.......อ่านก่อนโดนลบ........

(1/18) > >>

แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.:
เรียน   สมาชิกห้องนั่งเล่นที่น่ารักทุกท่าน

ขึ้นชื่อว่า "ห้องนั่งเล่น"  กอย่าก็ไม่อยากให้มีกฏเกณฑ์อะไร  อยากให้เป็นห้องที่สบายๆ  ใครอยากแบ่งปันอะไรก็มาโพสได้  มีสาระบ้าง ไม่มีบ้าง ก็ไม่ว่ากัน
แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น  ไม่ได้หมายถึงให้มาแสดงความคิดเห็นตอบโต้กันดังเช่น msn skype หรือ facebook ในกระทู้
หากไม่รู้จะไปไหนจริงๆ   อยากแนะนำให้ pm นัดแนะกันไปคุยที่ห้องแชท  เปิดตลอด 24 ชั่วโมง มีเพลงให้ฟัง  ขอเพลงก็ได้  ไม่รบกวนสายตา และหน้าอัพเดทของเพื่อนสมาชิกท่านอื่นด้วย

ที่ผ่านมา  กอย่าและท่าน Wm เคยขอความร่วมมือ  เคยเตือน  แต่วันนี้  คงต้องขอบัญญัติ!!  เอาตามนี้นะคะ

กระทู้ไหนที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นโต้ตอบกันโดยนอกเรื่องจากชื่อกระทู้  ผู้ดูแลบอร์ดจะทำการลบกระทู้นั่นๆ ออกจากระบบ
ยกเว้น.. กรณีที่เจ้าของกระทู้ไม่ได้โต้ตอบด้วย  ผู้ดูแลบอร์ดจะทำการล๊อกกระทู้
และระงับการใช้งานยูสเซอร์  7 วัน เป็นรายบุคคล สำหรับผู้ฝ่าฝืนกฏ

จึงเรียนมาเพื่อทราบมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

...กอย่า...

AIT:
รับทราบครับ  ;D

แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.:
อ้างจาก: AIT ที่ วันที่ 07 มีนาคม  2012, 01:17:33

รับทราบครับ  ;D

เช้าเช๊าาาา..  เชิญที่ห้องแชทนะคะ  ช่วงนี้กำลังรวบรวมเพลงของสุนทราภรณ์ค่ะ  ;D ;D

๛หนูแหม่ม_ฮ่าๆๆ—”๏”:
รับทราบ พร้อมเปลี่ยนพฤติกรรมค่ะ

>_อนัตตา_<:
รับทราบด้วยค่ะ แห่ะๆๆๆๆ ^__^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป