คนรักไก่ตั้ง........ไก่ต่อ

<< < (1397/1447) > >>

หลุยส์ คร๊าฟ:
ขอผู้รู้ช่วยดูให้หน่อยครับ ว่าลักษณดี ไหมครับ เลี้ยงแล้วจะให้คุณให้โทษครับ ลบกวนด้วยนะครับ

cunyai:
แวะมาดันครับ

Ryan:
อ้างจาก: louis T.B.D. ที่ วันที่ 06 กุมภาพันธ์  2015, 18:00:59

ขอผู้รู้ช่วยดูให้หน่อยครับ ว่าลักษณดี ไหมครับ เลี้ยงแล้วจะให้คุณให้โทษครับ ลบกวนด้วยนะครับ

ถ่ายรูปมาหลายๆมุมครับ

giant kung:
อ้างจาก: louis T.B.D. ที่ วันที่ 06 กุมภาพันธ์  2015, 18:00:59

ทรงแบบนี้ สีแบบนี้ กึ้ดเติงหาไอ้หมานไก่ตั้งตัวเก่าแต้ๆ :'( :'( :'( :'(

CODE_1:
ดัน ๆๆ หน่อยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว