=== เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เชียงราย ===

<< < (2/90) > >>

ก้องแก้ง:
อ้างจาก: เท้าสะเอวคลับ Ver.CaZzAmAnIaN ที่ วันที่ 20 ตุลาคม  2010, 22:11:08

ดีมากเลยคับ

จะได้ดูซาวแทรค หนังฝรั่งละ  ;D

แต่ถ้าให้ดี ทำ 3D ที่แรก ในภาคเหนือ จะแหล่มมากคับ

ชาวเชียงใหม่ก็จะได้มาดูที่บ้านเรา สร้างเม็ดเงินอิกเยอะคับ 

ใช่ๆๆๆ

by97:
 ;D ;D ;D ;D

boondham:
ที่เชียงใหม่มี 3D นานแล้ว ครับ. ;D

ร้านธนสร:
เห็นด้วยกับ เท้าสะเอวคลับ ครับ

เชียงรายพันธุ์แท้:
อ้างจาก: boondham ที่ วันที่ 20 ตุลาคม  2010, 22:34:53

ที่เชียงใหม่มี 3D นานแล้ว ครับ. ;D

YES!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว