เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 16 มิถุนายน 2024, 21:29:57
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ศูนย์รวมธุรกิจด้านการบริการ (ผู้ดูแล: CR.COM, B.E.)
| | |-+  - รับทำกุญแจต่างๆ ติดตั้งกุญแจรีโมทรถยนต์ กุญแจฝั่งชิพImmo กล้องติดรถยนต์ -
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน - รับทำกุญแจต่างๆ ติดตั้งกุญแจรีโมทรถยนต์ กุญแจฝั่งชิพImmo กล้องติดรถยนต์ -  (อ่าน 995 ครั้ง)
โชคชัย บิ๊กคีย์
ระดับ :ป.โท

« เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2018, 11:08:23 »

" ร้านกุญแจ บิ๊กคีย์ " รับทำกุญแจทุกชนิด กุญแจฝังชิพImmo ตั้งตั้งกุญแจรีโมทย์รถยนต์และสัญญาณกันขโมย

จำหน่ายและติดตั้งกล้องติดรถยนต์คุณภาพสูง จำหน่าย GPS Tracker ใช้สำหรับติดตามรถยนต์
จำหน่ายกล้องวงจรปิดบ้านคุณภาพสูง บริการขัดและสตรีมโคมไฟหน้า ทำเพิ่มรีโมทย์รถยนต์ทุกชนิด

จำหน่ายอุปกรณ์กล้องทุกชนิด ซองหนังและซิลิโคนสำหรับกุญแจรถยนต์ทุกชนิด เปลี่ยนถ่านรีโมทย์ ราคาย่อมเยาว  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ร้านตั้งอยู่ด้านใน Big C เชียงรายฝั่งประตูทางเข้าผึ้งน้อย สอบถามติดต่อ 063 - 1040515
เพจ https://www.facebook.com/inBigCchiangrai/

ขอขอบคุณพื้นที่เชียงรายโฟกัสด้วยครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2018, 10:27:07 »

โทรมาสอบถามกันได้นะครับ ยินดีบริการครับผม  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2018, 09:39:16 »

โทรมาสอบถามกันได้นะครับ ยินดีบริการครับผม  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ยินดีให้บริการทุกท่านนะครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 พฤษภาคม 2018, 09:44:53 โดย โชคชัย บิ๊กคีย์ » IP : บันทึกการเข้า

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2018, 12:44:34 »

ทางเรามีบริการกุญแจให้เลือกหลากหลายแบบ ลูกค้าสามารถสอบถามกันได้นะครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 พฤษภาคม 2018, 10:10:28 โดย โชคชัย บิ๊กคีย์ » IP : บันทึกการเข้า

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2018, 09:57:28 »

ทางเรารับติดตั้งเซ็นทรัลล๊อคด้วยนะครับ ลูกค้ามาตอนดึกเราก็จัดให้ได้ครับผม

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2018, 10:09:53 »

กุญแจ Nissan ทางเราก็มีหลากหลายพร้อมให้บริการครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 31 พฤษภาคม 2018, 10:44:05 »

ทางร้านมีบริการกล้องติดรถยนต์หลากหลายแบบให้ลูกค้าเลือกครับ มีทั้งกล้องหน้าอย่างเดียวภาพคมชัดกลางคืนมืดแค่ไหนก็ยังเห็น และ กล้องหน้าพร้อมกล้องหลังที่บันทึกทั้งข้างหน้าและข้างหลัง ให้บริการนะครับ

ลูกค้าท่านใดสนใจสามารถติดต่อเราได้เลยครับ ร้านตั้งอยู่ในตัวบิ๊กซีเชียงรายติดกับประตูฝั่งทางเข้าผึ้งน้อย

หรือโทรสอบถามได้ที่ 063 - 1040515 ตลอดเวลาทำการครับผม

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 02 มิถุนายน 2018, 10:00:15 »

ร้านกุญแจบิ๊กคีย์ มีแบบกุญแจให้เลือกมากมายหลายรุ่นครับ ไม่ว่าจะเป็น Honda , Toyota , Mazda , Mitus ,Nissan และยังมีอีกหลากหลายให้บริการลูกค้า

อยากทำกุญแจใหม่ ทำกุญแจฝังชิพ กุญแจหาย หรือมีปัญาเกี่ยวกับกุญแจปรึกษาเราได้เสมอครับ

ร้านตั้งอยู่ในตัว Big C เชียงรายด้านในเลยครับฝั่งประตูทางเข้าผึ้งน้อย หรือมาไม่ถูก สามารถโทรมาสอบถามได้เลยครับที่เบอร์ 063 - 1040515 ตลอดเวลาทำการครับผม
  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2018, 09:54:02 »

มาทำกุญแที่ร้านเราเสร็จเรียบร้อยแล้ว ทางร้านเราก็มีบริการ Accessories ต่างๆไว้บริการด้วยนะครับ
ไม่ว่าจะเป็น พวงกุญแจสวยๆที่แข็งแรงทนทานกว่าทั่วไปแน่นอน ซองหนังอย่างดีกันรอยกันกระแทกให้ตัวกุญแจ หรือจะเป็น ซิลิโคนเพิ่มความสวยงามและกันรอยให้ตัวกุญแจ

รับรองว่าราคามิตรภาพแน่นอนครับ ถูกกว่าร้านทั่วๆไปจริงๆ

สนใจเข้ามาใช้บริการเชิญที่ร้าน บิ๊กคีย์อยู่ในตัว Big C เชียงรายด้านในเลยครับอยู่ติดกับประตูทางเข้าฝั่งผึ้งน้อยเลยครับผม

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 04 มิถุนายน 2018, 10:49:38 »

กุญแจต่างๆของ Toyota ทางเราก็มีให้เลือกหลากหลายแบบนะครับ และยังมีแบบอื่นๆอีกด้วย กุยแจเสีย กุญแจใช้งานไม่ได้ ปรึกษาเราได้เลยครับ

ร้านกุยแจบิ๊กคีย์ตั้งอยู่ในตัว Big C เชียงราย อยู่ด้านในเลยครับ ติดกับประตูฝั่งทางเข้าผึ้งน้อย หรือโทรมาสอบถามได้ที่เบอร์ 063 - 1040515 ตลอดเวลาทำการครับ

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 06 มิถุนายน 2018, 09:25:25 »

กล้องวงจรปิดบ้านแบบชัดๆ ไม่มีระบบเซิฟเวอร์ดูผ่าน Wifi บ้านได้เลยครับใช้งานสะดวกสบาย และ GPS ใช้สำหรับตามรถ ใช้งานได้ดีมากครับ บอกความเร็วรถ พิกัด รถออกวิ่งแจ้งเตือน และ ออฟชั่นอื่นๆ อีกเพียบ

สนใจสินค้าสามารถสอบถามได้ตลอดเลยนะครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 07 มิถุนายน 2018, 10:27:01 »

สามารถสอบถามได้ตลอดเวลาทำการเลยนะครับ ท่านใดมีปัญหาเรื่อง กุญแจ รีโมทย์รถยนต์ กล้องติดหน้ารถ กล้องวงจรปิด GPS สัญญาณกันขโมย เปลี่ยนถ่านต่างๆ

สอบถามกันได้เลยครับ ยินดีบริการ มีปัญาต่างๆสามารถแวะเข้ามาได้ที่ Big C เชียงราย ร้านตั้งอยู่ในตัว Big C เลยนะครับติดกับประตูทางเข้าฝั่งผึ้งน้อย หรือ ประตูฝั่งทางเข้าศูนย์อาหารนั่นเอง

ร้านเปิดตั้งแต่ 9.00 ถึง 19.00 ครับผม

หน้า: [1] พิมพ์