Neungruthai11
ชั้นประถม

ออฟไลน์
กระทู้: 100

|
 |
« เมื่อ: วันที่ 13 พฤษภาคม 2016, 09:25:23 » |
|
อ่านนะค่ะ ขอแค่อ่านก่อน!!! ถ้ายังไม่มั่นใจ ก็ให้ศึกษาข้อมูลก่อนค่ะ เพราะเราไม่ได้หลอกลวง เพื่อให้มาเชื่อว่า สินค้าเราใช้ดีงั้นงี้ คุณภาพเราดีงั้นงี้ วัตถุดิบส่วนผสมจากธรรมชาติงั้นงี้ คือบอกออกมาทั้งหมด คือผ่านตัวเราลองใช้มาก่อนแล้วทั้งนั้น ใช้ดีแล้วมาบอกต่อ พอบอกต่อแล้วมีคนสนใจเยอะ ก็มาเป็นคนขายเอง พอขายเองก็ขายดี รายได้ดี เพราะราคาไม่แพง ใช้ดี เลยขายง่าย ได้เงินมาง่ายจริงๆ เลยอยากจะเชิญชวน แค่เปิดใจ ลองใช้ดูซักก้อน ใช้ดีก็ลองบอกต่อดู แล้วคุณจะรู้ว่าคุณก็อยากขาย งานง่าย ได้เงินง่าย ไม่ต้องลงทุน ไม่ต้องทำงานตากแดด แบกของหนัก ไม่ต้องเป็นลูกน้องใคร แค่เป็นนายตัวเอง ชนะใจตัวเองก็พอแล้ว... ราคาก้อนละ 70 บาท 3 ก้อน 200 บาท เท่านั้น!!! มี อ.ย รับรองความปลอดภัยนะคะ สนใจทักมาที่ ไอดีไลน์ 0827652541 หรือ เฟสบุ๊ค นู๋ข้าวหอมนะค่ะ
|