คนรักไก่ตั้ง........ไก่ต่อ

<< < (91/1447) > >>

paejang:
อ้างจาก: Beem002 ที่ วันที่ 15 กันยายน  2012, 22:44:31

ผมมีไก่ต่อตัวเก่งมาเสนอ คือไก่ตัวนี้เชลยไก่ป่า 21 ตัว รวมทั้งอีเห็น และไก่ฟ้า ขอเสนอที่2500
อีกตัว เชลยไก่ป่า 1 ตัว ขอเสนอที่ 1500
ส่วนอื่นๆ ไก่รุ่น พร้อมต่อปีนี้ แบ่งที่ตัวละ 1200
ไก่ตัวเมีย แบ่งที่ 1000
มีทั้งหูแดง หูขาว เป็นพันธุ์ผสมไก่ป่า สายเลือด 75%
(รับประกันทุกตัวครับ)

;D ปี่ว่าราคามันแฮงนะน้อง อั้นมันขายไปได้เมินละ  ;D

paejang:
อ้างจาก: mangmao ที่ วันที่ 16 กันยายน  2012, 12:15:34

เอาบ่าวน้อยมาอวด ;)

;D ข้าวเหลืองนี้ไปลองเลยครับ อดโดนยุงข๊บน้อย หน้านี้ยุงนักหนา อิอิ  ;D

combonono:
อ้างจาก: mangmao ที่ วันที่ 16 กันยายน  2012, 12:15:34

เอาบ่าวน้อยมาอวด ;)

ตั๋วนี้ผมไปเห็นต๋อนมันแห  ลั้งๆ มะเดี่ยวมันกุ้นละกาคับ ;D ;D

combonono:
 ;D

;D ;D  อ้ายแป๊ะครับตั๋วนี้ปอใจ้ได้ก่อครับน้องใหม่ก๋ำลังฮับมาเลี้ยงคับหน้าต๋าบ่อค่อยงามย้อนไปจนกับไก่จนมาครับ   ;D ;D

Paul@CR:

;D ;D น่านว่าแล้วจะโดนหมั่นใส้เสียแล้วเรา เออขอถามหน่อยครับท่าน Paul@CR เป็นสมาชิคเวป กันอิน หรือเปล่าครับ ;D ;D
[/quote]
ครับใช่ครับ เป็นสมาชิกทั้งบ้านกันอินและกันส์แอนด์เกมส์ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว