโทรมาพอดี หรือไม่ก็โผล่มา

2.เวลามองหน้ากัน ใจจะเหมือนโดนอะไรบางอย่างสะกดจ­ิต

3.เวลาเราอยากได้ใครสักคนมาเป็น­เพื่อ เขาก็จะโผล่มาพอดี

4.ครั้งแรกที่เจอกัน จะรู้สึกว่าเคยเจอกันมาก่อน แต่นึกไม่ออกว่าใคร

5.เวลาที่อยู่กับเขาเราจะไม่รู้­สึกเกร็งแต่จะรู้สึกดีที่สุด

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 17:06:28 »

1.เวลาที่นึกถึงเขา เขาก็จะโทรมาพอดี หรือไม่ก็โผล่มา

2.เวลามองหน้ากัน ใจจะเหมือนโดนอะไรบางอย่างสะกดจ­ิต

3.เวลาเราอยากได้ใครสักคนมาเป็น­เพื่อน เขาก็จะโผล่มาพอดี

4.ครั้งแรกที่เจอกัน จะรู้สึกว่าเคยเจอกันมาก่อน แต่นึกไม่ออกว่าใคร

5.เวลาที่อยู่กับเขาเราจะไม่รู้­สึกเกร็งแต่จะรู้สึกดีที่สุด

กด Like.1000 ครั้งเลยจ้าววววววววววว
FiNO__
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #85 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 17:21:39 »

คนเฮาน๊อออออออ โสดก่ออยากมีแฟน มีแฟนแล้วก่ออยากโสด หรือ มีแฟนแล้วก่ออยากมีกิ๊กแหมกำเน๊อะ ว่าแต่จ่มบ่าดายเน้อ ข้าเจ้าก่อโสดเน้อเจ้าาาาาา อิอิอิ

โสดแต้อี้  แวะมาแซวเล่น ยิงฟันยิ้ม

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 17:24:35 »

คนเฮาน๊อออออออ โสดก่ออยากมีแฟน มีแฟนแล้วก่ออยากโสด หรือ มีแฟนแล้วก่ออยากมีกิ๊กแหมกำเน๊อะ ว่าแต่จ่มบ่าดายเน้อ ข้าเจ้าก่อโสดเน้อเจ้าาาาาา อิอิอิ

โสดแต้อี้  แวะมาแซวเล่น ยิงฟันยิ้ม

มาแซวปี้จะใดนี่น้อง ดิสเครดิตปี้กา เห่อๆๆๆๆๆ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 17:25:22 »

3.เวลาเราอยากได้ใครสักคนมาเป็น­เพื่อน เขาก็จะโผล่มาพอดี

กด Like.1000 ครั้งเลยจ้าววววววววววว
บ่กดค่ะ บ่เกยปะ

ปี้เกยปะละน้อง จะอี้อ่ะ อึ๋ยๆๆๆๆๆ
FiNO__
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #88 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 17:27:08 »

มันโสดมากๆๆๆๆ

โสดอีกคน 

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 17:29:49 »

บ่กดค่ะ บ่เกยปะ

ปี้เกยปะละน้อง จะอี้อ่ะ อึ๋ยๆๆๆๆๆ
มันเป๋นจะได อึ๋ยย

มันจะฮู้สึกดีหนาน้อง มันจะฮู้สึกวืบวาบในหัวใจ๋ โค๊ะ บอกบ่ถูกละ มันต้องฮู้สึกเองอ่ะเจ้า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 17:50:41 »

ปี้ก่อเซาะอยู่นิเจ้า
blue dragon
มัธยม
**

..แดดสุดท้าย..

« ตอบ #91 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 21:02:35 »

ถึงท่าน boomboom นะครับ
ไม่ทราบว่าได้ข่าวมาจากไหนนะครับ..ซ้อนมอร์ไซด์ไปถึงเชียงแสน
ผมไม่เคยทำอ่ะครับ..ถ้าไปก็จะขับรถยนต์ไป (ไม่กล้าขับมอร์ไซด์ไกลขนาดนั้นหรอกครับ)
แต่ถ้าเป็นซ้อนท้ายแถวๆ แม่จัน มีอยู่ครับ..พี่สาวที่โรงเรียนนี่แหละครับ
อยากทราบข้อแถลงไขใดๆ ที่ทำให้ท่านเข้าใจผิด ยินดีนะครับ โทรมาถามได้นะครับ
หรือถ้าอยากเห็นกับตา เชิญได้นะครับ..ที่โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จันครับผม
(ลูกผู้ชาย ยืนไม่เปลี่ยนชื่อ นั่งไม่เปลี่ยนแซ่..ถามหาได้เลยครับ)

กั๋นว่าจะมัด บ่ต้องมัดด้วยป๋อ กำปากกำคอ มัดกั๋นก็ได้
https://www.facebook.com/skyline.blue.9
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 21:05:16 »

ไม่ทราบว่าได้ข่าวมาจากไหนนะครับ..ซ้อนมอร์ไซด์ไปถึงเชียงแสน
ผมไม่เคยทำอ่ะครับ..ถ้าไปก็จะขับรถยนต์ไป (ไม่กล้าขับมอร์ไซด์ไกลขนาดนั้นหรอกครับ)
แต่ถ้าเป็นซ้อนท้ายแถวๆ แม่จัน มีอยู่ครับ..พี่สาวที่โรงเรียนนี่แหละครับ
อยากทราบข้อแถลงไขใดๆ ที่ทำให้ท่านเข้าใจผิด ยินดีนะครับ โทรมาถามได้นะครับ
หรือถ้าอยากเห็นกับตา เชิญได้นะครับ..ที่โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จันครับผม
(ลูกผู้ชาย ยืนไม่เปลี่ยนชื่อ นั่งไม่เปลี่ยนแซ่..ถามหาได้เลยครับ)

อ้ายเจ้า อธิบายความเสียยกใหญ่ กลั๋วใผเข้าใจ๋ผิดก๋าเจ้า
blue dragon
มัธยม
**

..แดดสุดท้าย..

« ตอบ #93 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 21:10:41 »

ไม่ได้กลัวใครเข้าใจผิดหรอกครับ
แค่อยากรู้ว่า...เหตุการณ์จริงๆ มันเป็นยังไงอ่ะครับ
แล้วก็อยากรู้ด้วยว่าท่าน boomboom คนนี้ เขาเป็นใครกัน

กั๋นว่าจะมัด บ่ต้องมัดด้วยป๋อ กำปากกำคอ มัดกั๋นก็ได้
https://www.facebook.com/skyline.blue.9
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 21:20:28 »

อ้ายเจ้า อธิบายความเสียยกใหญ่ กลั๋วใผเข้าใจ๋ผิดก๋าเจ้า
นะ

อะหยังเจ้าน้องแยม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #95 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 21:21:30 »

ไม่ได้กลัวใครเข้าใจผิดหรอกครับ
แค่อยากรู้ว่า...เหตุการณ์จริงๆ มันเป็นยังไงอ่ะครับ
แล้วก็อยากรู้ด้วยว่าท่าน boomboom คนนี้ เขาเป็นใครกัน

อ้ายณุ เดียวน้องจะลักถาม ท่าน boomboom หื้อน่อเจ้า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2011, 21:35:44 »

อ้ายณุ เดียวน้องจะลักถาม ท่าน boomboom หื้อน่อเจ้า
จะไดบ่pmอะ เด๋วเค้ามาอ่านก็รู้ดิว่าพี่จะลักถามเขา ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

เอ๋อ!!!!! นั่นเต๊อะ ลืมไปเหอะ เปิ้นฮู้เหียละก้านั่น
chananonkul
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #97 เมื่อ: วันที่ 20 กรกฎาคม 2011, 10:35:35 »

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98 เมื่อ: วันที่ 21 กรกฎาคม 2011, 08:40:09 »

Morning.ทุกคนห้องนี้โตยเน้อเจ้า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #99 เมื่อ: วันที่ 21 กรกฎาคม 2011, 08:46:25 »

Morning.ทุกคนห้องนี้โตยเน้อเจ้า
ไง หวัดดีค่ะ

ทำงานเจ้าน้อง น้องทำงานก่อวันนี้
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 18 พิมพ์