เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 16 มิถุนายน 2024, 22:00:37
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักตกปลาเชียงราย (ผู้ดูแล: >> A.P.COMPUTER <<)
| | |-+  ตีกระสูบ&มันกับจีน กราย นวลจันทร์
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน ตีกระสูบ&มันกับจีน กราย นวลจันทร์  (อ่าน 3977 ครั้ง)
LEK Chonnaphat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 09:44:08 »

ถ้าเข้าข้างหลังไปทางไหนครับ

ขอทราบรายละเอียดด้วยครับ

เพราะอยากไปมาก...อิอิ

พรุ่งนี้ผมไปอะครับไปด้วยกันไหมครับต้องขอโทษด้วยน่ะครับมันบอกยากจริงๆ
เอาปลามาโชว์หน่อยนะครับ
oasis0001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 13:17:54 »

พรุ่งนี้ผมไปอะครับไปด้วยกันไหมครับต้องขอโทษด้วยน่ะครับมันบอกยากจริงๆ
เข้าได้ 3 ทาง เข้าทางใหนครับ

* Untitled-12.jpg (285.56 KB, 1186x931 - ดู 314 ครั้ง.)
Kirk_shooting
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 21:16:25 »

เข้าได้ 3 ทาง เข้าทางใหนครับ

เอาตามนี้น่ะครับก่อนถึงต้นตะเคียนคู่จะมีร้านวัสดุก่อสร้างครับแล้วข้างๆร้านจะมีป้ายทางเข้าสุสานสันทรายครับเข้าไปในซอยสุดซอยครับถ้าใกล้ถึงจะผ่านสวนข้าวโพดและจะผ่านที่เก็บขี้วัวครับพอตรงเข้าไปสุดจะเจอที่ว่างๆมองทางซ้ายครับจะมีเส้นทางเส้นหนึ่งจะมีรอยรถเยอะๆอะครับแต่เป็นโคลนนิดหนึ่งก็ปลดลวดกั้นออกแล้วก็เข้าไปครับจากนั้นจะมีทางขึ้นที่เขาถางไว้และก็จะมีลวดกั้นอีกเช่นเคยครับพอขึ้นไปได้ก็เลี้ยวขวาตรงไปเรื่อยๆครับจะเป็นที่โล่งๆมีถุงอาหารปลาทิ้งแถวนั้นอยู่เยอะแยะครับไม่เข้าใจยังไงโทรถามผมได้ครับผม^^ยินดีบอกเส้นทางครับยังไงก็โทรชวนผมก็ได้น่ะครับแหๆขอบพระคุณครับ
LEK Chonnaphat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2010, 09:58:33 »

ขอบคุณมากๆครับ.....กระจ่างเลย
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2010, 20:55:27 »

ถ้าจะไปอย่าลืมชวนกันเน้อออ
คนหนองหม้อ
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 30 กันยายน 2010, 23:36:35 »

เอาเบ็ดพม่าไปเน้อหล้า   ... เผื่อโดนยึดเบ็ด  จะได้ไม่เสียดาย  เอารอกเบสไปเดี๋ยวจะเสียใจทีหลัง
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2010, 20:51:17 »

เอาเบ็ดพม่าไปเน้อหล้า   ... เผื่อโดนยึดเบ็ด  จะได้ไม่เสียดาย  เอารอกเบสไปเดี๋ยวจะเสียใจทีหลัง

เวลาเจ้าของมาคนดูแลบ่อจะช่วยบอกครับอันนี้จริงๆเพราะคนดูแลก็ตกเหมือนกัน
nutpentor
รับทำบ่อปลาคาร์ฟ บ่อกรอง แก้ไขปัญหาน้ำเขียวน้ำขุ่น โดยทีมงานวังปลาคาร์ฟ
ระดับ ป.ตรี

087-5458168

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2010, 08:56:05 »

อยากไปครับ

ttt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2010, 13:27:32 »

อยากไปครับ ช่วยทิ้งเบอร์โทรไว้ด้วยสิครับ   บ้านอยู่ในเมืองอยากไปลองดูมั่ง  ..ขอคุณครับ คนตั้งตั้งกระทู้
น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2010, 20:23:27 »

เคยไปอยู่ครับ

กว้างมากมาย

ไปนานละ อิอิ

เลยต้นตะเคียนคู่ไป ยูเทรินขวา แล้วมองทางซ้าย จะเจอสุสานบ้านสันทราย เลี้ยวเข้าไปเลยครับ ตรงไป ครับ

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2010, 23:15:12 »

อยากไปครับ ช่วยทิ้งเบอร์โทรไว้ด้วยสิครับ   บ้านอยู่ในเมืองอยากไปลองดูมั่ง  ..ขอคุณครับ คนตั้งตั้งกระทู้

0873565854

ครับผม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2010, 23:15:58 »

เคยไปอยู่ครับ

กว้างมากมาย

ไปนานละ อิอิ

เลยต้นตะเคียนคู่ไป ยูเทรินขวา แล้วมองทางซ้าย จะเจอสุสานบ้านสันทราย เลี้ยวเข้าไปเลยครับ ตรงไป ครับ

ครับใช่อากาศก็ดีมากมายด้วย
ต้อม เวียงชัย
ชั้นประถม
*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 13 ตุลาคม 2010, 09:22:58 »

น่าสน เสียดายใกลไปหน่อย
CR_JAMES
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2010, 18:33:12 »

อยาก ไป จัง ถ่าย รูป มาหให้ ดูทีเด้อ   (แน่ใจนะว่ามะโดนจับ).......เป๊นที่ส่วนบุคคลไหมงะกลัวได้มะคุ้มเสีย
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2010, 22:18:57 »

อยาก ไป จัง ถ่าย รูป มาหให้ ดูทีเด้อ   (แน่ใจนะว่ามะโดนจับ).......เป๊นที่ส่วนบุคคลไหมงะกลัวได้มะคุ้มเสีย

คนไปเยอะแยะครับแหๆ

^^
เทพ_ผางาม(รักในหลวง)
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 09 พฤศจิกายน 2010, 11:15:06 »

ปู่มาไว้ใจ๋บ่ได้ พอป๋ากินก็ปาหมู่เอาอวนมาลาก
โก๋โฮงยาไทย
ชั้นประถม
*

ด้วยตัวของเราเอง

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 10 พฤศจิกายน 2010, 12:50:11 »

พอจะมีรูปมาให้ดูสักหน่อยไหม่ครับ ผมก็เคยใด้ยินเรื่องกระสูบมานานยังไม่เคยเห็น
ที่สันทรายเลยครับ ท่านใด้มีรูปรบกวนช่วยโพสท์ทีนะครับ ยิ้ม
หยอยคุง
ระดับ :ป.โท

จำหน่าย ชุดยูนิฟอร์มสำเร็จรูป.........

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 10 พฤศจิกายน 2010, 20:16:32 »

พอจะมีรูปมาให้ดูสักหน่อยไหม่ครับ ผมก็เคยใด้ยินเรื่องกระสูบมานานยังไม่เคยเห็น
ที่สันทรายเลยครับ ท่านใด้มีรูปรบกวนช่วยโพสท์ทีนะครับ ยิ้ม
ฮั่นๆๆ...........
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

https://www.facebook.com/WasakornTeekasang
 เบอร์08363616ห้าสี่/090-5419หกหกหก
https://www.facebook.com/harrotchiangmai/
จำหน่าย ชุดยูนิฟอร์มสำเร็จรูป ซ๊ะป๊ะอย่าง...
คนหนองหม้อ
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 10 พฤศจิกายน 2010, 23:39:13 »

ปู่มาไว้ใจ๋บ่ได้ พอป๋ากินก็ปาหมู่เอาอวนมาลาก

ปู่มาเป็นใครครับ? เหอะๆๆ
หน้า: 1 [2] พิมพ์