เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 05:03:11
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ศูนย์รวมธุรกิจด้านการบริการ (ผู้ดูแล: CR.COM, B.E.)
| | |-+  ในเชียงรายมี "ร้านทำป้ายไวนิล" ที่ไหนบ้างครับ ?
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ในเชียงรายมี "ร้านทำป้ายไวนิล" ที่ไหนบ้างครับ ?  (อ่าน 15313 ครั้ง)
tatchit
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2012, 21:18:02 »

ขอโทษด้วยนะครับ..ผมจะไม่มักง่ายแบบนี้อีกแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 24 ตุลาคม 2012, 22:02:08 โดย tatchit » IP : บันทึกการเข้า

ไม่มีใครไปถึงดวงดาวได้โดย ปราศจากมือที่เปื้อนโคลน
maekok_14
คือคนของพระราชา คือข้าของแผ่นดิน
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2012, 21:23:48 »

เพาเวอร์ ปริ้น
powerprint.yellowpages.co.th
ตำบลรอบเวียง อำเภอเมืองเชียงราย เชียงราย
รับทำป้ายโฆษณา, อิงค์เจ็ท, คัทเอาท์ แบนเนอร์, ไวนิล สติ๊กเกอร์ ซีทรู เอกสารสี สื่อสิ่งพิมพ์ ทุกชนิด ราคากันเอง

เชียรโฆษณา
www.chianadvertising.com
อำเภอเมืองเชียงราย เชียงราย
ป้ายโฆษณา, ตัวอักษร, สติ๊กเกอร์, ไวนิล, ป้ายหน้าร้าน, ลอนซี, พาแนล, อิ้งค์เจ๊ท, ป้ายไฟ

ซากุระ อิงค์เจ็ท
ตำบลเวียง อำเภอเมืองเชียงราย เชียงราย
ผลิตและจัดจำหน่าย สื่อสิ่งพิมพ์อิงค์เจ็ท, ป้ายโฆษณา, ป้ายหาเสียง

ห้างหุ้นส่วนจำกัด แคนดู แอ๊ดเวอร์ไทซิ่ง
ตำบลรอบเวียง อำเภอเมืองเชียงราย เชียงราย
สื่อโฆษณาทุกประเภท, งานอีเว้นท์, ป้ายคัทเอาท์, อักษรกล่อง, ไวนิล, ป้ายตู้ไฟ, รถโฆษณา และงานสกรีน, ป้าย, สื่อสิ่งพิมพ์

ร้านดินสอสี
dinsorsee.yellowpages.co.th
บ้านดู่ เมืองเชียงราย เชียงราย
ป้ายโฆษณา

ห้างหุ้นส่วนจำกัด นิวสร้างสรรค์แอ๊ดเวอร์ไทซิ่ง
ตำบลเวียง อำเภอเมืองเชียงราย เชียงราย
ทำป้ายโฆษณา

ห้างหุ้นส่วนจำกัด เทคนิคกอปปิเออร์ เซอร์วิส
บริการเช่า ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน รับซ่อมเครื่องถ่ายเอกสารทุกยี่ห้อ จำหน่ายอุปกรณ์สำนักงาน

สหศิลป์ โฆษณา
ป้ายพลาสติก, ตู้ไฟไวนิล, คัทเอ้าท์, แผ่นคอมโพซิส, ลอนซี, อิ้งค์เจ๊ท, แอร์บรัสรถ, อักษรโลหะ, นีออนไลท์, ตัดสติ๊กเกอร์, ติ ...

กราฟฟิค รูม
hunsaza
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2012, 21:24:07 »

พอดีอยากจะทราบครับว่า ร้านที่รับทำ ป้ายไวนิล ในตัวเมืองและรอบนอกเชียงราย
ตั้งอยู่อยู่แถวไหนบ้าง..ใจดีรบกวนขอรายละเอียดนิดๆหน่อยๆด้วยก็จะเป็นพระคุณไม่น้อยเลยนะครับ
 ยิงฟันยิ้ม
เช่น ชื่อร้าน
สถานที่ที่ตั้งของร้าน
และ เบอร์ติดต่อของทางร้าน ครับ

ขอสอบถามข้อมูลหน่อยนะครับ พอดีว่าอยากจะมานำเสนอ กาวคุณภาพดีส่งตรงจากไต้หวันมานำเสนอครับผม    ยิ้มกว้างๆ
(ผมเป็นนักศึกษาที่อยากจะหารายได้พิเศษระหว่างเรียน..คงไม่ว่ากันนะครับ)  ยิ้ม

ง่ายไปมั้ย อยากหารายได้ แต่มาโพสถาม ผมว่าหาข้อมูลตามเว็บ ตาม google น่าจะดีกว่านะ
tatchit
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2012, 21:46:05 »

ขอโทษจริงๆครับ ถ้าหากท่านอื่นท่านใดคิดว่าเป็นการมักง่าย..ผมก็ขอสุมาลาโทษด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 24 ตุลาคม 2012, 22:02:49 โดย tatchit » IP : บันทึกการเข้า

ไม่มีใครไปถึงดวงดาวได้โดย ปราศจากมือที่เปื้อนโคลน
tatchit
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2012, 21:48:04 »

ขอขอบพระคุณ ท่าน maekok_14 จากใจจริงนะครับ ยิ้ม

tomorrow8888
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 05 พฤศจิกายน 2013, 16:41:37 »

ร้าน ทรูมอร์โร่ว์ไอเดีย  ในปั้ม ESSO แยกศรีทรายมูล ติดถนน ซุปเปอร์ไฮเวย์ เยื้องๆอีซูซุ เชียงราย ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย
 รับผลิตป้ายโฆษณา และสื่อสิ่งพิมพ์ทุกชนิด ป้ายไวนิล ราคาเริ่มต้นแค่ ตร.ม. ละ 49 บาทเท่านั้นค่ะ
kidintrendshop
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 05 พฤศจิกายน 2013, 18:07:08 »

พอดีอยากจะทราบครับว่า ร้านที่รับทำ ป้ายไวนิล ในตัวเมืองและรอบนอกเชียงราย
ตั้งอยู่อยู่แถวไหนบ้าง..ใจดีรบกวนขอรายละเอียดนิดๆหน่อยๆด้วยก็จะเป็นพระคุณไม่น้อยเลยนะครับ
 ยิงฟันยิ้ม
เช่น ชื่อร้าน
สถานที่ที่ตั้งของร้าน
และ เบอร์ติดต่อของทางร้าน ครับ

ขอสอบถามข้อมูลหน่อยนะครับ พอดีว่าอยากจะมานำเสนอ กาวคุณภาพดีส่งตรงจากไต้หวันมานำเสนอครับผม    ยิ้มกว้างๆ
(ผมเป็นนักศึกษาที่อยากจะหารายได้พิเศษระหว่างเรียน..คงไม่ว่ากันนะครับ)  ยิ้ม

ง่ายไปมั้ย อยากหารายได้ แต่มาโพสถาม ผมว่าหาข้อมูลตามเว็บ ตาม google น่าจะดีกว่านะ

ยิ้มเท่ห์
HELLO MY NAM'S MODDAM
ระดับ :ป.โท

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 05 พฤศจิกายน 2013, 20:50:23 »

ขอโทษจริงๆครับ ถ้าหากท่านอื่นท่านใดคิดว่าเป็นการมักง่าย..ผมก็ขอสุมาลาโทษด้วยนะครับ
จริงๆก็ไม่เป็นไรหรอกครับผม แต่จะให้ดีน้องขี่มอไซตระเวนไปเสนอสินค้าตามร้านก็ดีนะครับ ร้านทำไวนิลในเชียงรายมีเยอะแทบจะทุกทุมเมือง  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

มาใช้บริการกันได้นะครับผม http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=514700.0
chabuto99
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 20 ธันวาคม 2013, 16:15:25 »

ร้านไอเดียดี
ก่อนถึงตลาดบ้านใหม่
เบอร์โทร.0815949869
อีเมล์ goodideadee@hotmail.com
saowarot
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 26 พฤศจิกายน 2015, 12:21:55 »

ร้านป้ายเชียงราย
www.ร้านป้ายเชียงราย.net
ตำบล ป่าอ้อดอนชัย อ. เมือง จ. เชียงราย
ป้ายโฆษณา ตัวอักษร ไวนิล สื่อ ทุกชนิด

เพาเวอร์ ปริ้น
powerprint.yellowpages.co.th
รับทำป้ายโฆษณา, อิงค์เจ็ท, คัทเอาท์ แบนเนอร์, ไวนิล สติ๊กเกอร์ ซีทรู เอกสารสี สื่อสิ่งพิมพ์ ทุกชนิด ราคากันเอง

เชียรโฆษณา
www.chianadvertising.com
อำเภอเมืองเชียงราย เชียงราย
ป้ายโฆษณา, ตัวอักษร, สติ๊กเกอร์, ไวนิล, ป้ายหน้าร้าน, ลอนซี, พาแนล, อิ้งค์เจ๊ท, ป้ายไฟ

ซากุระ อิงค์เจ็ท
ผลิตและจัดจำหน่าย สื่อสิ่งพิมพ์อิงค์เจ็ท, ป้ายโฆษณา, ป้ายหาเสียง

ห้างหุ้นส่วนจำกัด แคนดู แอ๊ดเวอร์ไทซิ่ง
สื่อโฆษณาทุกประเภท, งานอีเว้นท์, ป้ายคัทเอาท์, อักษรกล่อง, ไวนิล, ป้ายตู้ไฟ, รถโฆษณา และงานสกรีน, ป้าย, สื่อสิ่งพิมพ์

ร้านดินสอสี
dinsorsee.yellowpages.co.th
บ้านดู่ เมืองเชียงราย เชียงราย
ป้ายโฆษณา

ห้างหุ้นส่วนจำกัด นิวสร้างสรรค์แอ๊ดเวอร์ไทซิ่ง
ทำป้ายโฆษณา

ห้างหุ้นส่วนจำกัด เทคนิคกอปปิเออร์ เซอร์วิส
บริการเช่า ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน รับซ่อมเครื่องถ่ายเอกสารทุกยี่ห้อ จำหน่ายอุปกรณ์สำนักงาน

สหศิลป์ โฆษณา
ป้ายพลาสติก, ตู้ไฟไวนิล, คัทเอ้าท์, แผ่นคอมโพซิส, ลอนซี, อิ้งค์เจ๊ท, แอร์บรัสรถ, อักษรโลหะ, นีออนไลท์, ตัดสติ๊กเกอร์, ติ ...

กราฟฟิค รูม

...เราคือเรา...
   อย่าเอาเราไปเปรียบกับใคร
         อย่าเอาใครมาเปรียบเทียบกับเรา
wie44
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 01 กรกฎาคม 2016, 16:46:54 »

ยิ้ม
Killer2910
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 03 ตุลาคม 2016, 09:53:53 »

ร้านป้าย เชียงราย Idea Designs Inkjet
Tel. 093-872-0743 Line : idea.cr
Email : idea-design.inkjet@hotmail.com
ตรงข้ามสินธานี , ศูนย์ MAZADA สินธานี
http://www.idea-design-inkjet.com/
fon2537
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2016, 15:59:42 »

ร้าน Tmax  Designเชียงรายคะ อยู่ตรงข้ามสหไพบูล พลัส ใก้ลๆๆแยกศรีทรายมูล 0931733145 สอบถามได้คะ
Yuii2528
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 05 เมษายน 2017, 10:35:27 »

สนใจติดต่อทำป้ายทุกชนิดได้ที่เชียรโฆษณานะครับ งานคุณภาพดี ราคาถูกครับ

เชียรโฆษณา รับทำป้ายทุกชนิด และสติ๊กเกอร์ต่างๆ ในจังหวัดเชียงราย พะเยา แม่ฮ่องสอน เชียงใหม่ และจังหวัดอื่นๆ ทั่วไทย ด้วยคุณภาพงานที่ดีและราคาถูก สนใจติดต่อได้ที่
เว็บไซต์ https://chiansign.com
เบอร์โทรศัพท์ 08-9756-3098
Line ID: http://line.me/ti/p/~0897563098
Facebook: chiansign
หน้า: [1] พิมพ์