เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 21 พฤษภาคม 2024, 21:53:21
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  Re: ..กระเป๋าน้ำร้อนไฟฟ้า..(((ประคบกล้ามเนื้อ ผ่อนคลาย อบอุ่นกาย สบายร่าง โทรหาเรานะคะ)))
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 พิมพ์
ผู้เขียน Re: ..กระเป๋าน้ำร้อนไฟฟ้า..(((ประคบกล้ามเนื้อ ผ่อนคลาย อบอุ่นกาย สบายร่าง โทรหาเรานะคะ)))  (อ่าน 34854 ครั้ง)
i_tung
ชั้นประถม
*

« ตอบ #240 เมื่อ: วันที่ 26 ธันวาคม 2011, 11:13:56 »

พี่กอย่า คนสวย ยังไม่ได้ไปเอาน้องกบสักที
อ่ะๆๆ วันนี้พี่กอย่าอยู่ที่ไหนค่ะ ตอนเย็นๆ

^^

"น้ำเปล่าหล่อเลี้ยงต้นไม้ฉันได น้ำใจหล่อเลี้ยงความรักฉันนั้น"
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #241 เมื่อ: วันที่ 26 ธันวาคม 2011, 23:58:28 »

พี่กอย่า คนสวย ยังไม่ได้ไปเอาน้องกบสักที
อ่ะๆๆ วันนี้พี่กอย่าอยู่ที่ไหนค่ะ ตอนเย็นๆ

^^

โอ้วววว...  ไม่ได้อยู่หน้าเว็บตลอดนะคะ  ช่วงนี้แปลงร่างเป็นแม่ค้าขายดอกไม้อยู่ในงานดอกไม้บาน
น้องกบเคโระพี่เอาติดรถไว้ตลอดจ๊ะ  เจอที่ไหนรับของได้ทันที  หากมาเที่ยวงานดอกไม้บาน ก็โทรหาพี่ได้นะคะ

พี่อยู่ที่นี้ ===>> http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=167572.0

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

* DSCF7562.JPG (305.59 KB, 654x498 - ดู 431 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 27 ธันวาคม 2011, 00:01:44 โดย แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-. » IP : บันทึกการเข้า

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #242 เมื่อ: วันที่ 27 ธันวาคม 2011, 12:28:19 »

หาของขวัญปีใหม่ให้คนที่คุณรักได้หรือยังค่ะ  ขยิบตา ขยิบตา

กระเป๋าน้ำร้อนไฟฟ้า ราคาถูก สะดวก ใช้งานง่าย เติมน้ำสะอาดแค่ครั้งเดียว  ใช้ได้ตลอดอายุการใช้งานของกระเป๋า

ประโยชน์มากมายของกระเป๋าน้ำร้อนนี้  นอกจากจะสะดวกสบาย ปลอดภัยแล้ว  ยังมีอีก  ดังนี้ค่ะ

- ใช้บรรเทาอาการปวด เมื่อยล้าของกล้ามเนื้อ เช่น น่อง เท้า หลัง เป็นต้น
- ใช้บรรเทาอาการเย็นหรือชามือ เท้า
- ใช้ประคบฝ่าเท้า ช่วยผ่อนคลายสำหรับท่านที่มีกิจต้องเดินทั้งวัน
- ใช้บรรเทาอาการปวดประจำเดือน
- ใช้ในการอยู่ไฟหลังการคลอดบุตร
- ใช้ประคบบรรเทาอาการปวกตามคำแนะนำของแพทย์
- สามารถพกพาไปใช้ได้ทุกที่ สะดวกสบาย ประหยัดสุดสุด
- สามารถใช้ได้ขณะอยู่ในรถยนต์ หรือกำลังขับขี่รถยนต์
- สามารถใช้ได้ทุกเพศ และทุกวัย สมควรมีไว้ใช้ประจำครอบครัว

วิธีใช้
เพียงเสียบปลั๊กทิ้งไว้ 10-12 นาที เมื่ออุณหภูมิ 75-80 C       กระเป๋าน้ำร้อนจะตัดไฟโดยอัตโนมัติ
หลังจากถอดปลั๊กแล้วสามารถเก็บความร้อนได้นาน  4-5 ชั่วโมง

ราคาปลีก 190 บาท

ราคาส่ง 10 ชิ้นขึ้นไป 160 บาท

สอบถามได้ที่ 0 8 6 - 5 8 7 8 0 0 6 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 27 ธันวาคม 2011, 12:32:18 โดย แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-. » IP : บันทึกการเข้า

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #243 เมื่อ: วันที่ 27 ธันวาคม 2011, 21:48:33 »

ลูกค้าจาก เวียงแก่น ได้รับของเรียบร้อยรึยังเอ่ย

มีปัญหาการใช้งานโทรหากอย่าได้นะคะ

ใช้ดีหรือไม่ยังไง  กลับมาคอมเม้นท์ให้หน่อยน๊าาาา   ยิงฟันยิ้ม

...ขอบพระคุณที่อุดหนุนค่ะ...   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #244 เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม 2011, 20:16:18 »

คุณ❀●•♪.FairytaleDH﹎.εїз︷✿ และคุณแม่ลิลลี่ที่น่ารัก แวะไปอุดหนุนกระเป๋าน้ำร้อนลายสวยอีก 3 ใบถึงที่งานดอกไม้บาน  ขอบพระคุณมากค่ะ   ยิ้มเท่ห์

และขอบพระคุณมากมาย  ที่อุตส่าห์ช่วยแนะนำเพื่อนชาวญี่ปุ่นมาอุดหนุนวันก่อนที่ถนนคนม่วนอีกด้วยค่ะ

หากต้องการของอีกและไม่สะดวกมารับ โทรแจ้งกอย่าได้นะคะ  หลังวันที่ 3 มกรา (เสร็จจากงานดอกไม้บาน)  
กอย่าคงว่างส่งของได้เหมือนเดิมแล้วค่ะ   ยิ้มกว้างๆ

สำหรับท่านที่ยังหาของขวัญให้ผู้ใหญ่ หรือคนที่คุณรักไม่ได้  ลองพิจารณากระเป๋าน้ำร้อนไฟฟ้าใบน้อยซักใบมั๊ยค่ะ

กระเป๋าน้ำร้อนไฟฟ้าลายสวย พร้อมกล่องบรรจุสวยงาม  ลองแวะมาชมก่อนได้นะคะ
กอย่าวางขายอยู่ที่งานดอกไม้บาน โซนOTOP ล๊อกที่ 131 ค่ะ  ยิ้ม ยิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 ธันวาคม 2011, 20:20:05 โดย แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-. » IP : บันทึกการเข้า

tateetatong
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #245 เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม 2011, 21:12:54 »

ลูกค้าจาก เวียงแก่น ได้รับของเรียบร้อยรึยังเอ่ย

มีปัญหาการใช้งานโทรหากอย่าได้นะคะ

ใช้ดีหรือไม่ยังไง  กลับมาคอมเม้นท์ให้หน่อยน๊าาาา   ยิงฟันยิ้ม

...ขอบพระคุณที่อุดหนุนค่ะ...   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ได้รับเรียบร้อยแล้วค่ะ ตอนแรกใส่น้ำไม่เป็น ลองมั่วๆ ดู อิอิ ก็โอเค ใส่ได้เรียบร้อย
เสียบปลั๊กดู โอ้!!! ร้อนเร็วดีจัง  เอามาวางให้ความอบอุ่นร่างกาย วางไม่นานเผลอหลับ ฮ่าๆๆ
ช่วงนี้ปวดๆหลัง จะลองวางถ้าดีขึ้นจะกลับมาคอนเฟิร์มว่าของเขาดีจริงๆ คิคิ
❀●•♪.FairytaleDH﹎.εїз︷✿
ระดับ ป.ตรี

☆ (づ ̄ ³ ̄)づ~~♡

« ตอบ #246 เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม 2011, 21:38:00 »

คุณ❀●•♪.FairytaleDH﹎.εїз︷✿ และคุณแม่ลิลลี่ที่น่ารัก แวะไปอุดหนุนกระเป๋าน้ำร้อนลายสวยอีก 3 ใบถึงที่งานดอกไม้บาน  ขอบพระคุณมากค่ะ   ยิ้มเท่ห์

และขอบพระคุณมากมาย  ที่อุตส่าห์ช่วยแนะนำเพื่อนชาวญี่ปุ่นมาอุดหนุนวันก่อนที่ถนนคนม่วนอีกด้วยค่ะ

หากต้องการของอีกและไม่สะดวกมารับ โทรแจ้งกอย่าได้นะคะ  หลังวันที่ 3 มกรา (เสร็จจากงานดอกไม้บาน) 
กอย่าคงว่างส่งของได้เหมือนเดิมแล้วค่ะ   ยิ้มกว้างๆ

สำหรับท่านที่ยังหาของขวัญให้ผู้ใหญ่ หรือคนที่คุณรักไม่ได้  ลองพิจารณากระเป๋าน้ำร้อนไฟฟ้าใบน้อยซักใบมั๊ยค่ะ

กระเป๋าน้ำร้อนไฟฟ้าลายสวย พร้อมกล่องบรรจุสวยงาม  ลองแวะมาชมก่อนได้นะคะ
กอย่าวางขายอยู่ที่งานดอกไม้บาน โซนOTOP ล๊อกที่ 131 ค่ะ  ยิ้ม ยิ้ม

แย่งกันใช้น่ะค่ะ เลยต้องซื้อเพิ่ม และจะให้เป็นของขวัญปืใหม่เพื่อน ส.ว. ด้วยค่ะ
 ขอบคุณสําหรับ ดอกไม้น่ารัก มาาาก ค่ะ
 คุณพ่อเดินนานไม่ได้ ปวดขาและก้นข้างซ้ายมาก เดี๋ยวนี้เวลาแกนั่งเล่นคอม แกจะนั่ง  บนกระเป๋านํ้าร้อน ( ใช้ผ้าขนหนูพันกระเป๋านํ้าร้อน )
 เวลานอนแกจะเอาเท้าซ้ายวางบนกระเป๋านํ้าร้อนเช่นกัน
 แกบอกว่ารู้สึกดีขึ้น ยืน หรือ เดินได้มากกว่าเดิม
 ขอบคุณคุณกอย่ามากค่ะ

(o◕‿◕)oแม่สีม่วง~ลูกสีเขียว(。◠‿◠。✿)
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #247 เมื่อ: วันที่ 29 ธันวาคม 2011, 12:54:51 »

มีส่วนได้ช่วยให้ทุกท่านรู้สึกสบายตัวขึ้นและถูกใจในกระเป๋าน้ำร้อนใบน้อยก็ดีใจมากๆ ค่ะ
ขอบพระคุณสำหรับความคิดเห็นที่ตอบกลับมา   ...ขอบพระคุณจากใจจริงค่ะ... ยิ้ม

ท่านที่หาของขวัญปีใหม่สำหรับคนที่คุณรักและห่วงใย  ลองพิจารณากระเป๋าน้ำร้อนใบน้อยซักใบมั๊ยคะ
ใช้งานง่าย  สะดวก และปลอดภัยอีกด้วยค่ะ

ตอนนี้มีลายสวยๆ ให้เลือกมากมายกว่า 15 แบบ  พร้อมกล่องบรรจุสวยงาม
หลังการขาย  หากมีปัญหาชาร์ตไฟไม่เข้า หรือไม่ร้อน  กอย่าเปลี่ยนใบใหม่ให้ค่ะ
 ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

* ภาพถ่าย0175.jpg (493.33 KB, 916x691 - ดู 517 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 ธันวาคม 2011, 15:14:45 โดย แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-. » IP : บันทึกการเข้า

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #248 เมื่อ: วันที่ 30 ธันวาคม 2011, 00:19:47 »

อัพๆ จ๊าาาาา...

เผื่อใครยังคิดไม่ออก  จะหาอะไรเป็นของขวัญปีใหม่นี้

กระเป๋าน้ำร้อนไฟฟ้าเพื่อสุขภาพที่ดีของคนที่คุณห่วงใย   วันนี้มีลวดลายใหม่ๆ เข้ามาอีกว่า 100 ใบ พร้อ5กล่องบรรจุที่สวยงาม

สนใจโทรสอบถามได้นะคะ 086- 5 8 78006  ค่ะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #249 เมื่อ: วันที่ 30 ธันวาคม 2011, 10:17:23 »

ลายใหม่ๆ  สดใสๆ  พร้อมกล่องสวยงาม  มาให้เลือกกันแล้วนะคะ

สำหรับปีใหม่นี้  ของขวัญที่แสนคุ้มค่าสำหรับคนที่คุณรัก   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

* 30ธ.ค..jpg (483.11 KB, 610x810 - ดู 370 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 ธันวาคม 2011, 10:38:40 โดย แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-. » IP : บันทึกการเข้า

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #250 เมื่อ: วันที่ 30 ธันวาคม 2011, 10:41:47 »

ลายกราฟฟิกเท่ห์ๆ   ก็มีนะคะ

ลายผู้หญิงสวยๆ เซ็กซี่ๆ  แอดมิน bm มาถามเมื่อวาน  วันนี้มาใหม่แหมละเน้อ  เอาแหมใบก่ออ้าย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

* 30ธ.ค.54.jpg (345.66 KB, 800x500 - ดู 351 ครั้ง.)

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #251 เมื่อ: วันที่ 31 ธันวาคม 2011, 09:25:24 »

อัพ  อัพ  อัพ

บ่ายวันนี้  พบกันที่ถนนคนเดินเหมือนเดิมนะคะ  ใกล้ประตูทางเข้าที่ว่าการอำเภอค่ะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #252 เมื่อ: วันที่ 31 ธันวาคม 2011, 16:12:49 »

ท่านใดที่ยังหาของขวัญให้ผู้ใหญ่หรือคนที่คุณรักไม่ได้  ลองพิจารณากระเป๋าน้ำร้อนไฟฟ้าสารพัดประโยชน์ดูมั๊ยค่ะ

แก้อาการปวดเมื่อย  เคล็ด ปวดข้อ เหน็บชา  ปวดท้องประจำเดือน  หรือเพื่อให้ความอบอุ่นแก่ร่างกายก็ดีมากๆ ค่ะ

เย็นนี้พบกันที่ถนนคนเดินนะคะ  ใกล้ประตูทางเข้าที่ว่าการอำเภอค่ะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ปล. ยังมีดอกไม้พุซซี่วิลโล่จำหน่ายด้วยนะคะ  ดอกไม้เมืองหนาว  ออกดอกแค่ปีละครั้ง  แต่สามารถอยู่ได้นานกว่า 1  ปี  
ตามนี้ค่ะ >>>>
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=167572.0  ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 31 ธันวาคม 2011, 19:24:49 โดย แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-. » IP : บันทึกการเข้า

MetalArt
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #253 เมื่อ: วันที่ 31 ธันวาคม 2011, 19:12:59 »

..ขอซัก 2 อันได้ก่อ.. ยิงฟันยิ้ม
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #254 เมื่อ: วันที่ 31 ธันวาคม 2011, 19:20:12 »

..ขอซัก 2 อันได้ก่อ.. ยิงฟันยิ้ม

ถ้าขาย  ใบละ 190  ส่งฟรี
ถ้าขอ  ให้ฟรี  ค่าส่งใบละ 200 เจ้า   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #255 เมื่อ: วันที่ 02 มกราคม 2012, 11:01:21 »

อัพ  อัพ  อัพ

อยู่ในงานดอกไม้บานนะคะ   แวะมาเลือกมาอุดหนุน  มีลายใหม่ๆ สวยๆ ให้เลือกเย๊อะเลยค่ะ   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #256 เมื่อ: วันที่ 03 มกราคม 2012, 14:24:34 »

อยู่ในงานดอกไม้บาน  โซนโอทอปนะคะ  ยิ้มเท่ห์

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #257 เมื่อ: วันที่ 06 มกราคม 2012, 14:49:16 »

พักผ่อนไปหลายวันหลังจากงานดอกไม้งาม  กลับมาพร้อมกับกระเป๋าน้ำร้อนไฟฟ้าลายใหม่สวยสด

ช่วงนี้แม่ค้าว่างแล้วและพร้อมส่งของให้ลูกค้าได้แล้วค่ะ  ในตัวเมืองส่งให้ฟรี  ทางไปรษณีย์จ่ายตามจริงจ๊าาาา...   ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

โทรสอบถามก่อนได้นะคะ  086-5878006   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

* คู่รัก.jpg (222.3 KB, 698x398 - ดู 385 ครั้ง.)

i_tung
ชั้นประถม
*

« ตอบ #258 เมื่อ: วันที่ 06 มกราคม 2012, 15:45:30 »

พี่กอย่าเจ้า ลายน้องกบจะไำปเอาเสาร์นี้
ที่ถนนคนเดินนะค่ะ
^^

"น้ำเปล่าหล่อเลี้ยงต้นไม้ฉันได น้ำใจหล่อเลี้ยงความรักฉันนั้น"
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #259 เมื่อ: วันที่ 07 มกราคม 2012, 12:48:09 »

พี่กอย่าเจ้า ลายน้องกบจะไำปเอาเสาร์นี้
ที่ถนนคนเดินนะค่ะ
^^

ได้เลยค่ะ  เตรียมไว้ให้ตลอดเวลาอยู่แล้ว  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

วันนี้พบกันที่ถนนคนเดินนะคะ  มีลายสวยๆ ใหม่ๆ มาให้เลือกมากมาย  แล้วพบกันค่ะ   ยิ้มกว้างๆ

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 พิมพ์