เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 24 พฤษภาคม 2024, 02:01:49
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  เชียงรายมีสมาคม/ชมรมอะไรบ้างเอ่ย ต้องใช้ข้อมูลอ่ะค่ะหาในเน็ตมีไม่กี่สมาคม/ชมรม
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน เชียงรายมีสมาคม/ชมรมอะไรบ้างเอ่ย ต้องใช้ข้อมูลอ่ะค่ะหาในเน็ตมีไม่กี่สมาคม/ชมรม  (อ่าน 1536 ครั้ง)
Beebie13
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2011, 10:28:21 »

ที่เห็นบ่อย ชมรมรถเก่าพอวิ่งได้ ชมรมชาวน่าน สมาคมการท่องเที่ยว ชมรมพระเครื่องเชียงราย ชมรมกระดกแก้ว แหะๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ใครรู้จักสมาคมหรือชมรมอื่นๆช่วยบอกทีนะคะ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2011, 11:47:15 »

เท่าที่นึกได้นะครับ  ยิงฟันยิ้ม

สมาคมศิริกรณ์เชียงรายบรรเทาสาธารณภัย
http://www.sirikornrescue.com

ชมรมรวมพลังสามัคคีไตลื้อเมืองเชียงราย
http://www.tailuechiangrai.com/

ชมรมภัตตาคารและร้านอาหารจังหวัดเชียงราย
http://www.crr-club.com/

สมาคมชาวสวนลิ้นจี่
สมาคมสื่อมวลชนและนักประชาสัมพันธ์เชียงราย
ชมรมสื่อสารมวลชนจังหวัดเชียงราย
ชมรมนักจัดรายการวิทยุจังหวัดเชียงราย
ชมรมวิทยุและโทรทัศน์จังหวัดเชียงราย
ชมรมวิทยุชุมชนจังหวัดเชียงราย
ชมรมวิทยุชุมชนคนเชียงราย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 01 กันยายน 2011, 11:49:37 โดย เว็บมาสเตอร์ » IP : บันทึกการเข้า

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
fk.cei
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2011, 14:55:53 »

ผมนึกบ่ะค่อยออกเหมือนกั๋นครับ อิอิ อยากรู้เหมือนกั๋น ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป
ระดับ ป.ตรี

จงมั่นใจว่าคุณสามารถประสบความสำเร็จได้

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2011, 16:22:50 »

ชมรม ทาศfacebookเชียงราย

โลกไม่เป็นอย่างที่คิด..คิดว่าถูก.จงคิดใหม่??
kannawat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 03 กันยายน 2011, 13:12:02 »

เอาไปทำไมอะ.. กลุ้ม..
Beebie13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 08:24:28 »

ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับข้อมูล ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
Beebie13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2011, 08:25:10 »

ชมรมนี้มีด้วยหรอ อิอิ ตกใจ
Anan
มัธยม
**

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2011, 21:11:00 »

ชมรมร้านค้ายาจังหวัดเชียงราย(อันนี้เก่าแก่)
   ชมรม /สมาคมชาวปักษ์ใต้  ( อันนี้ยิ่งใหญ่มาก)
   ชมรมพ่อค้าตลาดสดเทศบาล
   ชมรมจตุรภัณฑ์เชียงราย
   ชมรมผู้ค้าผ้าเชียงราย
   สมาคมแซ่่.......ซอยหลังโรงแรมกรุงทอง
   ถ้า สโมสร .. โรตารี่ - ไลออน - ซอนญ่า -  หอการค้า   นึกไม่ออก
Me My Self
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 06 กันยายน 2011, 00:28:17 »

ชมรมนี้มีด้วยหรอ อิอิ ตกใจ

คนร่วมชมรมคงเยอะน่าดูค่ะ ยิ้ม
Dr.ping
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2011, 02:43:22 »

-อีกหนึ่งสมาคมก็คือ
-สมาคมคนอกหักและคนโสดแห่ง นครเชียงราย งัยครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Toy88
ระดับ ป.ตรี

โลกจะสงบสุขถ้าทุกคนมอบความรักให้แก่กัน

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2011, 03:39:25 »

แล้วยังมีสมาคมคนโสด สมาคมบ่าวเฒ่า สมาคมบ่าวเคิ้น และอีกฯลฯจขกท
สนใจสมาคมไหนบ้างครับ สำหรับผมอยู่สมาคมคนโสด อ่ะนะ อิ อิ อายจัง อายจัง

เหนือฟ้ายังมีฟ้่า เหนือคนยังมีคน
 แต่ไม่มีอะไรเหนือกฎแห่งกรรม
kennyloi
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2011, 04:41:10 »

สมาคมศิริกรณ์เชียงรายบรรเทาสาธารณภัย
http://www.sirikornrescue.com
   ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ช่วยย้ำอิกหนึ่งเสี่ยงน่ะครับ

รับ ขายฝาก ที่ดิน บ้านพร้อมที่ดิน รับจำนำ
Beebie13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2011, 10:39:46 »

ขอบคุณทุกท่านสำหรับข้อมูลเน้อจ้าว ทั้งสมาคมแท้ และสมาคมชวนขำ555 สมาคมบ่าวเฒ่านี้ สมาคมบ่าวเคิ้น ก็มีกับเปิ่นเนาะ สงสัยคุณ Toy88 เป๋นประธานสมาคมก้านิ คิคิ ขยิบตา ขยิบตา
Toy88
ระดับ ป.ตรี

โลกจะสงบสุขถ้าทุกคนมอบความรักให้แก่กัน

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2011, 22:29:29 »

ขอบคุณทุกท่านสำหรับข้อมูลเน้อจ้าว ทั้งสมาคมแท้ และสมาคมชวนขำ555 สมาคมบ่าวเฒ่านี้ สมาคมบ่าวเคิ้น ก็มีกับเปิ่นเนาะ สงสัยคุณ Toy88 เป๋นประธานสมาคมก้านิ คิคิ ขยิบตา ขยิบตา

รู้ได้งัยอ่ะ จขกท (ทั้งสวยทั้งเก่ง) ผมก็เป็นแค่กรรมการ และสมาชิกสมาคมคนโสดกับสมาคมบ่าวเคิ้นแค่นั้นแหละคับ อยากลาออกเหมือนกันทำงัยๆ ไม่อยากเป็นสมาชิกบ่าวเฒ่า อ่ะนะ อิ อิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เหนือฟ้ายังมีฟ้่า เหนือคนยังมีคน
Beebie13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 12 กันยายน 2011, 12:57:46 »

รู้ได้งัยอ่ะ จขกท (ทั้งสวยทั้งเก่ง) ผมก็เป็นแค่กรรมการ และสมาชิกสมาคมคนโสดกับสมาคมบ่าวเคิ้นแค่นั้นแหละคับ อยากลาออกเหมือนกันทำงัยๆ ไม่อยากเป็นสมาชิกบ่าวเฒ่า อ่ะนะ อิ อิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ออกจากสมาคมนี้เมื่อใด บอกเน้อจ้าว จะไปฉลองตวย อิอิ แลบลิ้น แลบลิ้น
Toy88
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2011, 02:29:56 »

( ออกจากสมาคมนี้เมื่อใด บอกเน้อจ้าว จะไปฉลองตวย อิอิ  )
------------------------------------------------------------------------------------
ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ  แต่..แต่ ว่า.ผม..จะขอไปถามหมอดู
ก่อนนะครับว่าเนื้อคู่ของผม เป็น " แม่ญิง กาว่าเป๋นป้อจาย" เริ่มสับสน
เพราะเรื่องนี้ไม่มีประสบการณ์ จิง จิง อ่ะนะ (ไร้เดียงสาเรื่องความรัก) อิ อิ  ขยิบตา

sัaกlเรkwบ
ชั้นประถม
*

ต่างคนต่างมีหน้าที่

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2011, 05:08:12 »

( ออกจากสมาคมนี้เมื่อใด บอกเน้อจ้าว จะไปฉลองตวย อิอิ  )
------------------------------------------------------------------------------------
ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ  แต่..แต่ ว่า.ผม..จะขอไปถามหมอดู
ก่อนนะครับว่าเนื้อคู่ของผม เป็น " แม่ญิง กาว่าเป๋นป้อจาย" เริ่มสับสน
เพราะเรื่องนี้ไม่มีประสบการณ์ จิง จิง อ่ะนะ (ไร้เดียงสาเรื่องความรัก) อิ อิ  ขยิบตา

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
conscious
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2011, 05:10:24 »

( ออกจากสมาคมนี้เมื่อใด บอกเน้อจ้าว จะไปฉลองตวย อิอิ  )
ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ  แต่..แต่ ว่า.ผม..จะขอไปถามหมอดู
เพราะเรื่องนี้ไม่มีประสบการณ์ จิง จิง อ่ะนะ (ไร้เดียงสาเรื่องความรัก) อิ อิ  ขยิบตา

- กล้าพูดเนอะ คริ คริ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Toy88
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2011, 19:07:43 »

( ออกจากสมาคมนี้เมื่อใด บอกเน้อจ้าว จะไปฉลองตวย อิอิ  )
ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ  แต่..แต่ ว่า.ผม..จะขอไปถามหมอดู
เพราะเรื่องนี้ไม่มีประสบการณ์ จิง จิง อ่ะนะ (ไร้เดียงสาเรื่องความรัก) อิ อิ  ขยิบตา

- กล้าพูดเนอะ คริ คริ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตัวแม่ มาแล้ว ผมขออนุญาต ลา จขกท  ไปก่อนนะครับ แล้วเจอกันในกระทู้....อ่ะนะ อิ อิ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Beebie13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2011, 19:59:04 »

- กล้าพูดเนอะ คริ คริ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตัวแม่ มาแล้ว ผมขออนุญาต ลา จขกท  ไปก่อนนะครับ แล้วเจอกันในกระทู้....อ่ะนะ อิ อิ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

จะหนีไปไหนเจ้า  คอมเม้นท์เก้ง กวาง แบบนี้ ลุงcon เปิ้นตึงมาตอบ อิอิ..เอ..แล้วคุณToy88 ว่าลุงแกเป็นตัวแม่ หยังมาฮู้เจ้า ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา...
หน้า: [1] พิมพ์