เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 10:26:44
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  โปรดอ่าน ทำผิดกฎ ลบ /รวมกระทู้ หรือแบน ทันที และจะไม่มีแต้มในห้องนี้
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน โปรดอ่าน ทำผิดกฎ ลบ /รวมกระทู้ หรือแบน ทันที และจะไม่มีแต้มในห้องนี้  (อ่าน 30467 ครั้ง)
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2012, 21:08:55 »

เรียนสมาชิกทราบ

ผลิตภัณฑ์ทั้งหลายที่นำมาขาย /โฆษณา  ทั้งหมดนี้  ขึ้นอยู่กับดุลยพินิจของสมาชิกที่จะสั่งซื้อ เพื่อจำหน่าย หรือขายต่อ หรือใช้เอง

ทางเว็บชรฟก. จะไม่รับผิดชอบในกรณีที่มีเหตุฟ้องร้อง หรือเสียหาย ในแง่ต่างๆนะคะ

ธ สถิตย์ในใจตราบนิรันดร์กาล
allz.xo
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 22 พฤศจิกายน 2012, 21:10:50 »

บอร์ดปักหมุดมีค่าเช่าเท่าไหร่ค่ะ
iherb
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 01 มกราคม 2013, 13:51:17 »

สุขสันต์ปีใหม่ พุทธศักราช ๒๕๕๖ ขอให้เพื่อนทุกท่าน ชาวChiangraifocus  มีสุขภาพแข็งแรงกันทุกๆคน และขอขอบคุณ Chiangraifocus ที่เป็นแหล่งชุมชุนแลกเปลี่ยนทัศนะ ความรู้ แก่พี่น้องชาวไทยทุกท่านคะ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

comeaom
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 22:20:39 »

อยากปักหมุดคะ เดือนเท่ารัยคะ ติดต่อถามแอดมินไม่ได้เลย
deepindesign
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 05 มีนาคม 2013, 20:26:30 »

อยากปักหมุดคะ เดือนเท่ารัยคะ ติดต่อถามแอดมินไม่ได้เลย

ส่งเมลไปที่ ครับ
ผมก็พอรู้ราคา แต่ไม่รู้ว่าเค้าห้ามโพสบอกรึเปล่า

Line/มือถือ = O866 O66 O18
ElfZa
ชั้นประถม
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 07 มีนาคม 2013, 10:55:36 »

๗.  ผลิตภัณฑ์/สินค้า. ต้องถ่ายรูปที่มีเลขทะเบียน. อย. ประกอบด้วยให้เห็นชัดเจน

เหมือนสินค้าไม่มีอย.เกลื่อนเลยอ่ะครับ  รูดซิบปาก
Phalatphon
Cutie White
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 03 ตุลาคม 2013, 10:46:07 »

ผมสนใจ ปักหมุด ครับ ชำระเงินแล้ว แต่ส่ง รูปภาพทางอีเมล ไม่ได้ รบกวนตรวจสอบไห้ทีครับ

สอบถามได้ค้าบ
Line : stitchstar
E - mail : phalatphon8@hotmail.com
Whatsapp : 0923835136

http://cutiewhite.lnwshop.com
เลือกชมสินค้า

https://www.facebook.com/Cutiewhiteskin รีวิวเพียบ
vanaleeperfume
ชั้นประถม
*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 01 กรกฎาคม 2014, 16:47:06 »

สอบถามครับ พอดีผมถูกย้ายมาจากบอร์ดจีปาถะครับ  ผมสงสัย ข้อ 1 ครับ ถ้าเว็ปลิงค์ นี่คือ เว็ปไซต์ของสินค้าเรา คือความหมายเดียวกันไหมครับ ผมไม่ค่อยมีความเข้าใจภาษาคอมฯ เท่าไหร่ ถ้าผมทำตัวไหนผิด รบกวนแจ้งผม ด้วยนะครับ จะได้ดำเนินการแก้ไข ให้ถูกต้องครับ ขอบคุณมากครับ
Vindictus
ล้มแล้วต้องลุก อย่ามัวแต่คลุกฝุ่น
ชั้นประถม
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2015, 12:09:04 »

๗.  ผลิตภัณฑ์/สินค้า. ต้องถ่ายรูปที่มีเลขทะเบียน. อย. ประกอบด้วยให้เห็นชัดเจน

สงสัยครับคือถ้าเป็นสินค้าแฮนด์เมด  พวกสบู่แฮนด์เมด  สามารถลงขายได้หรือไม่หรือห้าม รบกวนช่วยชี้แจงด้วยครับ  ขอบคุณครับ

โทร: 0856251744
Line : งดชั่วคราว โทรศัพท์พัง
แม่สาย  บ้านเอื้ออาทรโครงการ 2
Very sabai
ระดับ ป.ตรี

ทําแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทํา

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2015, 20:44:36 »

โปรดทราบ ตั้งแต่วันที่ 12 /11/2558 เป็นต้นไป
ท่านที่ตั้งกระทู้และมีการแนบไฟล์ภาพ
โพสต์ภาพในกระทู้ด้วยนั้น ขอให้ลดขนาดภาพ

การลดขนาดภาพ ลงเว็บบร์อดที่เหมาะสม
เมื่อเปิดชมรูปจะได้ไม่ต้องเลื่อนหน้าจอคอมไปมา
ภาพแนวนอน  800x---
หรือ               900x---
หรือ               1000x---

แนวตั้ง            600x---
หรือ                800x---
หรือ                700x---
เมื่อย่อแล้วก้ต้องดูด้วยนะครับว่าขนาดไฟว์เกินที่กำหนดหรือเปล่า กำหนดไว้
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต: 300 KB,

สำหรับคนที่ไม่ถนัดใช้โปรแกรม ทางเว็บทำเครื่องมือลดขนาดให้แล้วครับ ตามลิงค์นี้
http://resize.chiangraifocus.com/

การใช้งานง่ายๆ
1.เลือกรูปที่จะลดขนาด
2.เลือกที่เก็บรูป
3.เอารูปที่เก็บได้หลังจากลดขนาดมาโพสในเว็บได้ทันที

หากไม่ลดขนาดภาพ แล้วตั้งกระทู้ ผู้ดูแลขอสงวนสิทธิ์ในการลบกระทู้นั้นๆ ทันที
โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า

ขอบคุณค่ะ

หน้าเป็นสิว หน้าเขรอะ อยากหน้าเนียนใส  ทักมาจ้า (สวยและปลอดภัยในแบบของตัวเอง )ติดตามชมหน้าสด โนแอ๊พ ของแม่ค้าได้ที่ https://www.facebook.com/BeautySheryn

**รับแปลเอกสาร+พิมพ์งาน **ราคาต่อรองได้
chachachaa
ชั้นประถม
*

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2016, 15:38:53 »

กรณีที่เข้ามาปรับเปลี่ยนหรือแก้ไขรายการสินค้าเกิน 2ครั้งได้หรือปล่าวค่ะ อย่างเช่นรายการที่ลูกค้าซื้อแล้วก็จะเข้ามาเปลี่ยนหรือลบเฉพาะรายการที่ขายแล้วออกไป  ลังเล

ได้ค่ะ เพียงแต่ไม่อยากให้มากเกินความจำเป็น เดี๋ยวจะกลายเป็นว่า เป็นช่องทางหนึ่งในการดันกระทู้นะคะ

ไม่สามารถดูpreview ก่อนลงประกาศ ได้ ต้องบันทึกถึงจะดูได้ต้องทำยังไงจ๊ะ  กลัวจะผิดกฏนี้เรื่องแก้ไขประกาศบ่อย ขอคำแนะนำให้ด้วยจ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2016, 16:01:21 โดย chachachaa » IP : บันทึกการเข้า

อาหารเสริมลดน้ำหนักLipo8,B5,Yuri,kalow สบู่ฮาโรเกต,แป๊ะก๊วยวายกิง คอลลาเจน ครีม สมุนไพรต่างๆ อาหารเสริมสุขภาพและความงามมีอย.ทุกชนิด ตามกระแสออนไลน์ http://www.wellhealthshop.com
หน้า: 1 [2] พิมพ์