เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 22:47:07
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  งานเข้าเลยครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน งานเข้าเลยครับ  (อ่าน 1309 ครั้ง)
dutyy
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2015, 22:05:14 »

ชีวิตนี้ ไม่เคยคิดเลยว่าจะมาเจอกับตัวเองครับ
ดันเผอไปรักคนที่มีเจ้าของซะแล้วครับ รู้จักกันมาเกือบๆ 2 ปี แล้วครับ คุยกันเห็นใจซึ้งกันและกัน
ผมเข้ามาในชีวิตเค้าตอนที่เค้ามีปัญหากับครอบครัวพอดีเลยครับ มันเลยเกิดเป็นความเห็นใจและเข้าใจกัน จน เริ่มเป็นความรักไม่รู้ตั้งแต่เมื่อไหร่
มารู้ตัวก็ว่ารักเค้าก็ตอนที่เค้าบอกให้ลดความสัมพันธ์ลง พอได้ยิน ผมพยายามทำใจ แต่ก็เจ็บอยู่ในอก เลยครับ ไม่รู้จะทำยังไง รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ หรือใครเคยเป็นเหมือนผมบ้างครับ
ขี้เหล้าอาวุโส
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2015, 10:49:13 »

ถอยออกมาเต้อะครับ แม่ผมบอกว่าย่ะอี้จะเป๋นบาปตกนรกหมกใหม้

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
CK SPEED PART

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2015, 14:02:42 »

ทำตามที่ฝ่ายหญิงบอกเลยครับ เป็นวิธีที่ดีสุด
Number9
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2015, 15:19:40 »

ถอยออกมาเต้อะครับ แม่ผมบอกว่าย่ะอี้จะเป๋นบาปตกนรกหมกใหม้

แม่นละเจ้า  ยิงฟันยิ้ม
หมอกชวนฝัน
เพียงแค่สายลมพัดพา ให้มาเจอกัน
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2015, 17:43:41 »

ถ้ารักเขาแต้ ทางไหนที่เขามีความสุขเราก็ปล่อยเขาเดินไปครับ เฝ้ามองอยู่ห่างๆอย่างห่วงๆพอ ^^
dutyy
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2015, 20:44:10 »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ ขอบคุณมากครับ  ผมจะพยายามค่มใจดูเค้าอยู่ห่างๆครับ
Ting4949

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 10 สิงหาคม 2015, 15:36:17 »

อยากบอกว่า .. ยังมีผู้หญิงโสด อีกเยอะมาก....ก  ที่รอให้คุณค้นหา... เค้ามีเจ้าของแล้ว อย่าไปยุ่งครับ...  ยิ้มเท่ห์ 
ยินดีครับ
แฟนพันธ์แท้
*

ติดต่อได้ตลอดเวลาครับ

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 10 สิงหาคม 2015, 16:51:53 »

ผู้หญิงที่สวยและดี ไม่ใช่ผู้หญิงที่จีบยาก แต่ผู้หญิงที่จีบยาก คือผู้สวย+ดี+มีแฟนแล้ว

คลิกลิ้งติดต่องาน https://www.facebook.com/profile.php?id=100054820356981
Very sabai
ระดับ ป.ตรี

ทําแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทํา

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 14 สิงหาคม 2015, 22:33:16 »

ตัดไฟเสียแต่ต้นลม >>>> คือคำตอบ

หน้าเป็นสิว หน้าเขรอะ อยากหน้าเนียนใส  ทักมาจ้า (สวยและปลอดภัยในแบบของตัวเอง )ติดตามชมหน้าสด โนแอ๊พ ของแม่ค้าได้ที่ https://www.facebook.com/BeautySheryn

**รับแปลเอกสาร+พิมพ์งาน **ราคาต่อรองได้
มักเมี่ยง
ระดับ ป.ตรี

เป็นส่วนหนึ่งของสังคมคนเชียงราย

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2015, 09:52:17 »

เขานั้นมีคู่อยู่แล้ว เขารักปักใจแน่แน่ว แล้วเธอรักเขาทำไม .. ฯลฯ .. อยู่ห่าง ๆ อย่าง ห่วง ๆๆ ก็ปอจ้าว ..  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

รับฉลุลาย. แกะ3D. ตัดตัวหนังสือ. ด้วยเครื่อง CNC (ร้าน Cnc  Shop 166 ม.3 ต.นางแล อ.เมือง จ.เชียงราย)
$LASSMUOO$
ชั้นประถม
*

NPK

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2015, 17:26:06 »

เป็นกำลังใจให้ครับ ยอมเจ็บคนเดียวดีกว่าให้คนอื่นอีกมากต้องมาเจ็บกำเราครับ

รับให้คำปรึกษาด้านการออมเงิน การลดหย่อนภาษี และประกันชีวิต

ปอย ครับ
โทร.099-259-5632
Line ID : poicosmos
dutyy
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 16 สิงหาคม 2015, 23:15:37 »

ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นนะครับ ร้องไห้
คนหนองหม้อ
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2015, 22:47:27 »

รอมีปัญหาอีกครั้ง...เสียบใหม่  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

อู้เล่นนะครับ  อิอิ
blue dragon
มัธยม
**

..แดดสุดท้าย..

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2015, 16:22:57 »

ถอยยยยยยดีกว่า....ไม่เอาาาาาาดีกว่า

กั๋นว่าจะมัด บ่ต้องมัดด้วยป๋อ กำปากกำคอ มัดกั๋นก็ได้
https://www.facebook.com/skyline.blue.9
wayu
ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2015, 19:14:05 »

ถอยยยยยยดีกว่า....ไม่เอาาาาาาดีกว่า
  จีบคนมีคู่ศัตูรเป็นแสนจีบคนมี แฟนศัตูรหนึ่งเดียว  ยิงฟันยิ้ม
แฮ่ๆไม่เจอกันนานสบายดีนะครับครู

เมื่อสายลมพัด สัมผัสต้องกาย  รับรู้ไว้
ความคิดถึง ห่วงใย  ของฉัน ได้โอบกอดรอบกายเธอ
blue dragon
มัธยม
**

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2015, 19:20:39 »

จีบคนมีคู่ศัตูรเป็นแสนจีบคนมี แฟนศัตูรหนึ่งเดียว  ยิงฟันยิ้ม
แฮ่ๆไม่เจอกันนานสบายดีนะครับครู

หนึ่งเดียวที่ว่า อาจเอาเราตายเลยนะครับ 5555
สบายดีปะครับท่านวายุ

กั๋นว่าจะมัด บ่ต้องมัดด้วยป๋อ กำปากกำคอ มัดกั๋นก็ได้
https://www.facebook.com/skyline.blue.9
wayu
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2015, 19:38:12 »

หนึ่งเดียวที่ว่า อาจเอาเราตายเลยนะครับ 5555
สบายดีแต่ยังบ่มีแม่ละอ่อนครับ ครูมีน้องน้อยกี่คนละครับ

เมื่อสายลมพัด สัมผัสต้องกาย  รับรู้ไว้
ความคิดถึง ห่วงใย  ของฉัน ได้โอบกอดรอบกายเธอ
blue dragon
มัธยม
**

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2015, 19:49:59 »

สบายดีแต่ยังบ่มีแม่ละอ่อนครับ ครูมีน้องน้อยกี่คนละครับ

มีคนเดียวครับ ขอเลี้ยงดูมันก่อน แหมน้อยว่าจะเอาแหมคน แม่ละอ่อนขอพักชั่วคราวครับ  ขใจ๋หาเหียก่าครับท่าน เดี๋ยวบ่ทันได้ใช้ลูกเน่อ แล้วจะรู้ว่าชีวิตเรามีเป้าหมายชัดเจนขึ้น

wayu
ชั้นประถม
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2015, 19:56:52 »

จีบคนมีคู่ศัตูรเป็นแสนจีบคนมี แฟนศัตูรหนึ่งเดียว  ยิงฟันยิ้ม

มีคนเดียวครับ ขอเลี้ยงดูมันก่อน แหมน้อยว่าจะเอาแหมคน แม่ละอ่อนขอพักชั่วคราวครับ  ขใจ๋หาเหียก่าครับท่าน เดี๋ยวบ่ทันได้ใช้ลูกเน่อ แล้วจะรู้ว่าชีวิตเรามีเป้าหมายชัดเจนขึ้น
ยินดีตวยครับ ลูกๆผมมีเป็นคอกเรียนจบหลายคนละครับ แต่ก็ดูแลกันต่อไปห่างๆ เด็กกำพร้านะครับ ส่วนลูกจริงคงบายละครับ รู้สึกว่าตัวเองแก่ละ ลายเซ็นยังเก็บไว้ให้คนคนเดียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 02 ตุลาคม 2015, 20:01:22 โดย wayu » IP : บันทึกการเข้า

หน้า: [1] พิมพ์