ห้ามซื้อ-ขายของในห้องIT พี่น้อง ช่วยอ่านหน่อยคับ

(1/9) > >>

K€nGja1:

ช่วงนี้เห็น สมาชิกหลายๆ ท่านได้เข้ามาตั้ง กระทู้ซื้อขาย ในห้อง IT กันเยอะมาก

ผมและ พี่ๆ น้องสมาชิก ทุกท่านซึ่งเป็นส่วนหนึ่งของเวป

ขอรบกวน ช่วย ตั้งกระทู้ให้ตรงหมวดด้วยคับ

เพราะว่า ทางเวปจะเป็นบ้านของเราไปอีกทาง  ถ้าบ้านรก ต่างคนต่างทิ้งอะไรรึว่าวางของงแกะกะเต็มบ้าน

อาจจะทำให้บ้านของเราไม่น่าอยู่ ได้นะคับ

ช่วย รบกวานพี่น้อง สมาชิกทุกท่านด้วยคับ

ถ้าต้องการซื้อขาย  ไปห้องนี้เลยคับ  http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?board=22.0

ถ้าสมาชิกท่านใดตั้งกระทู้ซื้อขายสินค้าในห้อง IT ทางผู้ดูแลจะลบ โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบ ล่วงหน้า

ขอขอบคุณ สมาชิกทุกท่านที่ ทำตามมาตั้งแต่ต้นแล้วคับ

kwangkrab:
เก่งครับ ถ้าเค้าลงผิดห้องเก่งแจ้งเค้าทาง PM แล้วลบกระทู้เลยดีกว่าครับ

ไม่ต้องย้ายให้ เพราะถ้าเก่งย้ายให้เค้า ต่อไปเค้าก็จะคิดว่าเดี๋ยวก็มีคนย้ายให้

เด็ดขาดเลยครับ แจ้งทาง PM แล้วลบ ถ้าอยากขายให้ไปตั้งใหม่เอง  ;D

K€nGja1:
อ้างจาก: kwangkrab ที่ วันที่ 29 ตุลาคม  2010, 10:20:04

เก่งครับ ถ้าเค้าลงผิดห้องเก่งแจ้งเค้าทาง PM แล้วลบกระทู้เลยดีกว่าครับ

ไม่ต้องย้ายให้ เพราะถ้าเก่งย้ายให้เค้า ต่อไปเค้าก็จะคิดว่าเดี๋ยวก็มีคนย้ายให้

เด็ดขาดเลยครับ แจ้งทาง PM แล้วลบ ถ้าอยากขายให้ไปตั้งใหม่เอง  ;D

+1   คับ อ้ายกวาง      เดียว จะลบทิ้งฮื้อหมด ถ้าโพสผิดห้อง

..FORCE(X):
ความรู้ส่วนความรู้ ขายก็ส่วนขายคับ เห็นด้วยตามนั้น

K€nGja1:
ขอดันหน่อยๆ  ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป