เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 15:13:50
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมนักกลอน
| | |-+  ~~~.....รายงานสถานะบัญชี..กองทุน.."ชมรมนักกลอนแห่งเชียงรายโฟกัส"...ค่ะ..~~~
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน ~~~.....รายงานสถานะบัญชี..กองทุน.."ชมรมนักกลอนแห่งเชียงรายโฟกัส"...ค่ะ..~~~  (อ่าน 42046 ครั้ง)
Siranoi
แฟนพันธ์แท้
*

เฒ่า! สดใส วัยซน..

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 14 มีนาคม 2012, 20:10:54 »

ยอดผักหวาน เอ๊ย!..
ยอดเงินคงสูงลิ่วแล้วสิเนี่ย ยิงฟันยิ้ม

" ... ธงชาติและเพลงชาติไทย เป็นสัญลักษณ์ของความเป็นไทย
เราจงร่วมใจกันยืนตรงเคารพธงชาติ ด้วยความภาคภูมิใจในเอกราช
และความเสียสละ ของบรรพบุรุษไทย ... "
๘ นาฬิกา และ ๑๘ นาฬิกา Sitiya_por@hotmail.com
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 16 มีนาคม 2012, 16:34:19 »

ได้รับเงินค่าประมูล DVD ๗๐๐ บาทและค่าสนับสนุนชมรมนักกลอน ๓๐๐ บาทรวม ๑ พันบาท
จากท่านshiff เรียบร้อยแล้วค่ะ
จะนัดนำไปเงินไปมอบให้ท่าน fairy อีกครั้งนะคะ

ธ สถิตย์ในใจตราบนิรันดร์กาล
Siranoi
แฟนพันธ์แท้
*

เฒ่า! สดใส วัยซน..

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 16 มีนาคม 2012, 16:40:27 »

สาธุ ๆ ๆ
ขอให้บุญหนุนนำให้ท่านและครอบครัว
จงประสพแต่ความสุขความเจริญ
บุตร - ธิดา หลาน ๆ อยู่ถ้อยฟังกำ
สาธุ ๆ ๆ

" ... ธงชาติและเพลงชาติไทย เป็นสัญลักษณ์ของความเป็นไทย
เราจงร่วมใจกันยืนตรงเคารพธงชาติ ด้วยความภาคภูมิใจในเอกราช
และความเสียสละ ของบรรพบุรุษไทย ... "
๘ นาฬิกา และ ๑๘ นาฬิกา Sitiya_por@hotmail.com
Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 16 มีนาคม 2012, 18:19:15 »

ขอวิ่งแซงมารับคำพรด้วยค่ะ ยิงฟันยิ้ม
กลัวท่านshiffได้คนเดียว
 ;Dก๊ากกกกกกกกก

Yim sri
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 06 เมษายน 2012, 18:27:47 »

วันนี้ไปเก็บตังค์ที่ท่านwm. จ่ายให้เป็นค่าเช่า เอ๊ย  ไม่ใช่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ท่านwm. สมทบการประกวดกลอน ๕๐๐ บาทค่ะ
เวลานี้มีเงินอยู่ที่ ๑๐๔ หนึ่งพันห้าร้อยบาท รบกวนท่านแฟรี่บวกลงไปในกองทุนด้วยนะคะ
จะได้รู้ยอดจริงๆค่ะ

♡♡<Fairy>♡♡
นางฟ้า...ราตรี
ระดับ :ป.โท

เทพธิดา...ไร้ปีก

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 06 เมษายน 2012, 22:17:32 »

วันนี้ไปเก็บตังค์ที่ท่านwm. จ่ายให้เป็นค่าเช่า เอ๊ย  ไม่ใช่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ท่านwm. สมทบการประกวดกลอน ๕๐๐ บาทค่ะ
เวลานี้มีเงินอยู่ที่ ๑๐๔ หนึ่งพันห้าร้อยบาท รบกวนท่านแฟรี่บวกลงไปในกองทุนด้วยนะคะ

ตามนี้เลยนะคะ....ยอดเดิมมีอยู่ที่ ๙,๘๐๐  บาท  ถ้ารวมจำนวน ๑,๕๐๐ บาท แล้ว

ตกใจ ตกใจ...ยอดรวมจะอยู่ที่ ๑๑,๓๐๐ บาท ค่ะ... ตกใจ ตกใจ

ยิ้มกว้างๆ.....เยอะจังเลยอ่ะค่ะ.... ยิงฟันยิ้ม

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2012, 11:11:00 »

ตามนี้เลยนะคะ....ยอดเดิมมีอยู่ที่ ๙,๘๐๐  บาท  ถ้ารวมจำนวน ๑,๕๐๐ บาท แล้ว

ตกใจ ตกใจ...ยอดรวมจะอยู่ที่ ๑๑,๓๐๐ บาท ค่ะ... ตกใจ ตกใจ

ยิ้มกว้างๆ.....เยอะจังเลยอ่ะค่ะ.... ยิงฟันยิ้ม

กองทุนเงินล้าน เมื่อไหร่ปล่อยกู้น๊า  ยิงฟันยิ้ม
♡♡<Fairy>♡♡

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 18 มิถุนายน 2012, 21:49:40 »

กองทุนเงินล้าน เมื่อไหร่ปล่อยกู้น๊า  ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม...ถ้าท่านปืน สนใจ...คิดดอกเบี้ยเป็นพิเศษเลยนะคะ...อิอิ.. แลบลิ้น

>>>>>....หากหัวใจไม่เข้มแข็ง    อย่าหวัง "แรง" จากสวรรค์....<<<<<
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 18 มิถุนายน 2012, 23:30:21 »

ยิงฟันยิ้ม...ถ้าท่านปืน สนใจ...คิดดอกเบี้ยเป็นพิเศษเลยนะคะ...อิอิ.. แลบลิ้น

โห้นางฟ้า ขุดกระทู้นะเนี้ย ยิงฟันยิ้ม
♡♡<Fairy>♡♡

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 21 มิถุนายน 2012, 21:07:55 »

ได้รับเงินสมทบเพิ่มเติม จากท่าน ตะเข้ อีกจำนวน ๑,๐๐๐ บาท นะคะ
รวมยอดเงิน  ๑๒,๓๐๐ บาท

แต่เป็นตัวเงินจริงๆ ที่มีอยู่ที่แฟรี่ จำนวน ๑๐,๘๐๐ ค่ะ

( อีก ๑,๕๐๐ บาท อยู่ที่ ท่าน ๑๐๔๑๐๑๒ เพื่อกันไว้เป็นค่าใช้จ่ายต่างๆ ค่ะ )

♡♡<Fairy>♡♡

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 17 ตุลาคม 2012, 23:56:41 »

ยิ้มกว้างๆ..ขออภัยที่ยังมิได้แจงรายการค่าใช้จ่ายนะคะ.. ขยิบตา (เพราะงานยุ่งมากมาย  อายจัง )

รวมยอดเงิน(รายรับทั้งหมด)  เป็นเงิน  ๑๒,๓๐๐  บาท

มีรายการค่าใช้จ่าย ดังต่อไปนี้ค่ะ

๑. ค่าจัดทำโล่และค่าถ่ายเอกสาร (ป้ายิ้ม)   จำนวน      ๗๐๐  บาท
๒. ค่ากรอบใส่ใบเกียรติบัตร                     จำนวน      ๗๒๐  บาท
๓. มอบให้โรงเรียนบ้านทุ่งนาน้อย              จำนวน   ๒,๐๐๐  บาท
๔. ช่วยค่าใช้จ่ายเรื่องยานพาหนะโรงเรียน    จำนวน   ๒,๕๐๐ บาท
๕. เงินรางวัลชนะเลิศ                             จำนวน   ๒,๐๐๐  บาท
๖. เงินรางวัลที่ ๒                                  จำนวน   ๑,๕๐๐  บาท
๗. เงินรางวัลชมเชย ๕๐๐ บาท ๓ รางวัลรวมจำนวน   ๑,๕๐๐  บาท
                                                  รวมรายจ่าย  ๑๐,๙๒๐ บาท
                                            **   คงเหลือ        ๑,๓๘๐  บาท**

ได้รับเงินสมทบเพิ่มจากท่านสมาชิกบางส่วนอีก          ๓,๓๐๐  บาท
                                                      รวมเป็น     ๔,๖๘๐  บาท

๘. ชำระค่าอาหาร                                              ๓,๐๔๐  บาท

****สรุปยอดเงินคงเหลือ      ๑,๖๔๐  บาท***** 

Number9
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 22 มีนาคม 2016, 17:05:39 »

ยิ้มกว้างๆ..ขออภัยที่ยังมิได้แจงรายการค่าใช้จ่ายนะคะ.. ขยิบตา (เพราะงานยุ่งมากมาย  อายจัง )

รวมยอดเงิน(รายรับทั้งหมด)  เป็นเงิน  ๑๒,๓๐๐  บาท

มีรายการค่าใช้จ่าย ดังต่อไปนี้ค่ะ

๑. ค่าจัดทำโล่และค่าถ่ายเอกสาร (ป้ายิ้ม)   จำนวน      ๗๐๐  บาท
๒. ค่ากรอบใส่ใบเกียรติบัตร                     จำนวน      ๗๒๐  บาท
๓. มอบให้โรงเรียนบ้านทุ่งนาน้อย              จำนวน   ๒,๐๐๐  บาท
๔. ช่วยค่าใช้จ่ายเรื่องยานพาหนะโรงเรียน    จำนวน   ๒,๕๐๐ บาท
๕. เงินรางวัลชนะเลิศ                             จำนวน   ๒,๐๐๐  บาท
๖. เงินรางวัลที่ ๒                                  จำนวน   ๑,๕๐๐  บาท
๗. เงินรางวัลชมเชย ๕๐๐ บาท ๓ รางวัลรวมจำนวน   ๑,๕๐๐  บาท
                                                  รวมรายจ่าย  ๑๐,๙๒๐ บาท
                                            **   คงเหลือ        ๑,๓๘๐  บาท**

ได้รับเงินสมทบเพิ่มจากท่านสมาชิกบางส่วนอีก          ๓,๓๐๐  บาท
                                                      รวมเป็น     ๔,๖๘๐  บาท

๘. ชำระค่าอาหาร                                              ๓,๐๔๐  บาท

****สรุปยอดเงินคงเหลือ      ๑,๖๔๐  บาท***** 

เงินเหลือไปร้านไหนดีน๊าาาาา...อิอิ  ยิ้มเท่ห์

หน้า: 1 2 [3] พิมพ์