"""ของฟรี""""กระทู้นี้มีไว้แจก ใครมีสัตว์เลื้ยงทุกชนิดที่จะให้ฟรีๆ เชิญมาโพสไว้

<< < (461/653) > >>

Tam Apinya:
อ้างจาก: chantorn ที่ วันที่ 18 ตุลาคม  2014, 20:57:30

มีน้องหมาต้องการบ้านคับ  เข้าใจว่าโดนทิ้ง อายุน่าจะไม่ถึง 1 ปี
อยู่บริเวณตลาดวัดลานบุญ (ถนนลาดกระบัง) กรุงเทพฯ
พันธุ์และเพศไม่ทราบนะครับ  แต่เหมือนว่าจะเป็นหมาตระกูลองครักษ์
ใครอยากได้ สามารถติดคุณทราบทางเฟสได้เลยนะคับ 
https://www.facebook.com/masayuki.sai?fref=ts

ถ้าหาได้แล้ว ผมจะเข้ามาอัพเดทใหม่
ขอบคุณคับ
ปล. ผมไม่มีความรู้เกี่ยวกับหมาพันธุ์นี้นะครับ ถ้าใครที่อยากได้ แล้วมีเด็ก ขอให้พิจารณาก่อนตัดสินใจ ไม่ใช่อยากได้เพราะความชอบชั่วคราว

ถ้าอยากได้จิงใครจะมาส่งละค่ะอยู่ตั้งไกล(ส่งที่เชียงรายอ่ะค่ะ)

chantorn:
ถ้าอยากได้จริง ผมจะช่วยเรื่องส่งครับ
ตอนนี้เจ้าของเคส กำลังกระจายข่าวอยู่

Tam Apinya:
ถ้าสุดท้ายแล้วน้องหมาหาเจ้าของไม่เจอส่งมาทางนี้ก้อได้ค่ะ

chantorn:
ได้คับ  ได้เรื่องยังงัยจะ PM ให้ทราบนะคับ

Tam Apinya:
อยากได้หมาพันฟรีค่ะใครที่ไม่มีเวลาดูเเลน้องหมาเอามาให้เราเลี้ยงได้ค่ะเรารักเหมือนลูกเลยค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว