"""ของฟรี""""กระทู้นี้มีไว้แจก ใครมีสัตว์เลื้ยงทุกชนิดที่จะให้ฟรีๆ เชิญมาโพสไว้

<< < (531/653) > >>

Midterm:
ประกาศหาคนใจดีรับเลี้ยงน้องแมวค่ะ  [มีคนรับเลี้ยงแล้วนะคะ ]

maekung:
อ้างจาก: HideX1986 ที่ วันที่ 20 กรกฎาคม  2015, 18:54:05

ตัวผู้สีขาวเหมือนลูกชายที่หายออกจากไปพิจารณารูปให้ทีนะค่ะขอบคุณค่ะ ขอรูปหน้าแมวตัวผู้สีขาวชัดๆหน่อยได้ไหมค่ะรบกวนด้วยค่ะ @Lineที่เบอร์ 0936217878

ผมว่าตัวเดียวกันแน่ๆ ยังไงก็ขอให้ใช่นะครับ
[/quote]
 :'( :'( :'( :'(ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะค่ะ สุดท้ายก็ไม่ใช่ ฝันเด่นของพ่ี่อายุ 4 ปีกว่าๆ อ้วนน้ำหนักตอนหายออกจากบ้านข้าวสารหนึ่งถุงดีๆนี่เอง ประมาณเกือบ 6 กิโล แต่ที่สำคัญอายุของแมว ตัวนี้อายุแค่ปีกว่าๆ บ้านพี่อยู่เส้นสนามบินแม่ฟ้าหลวงแอบ :o :o :oตกใจนิดๆว่าไปโผล่ที่แม่สรวยได้ยังไง แต่ก็ยังไม่หมดหวังตราบใดที่ยังไม่เห็นศพเค้า :'( :'( :'(

Miwtan:
#อยากได้น้องแมวอะคะ ตัวใหญ่หรือตัวเล็กก่อได้คะ
พร้อม รับเลยคะ

Fhoy:
มีคนรับเลี้ยงแล้วคะ ขอบคุณคะ

sak026:
อ้างจาก: Fhoy ที่ วันที่ 03 สิงหาคม  2015, 01:47:52

มีใครสนใจรับน้องชิสุไปเลี้ยงมั้ยค่ะ?
ขอคนที่รักจริงๆเลี้ยงได้คะ พอดีมีปัญหาส่วนตัวคะ น้องอายุได้60วัน ไม่มีโรคคะ
ใครที่สนใจขอให้ติดต่อมาทางไลน์นะคะ line:remixfra

ผมขอได้ใหมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว