เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 09:22:04
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักกลอน
| | |-+  โครงการประกวดร้อยกรองของชมรมนักกลอนแห่งเชียงรายโฟกัส
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] พิมพ์
ผู้เขียน โครงการประกวดร้อยกรองของชมรมนักกลอนแห่งเชียงรายโฟกัส  (อ่าน 13088 ครั้ง)
❀●•♪.FairytaleDH﹎.εїз︷✿
ระดับ ป.ตรี

☆ (づ ̄ ³ ̄)づ~~♡

« ตอบ #100 เมื่อ: วันที่ 21 มีนาคม 2012, 18:06:14 »

เงียบเหงาจัง
กระทู้นี้ดี มีประโยชน์ ข้าเจ้าขออาสาช่วย ปชช.ให้ ทุกเขต กศ.ในเชียงรายรับทราบได้แต่ ติดตรงที่ว่า ต้องเป็นสมาชิกเวปด้วยนี่สิ อาจทำความเข้าใจกับ สถานศึกษาบ้าง ยังไงรบกวน  pm บอกด้วยนะครับ ถ้าต้องการผู้สนับสนุนอีก 1 แรง
สอบถามรายละเอียด 2 เรื่องคือ
1. กำลังเรียนไม่เกินม.ปลาย หมายถึง ทุกระดับเลยใช่หรือไม่  คือ อนุบาล ประถม มัธยมต้น มัธยมปลาย อันนี้เข้าใจถูกหรือไม่
2. คำว่าไม่เกินมัธยมปลาย เด็ก ปวช.ร่วมกิจกรรมได้หรือไม่ เพราะ ปวช.ก็ระดับ มัธยมปลายเหมือนกัน
รบกวนหน่อยนะครับ ขอรายละเอียดด่วยด้วยก็จะดีมากเลย ครับ

ขออภัยที่ตอบช้าค่ะ

1. อาจารย์เข้าใจถูกแล้วค่ะ
2.  เด็ก ปวช.ร่วมกิจกรรมได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะอาจารย์

(o◕‿◕)oแม่สีม่วง~ลูกสีเขียว(。◠‿◠。✿)
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #101 เมื่อ: วันที่ 21 มีนาคม 2012, 18:29:06 »

ตามที่ท่านลิลี่ไปส่งข้อความไปหาอาจารย์ค่ะ
แต่เพื่อให้ได้รับทราบกันอย่างทั่วถึง
ต้องขอรบกวนท่านลิลี่ โพสต์ ที่ตอบอาจารย์ด้วยนะคะ
เผื่อใครมีข้อสงสัยตามอาจารย์ ค่ะ

ธ สถิตย์ในใจตราบนิรันดร์กาล
❀●•♪.FairytaleDH﹎.εїз︷✿
ระดับ ป.ตรี

☆ (づ ̄ ³ ̄)づ~~♡

« ตอบ #102 เมื่อ: วันที่ 21 มีนาคม 2012, 18:50:02 »

สวัสดีค่ะ อาจารย์  ผีอี่ฅ้อญ

ขออนุญาตแนะนําตัวนะคะ  ลิลี่ ค่ะ   ยิ้มกว้างๆ

ก่อนอื่น ขอขอบพระคุณอาจารย์อีกครั้งที่ได้ให้ความกรุณาแก่โครงการประกวดฯ
 ซึ่งเป็นกิจกรรมแรกของห้องกลอนแห่งนี้ค่ะ

ลิลี่ ขอตอบแทน ท่านป้า ๑o๔ ซึ่งป่วยอยู่ในขณะนี้ ดังนี้ค่ะ

๑. ผู้เข้าประกวดไม่จําเป็นต้องเป็นสมาชิกเว็บไซต์เชียงรายโฟกัสก็ได้ค่ะ
      ( เปลี่ยนแปลงคุณสมบัติของผู้มีสิทธิ์ส่งผลงานเข้าประกวด ตามความเหมาะสม
        เพื่อขยายโอกาสแก่บุคคลและเยาวชนที่สนใจการเขียนงานร้อยกรอง )
 ๒.  เป็นนักเรียนที่กำลังศึกษาอยู่ไม่เกินมัธยมศึกษาตอนปลาย ในจังหวัดเชียงราย
      ทุกระดับ อนุบาล ประถม มัธยมต้น มัธยมปลาย รวมถึง ปวช. ด้วยค่ะ

จึงเรียนมาด้วยความเคารพค่ะ

(o◕‿◕)oแม่สีม่วง~ลูกสีเขียว(。◠‿◠。✿)
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #103 เมื่อ: วันที่ 21 มีนาคม 2012, 19:02:15 »

ต้องขอรบกวนท่านลิลี่ ช่วยทำหน้าที่แทนในช่วงนี้ด้วยนะคะ
เพราะ ผู้รับผิดชอบหลัก ท่านคิวปิด เลื่อนการเดินทางอย่างไม่มีกำหนด
ท่านแฟรี่ ติดสอบ
๑๐๔ สาวซ่า น่ารัก ป่วย

ธ สถิตย์ในใจตราบนิรันดร์กาล
MR.Kriangsak Ketkaw
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104 เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม 2012, 08:20:24 »

เห็นด้วยครับ  งานด้านวรรณกรรมจะได้ดียิ่ง ๆ ขึ้น
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] พิมพ์